Napenda kujua waliokuwa wabunge wa CCM mwaka 1998

lackg

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
641
250
Jamani naomba majina ya wabunge wa ccm waliokuwa bungeni kipindi hii mikataba ya madini ilipopelekwa bungeni na kupitishwa, kwa anayefahamu baadhi yao watajwe hapa tuwajue.
 

SHAMAC

JF-Expert Member
Feb 9, 2017
1,345
2,000
Magufuli kaingia bungeni 1995... nnachojua alikua mmoja wapo wakati huo ila sina uhakika kama ilipelekwa bungeni
 

Kijuram

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
512
500
Mimi nawakumbuka, Spika Pius Msekwa, Chrisant Mzindakaya, Lowassa nae alikuwepo, Kikwete, Kapuya, Magufuli, na wengine wengi tu.
 

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Apr 19, 2013
2,786
2,000
Huyo anayechonga mdomo kama kuku na kujifanya anamachungu na rasilimali za taifa hata yeye alikwepo kipindi hicho mikataba inapitishwa...huyu mzee ni mnafiki sijawahi ona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom