Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020 | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uta Uta, Mar 18, 2018.

  1. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    Habari za Jumapili wanajamvi.
    Huyu mama Mange Kimambi ni jasiri, anakubalika na rika zote, anatetea wanyonge, ni mvumilivu, mpole na mpenda haki.

    Amefichua maouvu mengi sana hapa nchini. Na kila mtu ana imani kubwa kuwa Mange ni mkombozi wetu.

    Kwa kipindi kifupi ameweza kuiteka nchi nzima hadi tumemsahau kamanda wetu Lisu kule Ulaya.

    Nikiwa mwana ukawa kindakindaki naomba sana viongozi wangu tumkabidhi kijiti Mange ili aokoe hichi kizazi.

    Ikiwa atapitishwa na ukawa hakuna mtu wa CCm wa kumshinda Mange.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. Daviie

    Daviie JF-Expert Member

    #21
    Mar 18, 2018
    Joined: May 20, 2016
    Messages: 652
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 180
    Amejawa chuki, hana uvumilivu... Atahamasisha vita badala ya Amani. Uraisi si jambo la kitoto. Kuna mengi nyuma ya pazia
     
  3. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #22
    Mar 18, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 12,257
    Likes Received: 6,909
    Trophy Points: 280
    Pendekezo zuri kwa kweli.
     
  4. M

    Mtumishi wa Wananchi Member

    #23
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 27, 2018
    Messages: 44
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 40
    Mange amekosa moral authority ya uongozi. Huenda ana nia njema na uchungu na nchi lakini role yake itaishia hapo hapo kuwa mhamasishaji.
     
  5. Daviie

    Daviie JF-Expert Member

    #24
    Mar 18, 2018
    Joined: May 20, 2016
    Messages: 652
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 180
    Mkuu hapo kwenye mashabiki wengi mnajidanganya sana. Mimi Familia yetu hawajui chochote kuhusu Mange lakini wanamjua Lissu, Lowasa na wengine wengi wanasiasa wa Upinzani. Mange anajulikana mijini tu na kwa vijana wachache wenye access ya mitandao. I'm sure zikipigwa kura hapati kura hata Mil. 2 kati ya waTz let say Mil. 20 hv wanaopigaga kura
     
  6. YEHODAYA

    YEHODAYA JF-Expert Member

    #25
    Mar 18, 2018
    Joined: Aug 9, 2015
    Messages: 11,763
    Likes Received: 11,135
    Trophy Points: 280
    Lowasa hatamwacha salama hawaivi na lowasa pia mange hela hana post hizo za wente.noti.chadema mumefikia mahali pa kuwaza mange kuwa mgombea uraisi aiseee kweli mumefilisika
     
  7. Smart911

    Smart911 JF-Expert Member

    #26
    Mar 18, 2018
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 18,965
    Likes Received: 17,252
    Trophy Points: 280
    Atakubalika pale tu endapo system itampitisha...

    Zaidi ya hapo, hata kwenye mlango wa ndege hawezi kutoka...


    Cc: mahondaw
     
  8. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #27
    Mar 18, 2018
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,858
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    I have to say, Makonda got more ass than what all you super-dumb millenials have between your ears. Damn!
     
  9. General Mangi

    General Mangi JF-Expert Member

    #28
    Mar 18, 2018
    Joined: Dec 21, 2013
    Messages: 9,172
    Likes Received: 10,328
    Trophy Points: 280
    Nasikia sasa Tz ina marais wawili.

    Wengine wanapeleka malalamiko kwa magufuli wengine kwa Mange
     
  10. Sakayo

    Sakayo JF-Expert Member

    #29
    Mar 18, 2018
    Joined: Sep 10, 2015
    Messages: 35,331
    Likes Received: 102,859
    Trophy Points: 280
    Aiseee
     
  11. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #30
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    hapna kwa sasa Mange ana influency kubwa kuliko mtu yeyote hapa Tanzania. Na kwa Tanzania ya sasa Mange ndio chaguo sahihi kabisa
     
  12. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #31
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,559
    Likes Received: 16,658
    Trophy Points: 280
    Mange huyu?? Dah!
    Lowassa alikuwa ma mashabiki, sio kimambe. Alafu wapiga kura wengi wa ambao ni wa mikoani, hawamjui huyu. Wenzetu hawaishi kwa kutumia mitandao ya kijamii. Tuacheni kudhani Dar ndio tanzania yote. Labda uniambie aje gombea ubunge hapa Dar, kidogo nitakuelewa.
     
  13. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #32
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    Akiwa raia namba 1, si atakuwa na washauri wa mambo mbali mbali kwa hiyo atabadilika tu ondoa shaka
     
  14. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #33
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,559
    Likes Received: 16,658
    Trophy Points: 280
    Double that.
     
  15. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #34
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 24,559
    Likes Received: 16,658
    Trophy Points: 280
    Bavicha mmefika mpaka kudhani huyu anafaa kuwa raia namba moja, kweli kuna depletion of thoughts ufipani.
     
  16. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #35
    Mar 18, 2018
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,266
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Kale kadada hakana hata nyama lakini kanawakosesha sana usingizi.
     
  17. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #36
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    Nyama zinauzwa buchani si tunataka busara zake, je unaunga mkono hoja?
     
  18. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #37
    Mar 18, 2018
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 3,661
    Trophy Points: 280
    Kweli we box kweli
     
  19. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #38
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,089
    Likes Received: 5,601
    Trophy Points: 280
    Duh kwa hiyo we humkuabali Mange
     
  20. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #39
    Mar 18, 2018
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,266
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Hoja naunga mkono
     
  21. Pendael24

    Pendael24 JF-Expert Member

    #40
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 1,961
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    Watanzania bwana, hili nalo na wazo umeona linafaa kutushirikisha?
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...