• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Napendekeza John John Mnyika amrithi Mh. Mbowe nafasi ya Uenyekiti wa CHADEMA taifa

I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,392
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,392 0
Age limit kitu gani? John John Mnyika ndiye anafaa kumrithi Mbowe katika nafasi ya Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa. Kwa anajua kizuizi akitoe hadharani tukijue.
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,392
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,392 0
Mpaka sasa watu 25 wamepita hapa na hakuna aliyerusha pingamizi...! Hoja imekubalika, ngoja isubiri wakati ufaao.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,189
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,189 2,000
naunga mkono hoja.
 
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2013
Messages
7,828
Points
2,000
Rich Pol

Rich Pol

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2013
7,828 2,000
Age limit kitu gani? John John Mnyika ndiye anafaa kumrithi Mbowe katika nafasi ya Mwenyekiti wa CHADEMA Taifa. Kwa anajua kizuizi akitoe hadharani tukijue.
Msariti mkubwa wewe.

Body without head
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,392
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,392 0
Kwa mwelekeo wa siasa za 'ujana' tanzania, tunahitaji vijana wanao waheshimu misingi iliyowekwa na wazee wakaongee na vijana wenzao bila kukisaliti chama. CDM can bank on Mnyika.
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,392
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,392 0
Msariti mkubwa wewe.

Body without head
Hapo nimemsaliti nani? Najua mtakata kuwaaminisha watz kuwa umwenyekiti ndani cdm ni big deal, I say No. Mh. Mbowe alionyesha njia 2010 baada ya kukataa kugombea urais ilhali akiwa mwenyekiti wa chama. Hivyo cdm inaweza kuwa na mwenyekiti asiyetaka kuwa rais ila anayeweza kuaminika kuwa atabaki kwenye misingi ya chama.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,477
Points
2,000
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,477 2,000
Mbona mnamwogopa sana Mbowe Kuna nini??? Mara Nyika amrithi Mbowe wenyekiti, CDM haiendeshwi na gear za CCM, kama mmekosa kazi kalaleni!!
Uchaguzi CHADEMA bado muda ukifika utafanyika!!
Tunaimalisha chama na kun'goa wasaliti!! Viva CDM!!
 
I

isotope

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
2,392
Points
0
I

isotope

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
2,392 0
Mbona mnamwogopa sana Mbowe Kuna nini??? Mara Nyika amrithi Mbowe wenyekiti, CDM haiendeshwi na gear za CCM, kama mmekosa kazi kalaleni!!
Uchaguzi CHADEMA bado muda ukifika utafanyika!!
Tunaimalisha chama na kun'goa wasaliti!! Viva CDM!!
Zizi lisilo na ndama hutoweka....!
 

Forum statistics

Threads 1,404,402
Members 531,595
Posts 34,452,850
Top