Napenda wa hivi


Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Demu anayepiga kilaji (pombe) kwa sababu

1. Ni rahisi kumchakachua
2. Hushea mazungumzo na kuwa muwazi zaidi wakati kilaji kimekolea
3. Hupoteza aibu hasa wakati wa majambozi
4. Huzidisha mayowe bila kujali jirani wakati wa majamboz ambayo huvuta hisia kali
5. Huonyesha uhalisia wa mwanamke kwa ulegevu anaokuwa nao
6. Hupati shida kumtafuta siku umtakapo maana atajua leo lazima kinywaji kirindime
7. ..............................
8..............................
 

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
19
Points
135

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 19 135
demu anayepiga kilaji (pombe) kwa sababu

1. Ni rahisi kumchakachua
2. Hushea mazungumzo na kuwa muwazi zaidi wakati kilaji kimekolea
3. Hupoteza aibu hasa wakati wa majambozi
4. Huzidisha mayowe bila kujali jirani wakati wa majamboz ambayo huvuta hisia kali
5. Huonyesha uhalisia wa mwanamke kwa ulegevu anaokuwa nao
6. Hupati shida kumtafuta siku umtakapo maana atajua leo lazima kinywaji kirindime
7. ..............................
8..............................
unamkopa kila siku
 
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Demu anayepiga kilaji (pombe) kwa sababu

1. Ni rahisi kumchakachua
2. Hushea mazungumzo na kuwa muwazi zaidi wakati kilaji kimekolea
3. Hupoteza aibu hasa wakati wa majambozi

4. Huzidisha mayowe bila kujali jirani wakati wa majamboz ambayo huvuta hisia kali
5. Huonyesha uhalisia wa mwanamke kwa ulegevu anaokuwa nao
6. Hupati shida kumtafuta siku umtakapo maana atajua leo lazima kinywaji kirindime
7. Anakuona mzuri hata kama alikuwa hakupendi
8..............................
Watu mna maneno jamani hapo kwenye bold kama kuna ukweli. Nimeongeza namba 7
 
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
262
Points
160

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 262 160
Demu anayepiga kilaji (pombe) kwa sababu

1. Ni rahisi kumchakachua
2. Hushea mazungumzo na kuwa muwazi zaidi wakati kilaji kimekolea
3. Hupoteza aibu hasa wakati wa majambozi
4. Huzidisha mayowe bila kujali jirani wakati wa majamboz ambayo huvuta hisia kali
5. Huonyesha uhalisia wa mwanamke kwa ulegevu anaokuwa nao
6. Hupati shida kumtafuta siku umtakapo maana atajua leo lazima kinywaji kirindime
7. ..............................
8..............................
Na wanaume wakiingia bar wanasema mmmhh huyu demu mwembamba kweli akishalewa anaanza kumuona poa eehhh huyu demu portable pombe bwana noma
 

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Demu anayepiga kilaji (pombe) kwa sababu

1. Ni rahisi kumchakachua
2. Hushea mazungumzo na kuwa muwazi zaidi wakati kilaji kimekolea
3. Hupoteza aibu hasa wakati wa majambozi
4. Huzidisha mayowe bila kujali jirani wakati wa majamboz ambayo huvuta hisia kali
5. Huonyesha uhalisia wa mwanamke kwa ulegevu anaokuwa nao
6. Hupati shida kumtafuta siku umtakapo maana atajua leo lazima kinywaji kirindime
7. ..............................
8..............................
Hakuchagulii friends to hang with...
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
KIMBWEKA habari yako bana
..leo ni KIMBWEKA DAY
-speak speak...sema sema kimbweka mpk ya sandukuni yatoe......mpk ya xmass we yaseme leo no pbm....
mambo vp lakin??????
 

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
30
Points
0

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 30 0
Nayasema yute ila yetu siyasemi
hahah!!!hahaaaaaaaaa!!!
u better nt!!!!!
ukisema ntaku...!!!!!
leo mbona ivi lakin kimbweka ....?upo hm tu nini leo haujaenda mzigon so unatafuta attachment ?
pakukufanya muda uende fasta...post km 1200058964555 ivi mweeeeeeee aya!!!!!!!!!!
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
hahah!!!hahaaaaaaaaa!!!
u better nt!!!!!
ukisema ntaku...!!!!!
leo mbona ivi lakin kimbweka ....?upo hm tu nini leo haujaenda mzigon so unatafuta attachment ?
pakukufanya muda uende fasta...post km 1200058964555 ivi mweeeeeeee aya!!!!!!!!!!
Umestukia eeh
 

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Demu anayepiga kilaji (pombe) kwa sababu

1. Ni rahisi kumchakachua
2. Hushea mazungumzo na kuwa muwazi zaidi wakati kilaji kimekolea
3. Hupoteza aibu hasa wakati wa majambozi
4. Huzidisha mayowe bila kujali jirani wakati wa majamboz ambayo huvuta hisia kali
5. Huonyesha uhalisia wa mwanamke kwa ulegevu anaokuwa nao
6. Hupati shida kumtafuta siku umtakapo maana atajua leo lazima kinywaji kirindime
7. ..............................
8..............................
Mi wangu hanywi na anayafanya yote hayoo............:hippie:
 

Forum statistics

Threads 1,203,767
Members 456,939
Posts 28,128,340