Napendekeza Alfonce Mawazo apewe Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA


DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Wanajamvi

Naomba kwanza nieleweke kuwa sina ukaribu wowote na kamanda Alfonce Mawazo zaidi ya kuifahamu vyema kazi anayoifanyia chadema kanda ya ziwa.

Kamanda Mawazo aliachana na kazi yake mkoani Arusha na kuhamia alipozaliwa kanda ya ziwa kuyasulubisha magamba na binafsi nimemfuatilia akikieneza chama ktk mikoa ya Mwanza,Kagera,Shinyanga,Simiyu na Mkoa wa Mara kwa usafiri wake binafsi.

Kamanda Mawazo aliachana na udiwani wa Sombetini kwa tiketi ya ccm na kuamua kueneza sumu dhidi ya chama chake cha zamani ccm.

Kazi anayoifanya kanda ya ziwa ni zaidi hata ya mbunge anayetoka kanda hiyo na amekuwa mahiri wa kujenga hoja hatua inayopelekea cdm kung'aa vijijini kanda ya ziwa.

Kijana huyu msomi toka busanda ana uwezo wa kulea chama kwa nafasi ya NAIBU KATIBU MKUU.
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
sawa kabisa
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Mawazo anaganga njaa tu. Kazi ya siasa inalipa kuliko Kazi ya ualimu aliyokuwa anaifanya kabla.
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
835
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 835 280
Jambo jingine, hata hii thread ameanzisha mwenyewe jamani nyie wachaga muhurumieni mwenzenu naye apate ulaji njaa itamuua.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,428
Likes
10,633
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,428 10,633 280
Jambo jingine, hata hii thread ameanzisha mwenyewe jamani nyie wachaga muhurumieni mwenzenu naye apate ulaji njaa itamuua.
mh.werema sina hata jina moja la mtu aliyeficha mabilioni uswiss..zitto
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,898
Likes
116
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,898 116 160
Alphonce Mawazo anafaa sana, ana uwezo mkubwa wa kujieleza na anakipenda chama chake, ningekuwa napiga kura ningempa yeye bila shaka
 
M

mwabaluhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
561
Likes
2
Points
0
M

mwabaluhi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
561 2 0
Politics si mchezo, hadi uchaguzi mkuu uishe chadema mwakani kuna majeruhi wengi tu wa kisiasa kama inavyokuwaga ccm. Na funga kazi itakuwa ni kwenye nominations za ubunge. Mungu tupe uhai kuona kitakachojiri.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,652
Likes
3,544
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,652 3,544 280
anauwezo wa kuvumilia lang'ahi laini za magamba //mfn;-akiahidiwa mil 300 cash,na mjengo kinyerezi na mshahara wa 4.ml kwa mwezi kwa miaka 5 ijayo, hataweza kuiuza cdm yetu? nahitaji majibu fasta
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kamanda Mawazo anafaa sana Kuwa Kiongozi wa Ngazi ya Juu ndani ya Chama!
 
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
11,287
Likes
3,721
Points
280
Kibo10

Kibo10

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
11,287 3,721 280
Wanajamvi

Naomba kwanza nieleweke kuwa sina ukaribu wowote na kamanda Alfonce Mawazo zaidi ya kuifahamu vyema kazi anayoifanyia chadema kanda ya ziwa.

Kamanda Mawazo aliachana na kazi yake mkoani Arusha na kuhamia alipozaliwa kanda ya ziwa kuyasulubisha magamba na binafsi nimemfuatilia akikieneza chama ktk mikoa ya Mwanza,Kagera,Shinyanga,Simiyu na Mkoa wa Mara kwa usafiri wake binafsi.

Kamanda Mawazo aliachana na udiwani wa Sombetini kwa tiketi ya ccm na kuamua kueneza sumu dhidi ya chama chake cha zamani ccm.

Kazi anayoifanya kanda ya ziwa ni zaidi hata ya mbunge anayetoka kanda hiyo na amekuwa mahiri wa kujenga hoja hatua inayopelekea cdm kung'aa vijijini kanda ya ziwa.

Kijana huyu msomi toka busanda ana uwezo wa kulea chama kwa nafasi ya NAIBU KATIBU MKUU.
Ccm wewe unashauri kinafiki kwa taarifa yako nafasi hiyo tunarudisha kikofia tena awamu hii mwenye msimamo mkali
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Kumbe kelele zote zile una mtu wako!!!!!?????

Mtuana siku si nyingi nyie!!!!
 
T

The Quest

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
275
Likes
2
Points
0
T

The Quest

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
275 2 0
Mawazo anastahili kabisa, ana passion ya kweli ya chama na hawezi kuisaliti chadema, kama mtu aliweza kuacha ajira yake na cheo chake akaweza kuishi maisha magumu kwasababu ya Chama anastahili kupewa nafasi hiyo na ataitendea haki bila shaka yoyote!
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,020
Likes
893
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,020 893 280
Mawazo kiongozi wa chama??? akihama tena itakuwaje?? Huyu alikuwa TLP akaenda CCM then CDM huyu ana ugonjwa wa kuhamahama vyama
 
M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
283
Likes
3
Points
0
M

maguzu masese

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
283 3 0
anauwezo wa kuvumilia lang'ahi laini za magamba //mfn;-akiahidiwa mil 300 cash,na mjengo kinyerezi na mshahara wa 4.ml kwa mwezi kwa miaka 5 ijayo, hataweza kuiuza cdm yetu? nahitaji majibu fasta
Inahitaji majibu? Kwa maswali yapi hayo? hapo naona zaidi una jaribu ku express Hisia zako juu ya jambo
 
K

kill

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
1,833
Likes
3
Points
0
K

kill

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
1,833 3 0
mawazo huenda ametumwa na ccm tukimpa cheo mapema itatugharimu baadaye ushauri tusubiri mpaka muda ufike angalau hata mwaka 2014 ndo tumpe cheo...
 

Forum statistics

Threads 1,252,277
Members 482,061
Posts 29,802,493