Napendekeza kufanyike maandamano ya vyama vyote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napendekeza kufanyike maandamano ya vyama vyote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JIS, Oct 15, 2012.

  1. J

    JIS Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Wana JF napendekeza kuwepo na maandamano ya vyama vyote vya siasa kutokea Mnazi Mmoja hadi Uwanja wa Taifa. Maandamano hayo yaongozwe na CCM, CHADEMA, CUF, NCCR, UDP, na vyama vingine. Wanachama wakae kwenye kundi la vyama vyao ili kujua chama kipi kina wanachama wengi. Hakuna kutoa posho wala usafiri kwa wanachama. Mwisho wa maandamano kuwepo na Hotuba za Wenyeviti wa Vyama kuzungumzia muskakabali wa siasa wa nchi hii na wito wa kudumisha amani na mshikamano. Pia, viongozi hao wakemee ufisadi kwa aina zake, na uvivu.
    Nawasilisha.
     
  2. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 9,863
    Likes Received: 3,307
    Trophy Points: 280
    mmh! Hivi wewe si kipindi kirefu ulikuwa Umeacha Kunywa Pombe!
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,471
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Sawa na kuomba chui na swala wafanye amani kati yao wasiuane! Halafu chui akale nyasi?
     
  4. J

    JIS Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Hata harufu ya pombe siijui mwenzangu. Natamani maandamano hayo ili vyama mfu vijulikane waziwazi na iwe kipindi cha chama kitakachoshika dola 2015. Nimeona kampeni za diwani wa CUF Arusha nikachekaaaaaa.
     
  5. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Unakuwa kama umetoka usingizini bwana uwe unshirikisha ubongo khaaa
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,507
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Polisi watapigaje mabomu kama na chama chao kipo tena na hawara yake
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,177
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Jombaa jamaa bado hawajakuelewa.
     
Loading...