Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza Mange Kimambi agombee urais mwaka 2020

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uta Uta, Mar 18, 2018.

  1. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,069
    Likes Received: 5,574
    Trophy Points: 280
    Habari za Jumapili wanajamvi.
    Huyu mama Mange Kimambi ni jasiri, anakubalika na rika zote, anatetea wanyonge, ni mvumilivu, mpole na mpenda haki.

    Amefichua maouvu mengi sana hapa nchini. Na kila mtu ana imani kubwa kuwa Mange ni mkombozi wetu.

    Kwa kipindi kifupi ameweza kuiteka nchi nzima hadi tumemsahau kamanda wetu Lisu kule Ulaya.

    Nikiwa mwana ukawa kindakindaki naomba sana viongozi wangu tumkabidhi kijiti Mange ili aokoe hichi kizazi.

    Ikiwa atapitishwa na ukawa hakuna mtu wa CCm wa kumshinda Mange.

    Naomba kuwasilisha
     
  2. B

    Bayyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2018
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 1,167
    Trophy Points: 280
    hahahahahaha... mange abaki kuwa mshauri wa chadema na ukawa kwa ujumla. hiyo nafasi imemfaa sana
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2018
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 11,584
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    we uvccm nenda lumumba ukanywe chai ya rangi na kitumbua kimoja hangover yako iishe
     
  4. mbung'i

    mbung'i Member

    #4
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 58
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Mange!!!!!!
     
  5. clem sayi

    clem sayi JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2018
    Joined: Apr 4, 2017
    Messages: 1,394
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    Mange awe raisi
     
  6. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,069
    Likes Received: 5,574
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo wewe unaonaje Mange hatufai kutuongoza, ana uwezo, elimu, utashi,
     
  7. Mkwaju Ngedere

    Mkwaju Ngedere JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2018
    Joined: Oct 15, 2016
    Messages: 844
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 180
    SAA YA KUCHANGANYIKIWA NI SASA !!!! AMKENI TUFANYE KAZI, LA SIVYO KUNA KILA DALILI ZA WATU WENGI KUSEMA PEKE YAO BARABARANI NA KUOKOTA MAKOPO MAJALALLANI !!
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2018
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 11,584
    Likes Received: 6,863
    Trophy Points: 280
    aise usirudie kuniquote wewe
     
  9. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2018
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 14,714
    Likes Received: 18,356
    Trophy Points: 280
    Naona unampigia chepuo wifi yako....
     
  10. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,069
    Likes Received: 5,574
    Trophy Points: 280
    Mi namuona Mange ni bora zaidi kuliko Lisu
     
  11. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2018
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,739
    Likes Received: 860
    Trophy Points: 280
    Mpaka sasa Mange ndio "rais wa mioyo" baada ya Lowassa kwenda kumlamba Magufuli miguu.
     
  12. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 7,774
    Likes Received: 8,525
    Trophy Points: 280
    Kumbu kumbu zinaonesha Mange ni CCM na amepanda majukwaa mengi kumnadi Rais Maghufuli. Sijui alihama lini?! Alichofanya ni kuchoma kadi kupinga u dictator wa jamaa yake aliyempigania.
     
  13. Uta Uta

    Uta Uta JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2018
    Joined: Feb 2, 2016
    Messages: 2,069
    Likes Received: 5,574
    Trophy Points: 280
    Hilo sio tatizo katiba inaruhusu mtu kuhama chama,najua ccm hawawezi kumpitisha ndio maana nimeshauri sisi ukawa tuitumie hii tunu ya taifa
     
  14. N

    Ndugu wa Trump JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2018
    Joined: Nov 9, 2016
    Messages: 607
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 80
    Naunga mkono hoja da mange agombe urais kupitia ukawa
     
  15. Odhiambo cairo

    Odhiambo cairo JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 7,774
    Likes Received: 8,525
    Trophy Points: 280
    Apiganie uhuru na usawa akiwa huko huko, kwani naye ana styles zake na CDM wanazo agenda zao. Kikubwa boss wenu ajitafakari. Mkono wa chuma haujawahi kufanikiwa popote.
     
  16. mmh

    mmh JF-Expert Member

    #16
    Mar 18, 2018
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 1,132
    Likes Received: 1,125
    Trophy Points: 280
    Ana mashabiki wengi na atakuja na mtaji mkubwa, naunga mkono mange agombee chadema uraisi 2020
     
  17. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 23,619
    Likes Received: 15,733
    Trophy Points: 280
    Yeah, naunga mkono hoja. Apeperushe akiwa IN EXILE.
     
  18. VAPS

    VAPS JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 614
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 80
    Si lazima kila mchezaji afunge goli,team work.Kila Mtanzania ana haki na wajibu juu ya umoja wa taifa letu.
     
  19. edwayne

    edwayne JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2018
    Joined: Apr 5, 2013
    Messages: 2,259
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    Yé-yé sio mwanasiasa
     
  20. barafuyamoto

    barafuyamoto JF-Expert Member

    #20
    Mar 18, 2018
    Joined: Jul 26, 2014
    Messages: 23,619
    Likes Received: 15,733
    Trophy Points: 280
    Mashabiki?? Hivi kwa akili ya kibavicha bavicha unaamini kabisa kila aliye follower wake ni shabiki wake??
    Diamond is actually more powerful to the youths votes than huyo sociolite.
     
Loading...