Napendekeza kwenu kuwa Ridhiwani Kikwete atatufaa sana Urais baada ya Magufuli

flulanga

JF-Expert Member
Jul 1, 2016
4,666
2,000
Mkuu naungana nawewe kwahili pasipo shaka yoyote ridhi one anatufaa 2025.

Ila pliz mkuu mambo sio mazuri kama kuna masurufusurufu naomba namimi nikumbuke pm.
 

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,755
2,000

Wanabodi,

Miaka mitano ya Rais John Pombe Magufuli si mingi. Itaisha muda si mrefu.

Ninajua 2015 vijana wengi wa CCM walijitokeza kuutaka Urais wakiwemo January Makamba, Mwigulu Nchemba hata Hamisi Kigwangala lakini wote waliangukia pua baada ya kuachwa kwenye mchujo.

Kwa mwaka 2025 kwa mtazamo na maoni yangu twende na kijana Ridhiwan Kikwete. Kijana huyu ni mnyenyekevu, hodari, mchapakazi, msomi, muumini wa haki za binadamu na haiba ya kiuongozi.

Riz amezaliwa na kukulia familia ya utawala na hivyo kuwa na uzoefu na si wa kuokota dodo chini ya mwembe. Anatufaa maana hana tamaa ya madaraka.

#RK2025
Cocaine itakuwa Huru sana nchini na hata Drug Barons wengi wataomba Tanzania iwe Makao Makuu yao, ila wenye Wake wazuri tutakoma zaidi.
 

tzkwanza

JF-Expert Member
Dec 27, 2018
1,576
2,000
HII NCHI MTU YOYOTE ANAWEZA KUIONGOZA HATA PIERE LIQUID.

KAMA HUYU KILAZA AMEWEZA KUKAA IKULU BASI MTU YOYOTE ANAWEZA KUONGOZA.
 

Nnangale

JF-Expert Member
Jul 20, 2013
2,210
2,000
Kwani amewahi kuongoza lini hayo yakitokea? Tazama Zanzibar chini ya Hussein itakavyopaa. Kiongozi huandaliwa. Mtazame Kenyatta.
Kenyata kweli ndiye mfano?niliona kwenye gazeti la huko Kenya diwani aliingia matatani kwa kuwaomba waliokaribu na Uhuru wamwambie aache kutumia hashishi.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,721
2,000

Wanabodi,

Miaka mitano ya Rais John Pombe Magufuli si mingi. Itaisha muda si mrefu.

Ninajua 2015 vijana wengi wa CCM walijitokeza kuutaka Urais wakiwemo January Makamba, Mwigulu Nchemba hata Hamisi Kigwangala lakini wote waliangukia pua baada ya kuachwa kwenye mchujo.

Kwa mwaka 2025 kwa mtazamo na maoni yangu twende na kijana Ridhiwan Kikwete. Kijana huyu ni mnyenyekevu, hodari, mchapakazi, msomi, muumini wa haki za binadamu na haiba ya kiuongozi.

Riz amezaliwa na kukulia familia ya utawala na hivyo kuwa na uzoefu na si wa kuokota dodo chini ya mwembe. Anatufaa maana hana tamaa ya madaraka.

#RK2025
Yakokoyo
 

KooZito

JF-Expert Member
Dec 14, 2020
373
1,000
Kenyata kweli ndiye mfano?niliona kwenye gazeti la huko Kenya diwani aliingia matatani kwa kuwaomba waliokaribu na Uhuru wamwambie aache kutumia hashishi.
Kenyatta ni Mwanadiplomasia na Democratic aliyeiva
 

Maarifa

JF-Expert Member
Nov 23, 2006
4,504
2,000
umetumwa? na pete mbilimbili mikono yote inaashiria nini? wananchi wa tanzania watachagua rais umetmwa uwapendekezee? vyama vyao vitawaleta tuwapigie kura sasa wakati huo twambie jambo lako sasa ni hapa kazi tu
 

The Palm Tree

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
7,629
2,000

Wanabodi,

Miaka mitano ya Rais John Pombe Magufuli si mingi. Itaisha muda si mrefu.

Ninajua 2015 vijana wengi wa CCM walijitokeza kuutaka Urais wakiwemo January Makamba, Mwigulu Nchemba hata Hamisi Kigwangala lakini wote waliangukia pua baada ya kuachwa kwenye mchujo.

Kwa mwaka 2025 kwa mtazamo na maoni yangu twende na kijana Ridhiwan Kikwete. Kijana huyu ni mnyenyekevu, hodari, mchapakazi, msomi, muumini wa haki za binadamu na haiba ya kiuongozi.

Riz amezaliwa na kukulia familia ya utawala na hivyo kuwa na uzoefu na si wa kuokota dodo chini ya mwembe. Anatufaa maana hana tamaa ya madaraka.

#RK2025

Rais wa wapi? JamiiForum au?
 

MTOCHORO

JF-Expert Member
Dec 18, 2016
4,558
2,000
Ridhiwani ni kundi moja la Bashite na January Makamba hawafai kwa ndimu wala kwa chumvi
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,794
2,000
Badala ya kujadili kuandikwa kwa katiba mpya yenye maslahi mapana kwa watanzania, nyie bado mnafikiri kugawana vyeo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom