Napenda sana kufanya sex lkn Mpenzi wangu ameniambia sijui kufanya sex

Mar 6, 2019
87
125
Habari zenu wakuu, mimi ni mwanaume 27 years old, napenda sana kufanya sex, wakati wote, yaani nikilala na mwanamke kitanda kimoja muda wote natamani kufanya naye sex.

Sasa Jana mpenzi wangu ameniambia maneno haya,

"Unapenda kufanya sex ila haujui yaan wewe ukiingiza mboo unasubiri mpaka umwage ndio uendelee wakati unajua unamtesa mtoto wa watu"

Naomba mnieleweshe wakuu, hapo kosa langu ni lipi, yaani ni wapi nakosea. Na nifanyeje ili nipige mechi ipasavyo.

Naomba elimu kwa watalaam wa haya mambo sihitaji matusi, jaman, hili jukwaa tunalitegemea kwa kuelimishana.
 

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Oct 16, 2015
4,298
2,000
Itakuwa labda wewe fani yako sio kugegeda.

Jaribu kutafuta hela embu, inawezekana ndo fani yako halafu wewe unapoteza tu mda kwenye kifua cha huyo bibie wakati huwez show
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom