Napendekeza list hii Ifunge kampeni jimbo la Kinondoni


Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Hili ni endekezo langu kwa viongozi wa CHADEMA kuhusu kufunga kampeni jimbo la Kinondoni.

Wawashieni moto CCM kwa kufunga kampeni zenu kwa watu wafuatao:-

Maalim Seif

Sheikh Ponda kwa ajili ya Dua

Babu Duni

Sugu

Freeman

Heche

Msigwa

Na wabunge wote wa majimbo ya DSM
n.k

Pia itapendeza sauti ya shujaa wa Tanzania, Tundu Lissu ikarekodiwa na kurushwa live uwanjani.

Pendekezo hili likifanyiwa kazi na kuwa Live kwenye mitandao ya kijamii Mtulia na genge lake wanarudi kulima nyanya Jumapili ijayo.
 
baba bora

baba bora

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2016
Messages
1,536
Likes
1,072
Points
280
Age
2
baba bora

baba bora

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2016
1,536 1,072 280
Ushindi ni wetu .ccm wameingiwa na hofu wanaugua huko lumumba
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
2,971
Likes
2,054
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
2,971 2,054 280
Pendekezo langu kwa viongozi wa chadema kuhusu kufunga kampeni jimbo la kinondoni.
Wawashieni moto Ccm kwa kufunga kampeni zenu kwa watu wafuatao.
Maalim Seef
Sheikh Ponda kwa ajili ya Dua
Babu Duni
Sugu
Freeman
Heche
Msigwa
Na wabunge wote wa majimbo ya DSM
n.k
Pia itapendeza sauti ya shujaa wa tz Tundu Lissu ikarekodiwa na kurushwa live uwanjani.
Pendekezo hili likifanyiwa kazi na kuwa Live kwenye mitandao ya kijamii Mtulia na genge lake wanarudi kulima nyanya jumapili ijao.
Watakamatwa kwa kufanya siasa kwenye majimbo yasiyo yao.
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,545
Likes
3,059
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,545 3,059 280
Hakuna jipya hapo, watu wamechoka na undumilakuwili wao. Wamekosa msimamo katika kusimamia sera zao.
 
C

CWR2016

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2017
Messages
1,634
Likes
2,638
Points
280
C

CWR2016

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2017
1,634 2,638 280
Sugu tu ndo anasubiriwa huku kinondoni kama maji.

Yani akisimama tu jukwaani, mtulia vipande vipande
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,391
Likes
17,367
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,391 17,367 280
Umemsahau Lema na selasini...
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,455
Likes
1,544
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,455 1,544 280
Pendekezo langu kwa viongozi wa chadema kuhusu kufunga kampeni jimbo la kinondoni.
Wawashieni moto Ccm kwa kufunga kampeni zenu kwa watu wafuatao.
Maalim Seef
Sheikh Ponda kwa ajili ya Dua
Babu Duni
Sugu
Freeman
Heche
Msigwa
Na wabunge wote wa majimbo ya DSM
n.k
Pia itapendeza sauti ya shujaa wa tz Tundu Lissu ikarekodiwa na kurushwa live uwanjani.
Pendekezo hili likifanyiwa kazi na kuwa Live kwenye mitandao ya kijamii Mtulia na genge lake wanarudi kulima nyanya jumapili ijao.
Wewe bado unamfikiria Babu Duni wakati alishawaambia chadema wana matatizo..kule kila mtu ni kiongozi na anatoa maagizo..chezea Saccos wewe..
Chama kina wenyewe kamanda..Babu duni aliwatupia virago lichama lenu kulee
 
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
4,455
Likes
1,544
Points
280
B

Babeli

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2015
4,455 1,544 280
Mungu asaidie cdm ishinde
Ikishashinda itatusaidia nini...matatizo ya wananchi wataenda kuripoti kwa Mbowee siyo...khaaaa..unataka washinde hawa watetezi wa mafisadi?????
 
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2013
Messages
4,766
Likes
3,934
Points
280
Gyole

Gyole

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2013
4,766 3,934 280
Ikishashinda itatusaidia nini...matatizo ya wananchi wataenda kuripoti kwa Mbowee siyo...khaaaa..unataka washinde hawa watetezi wa mafisadi?????
Wewe hamnazo kabisa
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,672
Likes
4,417
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,672 4,417 280
.....
......Mkuu ongeza na Profesa J mikumi moyaaa
 
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
1,000
Likes
1,098
Points
280
Age
35
Baba Heri

Baba Heri

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2013
1,000 1,098 280
Hivi chadema wanangoja nini hadi saivi hawajasusia uchaguzi?
 
cai

cai

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
1,300
Likes
1,199
Points
280
Age
116
cai

cai

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
1,300 1,199 280
Hili ni endekezo langu kwa viongozi wa CHADEMA kuhusu kufunga kampeni jimbo la Kinondoni.

Wawashieni moto CCM kwa kufunga kampeni zenu kwa watu wafuatao:-

Maalim Seif

Sheikh Ponda kwa ajili ya Dua

Babu Duni

Sugu

Freeman

Heche

Msigwa

Na wabunge wote wa majimbo ya DSM
n.k

Pia itapendeza sauti ya shujaa wa Tanzania, Tundu Lissu ikarekodiwa na kurushwa live uwanjani.

Pendekezo hili likifanyiwa kazi na kuwa Live kwenye mitandao ya kijamii Mtulia na genge lake wanarudi kulima nyanya Jumapili ijayo.
Wewe utasababisha KJ 931 Mafinga, wale makomandoo wa kuvunja matofali na nondo za plastiki, yale mapower tank, jet figter, na lile mother of all bombs, wakiongozwa na jemedari wa vita/ field Marshall, hakimu wa mahakimu, jaji wa majaji, mwanadamu mwenye uthubutu wa kumkosoa MUNGU, wayalete kino na siha
 
Emmanuel nemes

Emmanuel nemes

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
904
Likes
630
Points
180
Age
49
Emmanuel nemes

Emmanuel nemes

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
904 630 180
Wazee wa pyuuu pyuu pyuuuuuu, hawajawahi kumuacha mtu salama, upinzani wanasindikiza tuu. Muda utaongea.
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,859
Likes
31,729
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,859 31,729 280
Kwani Mgonjwa akitembelewa na Ndugu wengi ndio anaepuka Kifo?
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,145
Likes
39,830
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,145 39,830 280
Hili ni endekezo langu kwa viongozi wa CHADEMA kuhusu kufunga kampeni jimbo la Kinondoni.

Wawashieni moto CCM kwa kufunga kampeni zenu kwa watu wafuatao:-

Maalim Seif

Sheikh Ponda kwa ajili ya Dua

Babu Duni

Sugu

Freeman

Heche

Msigwa

Na wabunge wote wa majimbo ya DSM
n.k

Pia itapendeza sauti ya shujaa wa Tanzania, Tundu Lissu ikarekodiwa na kurushwa live uwanjani.

Pendekezo hili likifanyiwa kazi na kuwa Live kwenye mitandao ya kijamii Mtulia na genge lake wanarudi kulima nyanya Jumapili ijayo.
Ninachojua tu ni kwamba hata uwalete Malaika kutoka Mbinguni waje wafunge Kampeni ya CHADEMA ila tayari Wenzenu mnaopambana nao wameshamaliza mchezo zamani sana na hiyo Jumapili siku ya Uchaguzi wanaenda tu kukamilisha ratiba.
 

Forum statistics

Threads 1,251,294
Members 481,636
Posts 29,765,238