Napendekeza list hii Ifunge kampeni jimbo la Kinondoni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza list hii Ifunge kampeni jimbo la Kinondoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kibo10, Feb 11, 2018.

  1. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 11,253
    Likes Received: 3,438
    Trophy Points: 280
    Hili ni endekezo langu kwa viongozi wa CHADEMA kuhusu kufunga kampeni jimbo la Kinondoni.

    Wawashieni moto CCM kwa kufunga kampeni zenu kwa watu wafuatao:-

    Maalim Seif

    Sheikh Ponda kwa ajili ya Dua

    Babu Duni

    Sugu

    Freeman

    Heche

    Msigwa

    Na wabunge wote wa majimbo ya DSM
    n.k

    Pia itapendeza sauti ya shujaa wa Tanzania, Tundu Lissu ikarekodiwa na kurushwa live uwanjani.

    Pendekezo hili likifanyiwa kazi na kuwa Live kwenye mitandao ya kijamii Mtulia na genge lake wanarudi kulima nyanya Jumapili ijayo.
     
  2. baba bora

    baba bora JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 25, 2016
    Messages: 1,496
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    Ushindi ni wetu .ccm wameingiwa na hofu wanaugua huko lumumba
     
  3. wambeke

    wambeke JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2018
    Joined: Aug 30, 2013
    Messages: 2,574
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    Pole
     
  4. elvischirwa

    elvischirwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2018
    Joined: Jan 26, 2013
    Messages: 684
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 80
    Watakamatwa kwa kufanya siasa kwenye majimbo yasiyo yao.
     
  5. Maboso

    Maboso JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2018
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 4,207
    Likes Received: 2,434
    Trophy Points: 280
    Hakuna jipya hapo, watu wamechoka na undumilakuwili wao. Wamekosa msimamo katika kusimamia sera zao.
     
  6. Gyole

    Gyole JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2018
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 2,080
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    Mungu asaidie cdm ishinde
     
  7. C

    CWR2016 JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2018
    Joined: Dec 14, 2017
    Messages: 622
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 180
    Sugu tu ndo anasubiriwa huku kinondoni kama maji.

    Yani akisimama tu jukwaani, mtulia vipande vipande
     
  8. Freyzem

    Freyzem JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2018
    Joined: Jun 29, 2013
    Messages: 6,381
    Likes Received: 14,713
    Trophy Points: 280
    Umemsahau Lema na selasini...
     
  9. B

    Babeli JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 3,636
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Wewe bado unamfikiria Babu Duni wakati alishawaambia chadema wana matatizo..kule kila mtu ni kiongozi na anatoa maagizo..chezea Saccos wewe..
    Chama kina wenyewe kamanda..Babu duni aliwatupia virago lichama lenu kulee
     
  10. B

    Babeli JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2018
    Joined: Jul 20, 2015
    Messages: 3,636
    Likes Received: 1,177
    Trophy Points: 280
    Ikishashinda itatusaidia nini...matatizo ya wananchi wataenda kuripoti kwa Mbowee siyo...khaaaa..unataka washinde hawa watetezi wa mafisadi?????
     
  11. Gyole

    Gyole JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2018
    Joined: Sep 20, 2013
    Messages: 2,080
    Likes Received: 1,842
    Trophy Points: 280
    Wewe hamnazo kabisa
     
  12. E

    Earthmover JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2018
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 13,742
    Likes Received: 3,855
    Trophy Points: 280
    .....
    ......Mkuu ongeza na Profesa J mikumi moyaaa
     
  13. Baba Heri

    Baba Heri JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 23, 2013
    Messages: 818
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 180
    Hivi chadema wanangoja nini hadi saivi hawajasusia uchaguzi?
     
  14. cai

    cai JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2018
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 1,014
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Wewe utasababisha KJ 931 Mafinga, wale makomandoo wa kuvunja matofali na nondo za plastiki, yale mapower tank, jet figter, na lile mother of all bombs, wakiongozwa na jemedari wa vita/ field Marshall, hakimu wa mahakimu, jaji wa majaji, mwanadamu mwenye uthubutu wa kumkosoa MUNGU, wayalete kino na siha
     
  15. gungele

    gungele JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2018
    Joined: Jan 8, 2015
    Messages: 1,562
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    Ccm hawawezi kushindwa huu uchaguzi
     
  16. Emmanuel nemes

    Emmanuel nemes JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2018
    Joined: Nov 20, 2016
    Messages: 795
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 180
    Wazee wa pyuuu pyuu pyuuuuuu, hawajawahi kumuacha mtu salama, upinzani wanasindikiza tuu. Muda utaongea.
     
  17. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #17
    Feb 13, 2018
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 15,036
    Likes Received: 22,551
    Trophy Points: 280
    Kwani Mgonjwa akitembelewa na Ndugu wengi ndio anaepuka Kifo?
     
  18. P

    Pohamba JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2018
    Joined: Jun 2, 2015
    Messages: 15,036
    Likes Received: 22,551
    Trophy Points: 280
    Wazee wa kususa hao, Safari hii wamesusa kususia uchaguzi
     
  19. GENTAMYCINE

    GENTAMYCINE JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2018
    Joined: Jul 13, 2013
    Messages: 23,770
    Likes Received: 24,200
    Trophy Points: 280
    Ninachojua tu ni kwamba hata uwalete Malaika kutoka Mbinguni waje wafunge Kampeni ya CHADEMA ila tayari Wenzenu mnaopambana nao wameshamaliza mchezo zamani sana na hiyo Jumapili siku ya Uchaguzi wanaenda tu kukamilisha ratiba.
     
Loading...