Napenda kufahamu hili....


Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, Je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
 
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,628
Likes
1
Points
0
NILHAM RASHED

NILHAM RASHED

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,628 1 0
si ushaituma kimbweka mbona sasa ziko mbili au mawazo ya watu wawili ndio yamefanana????
Kuna baadhi ya wanawake ambao huwa na hulka za kiume, mavazi, kampani na vitu vingi afanyavyo ni vya kiume, wengine huwa wababe na wakakamavu kama wanaume, Je wanawake wa aina hii huwa na wapenzi wa kiume? na je huwa wanahisia na hamu ya mambo yetu kama wanawake wengine? Na je hufikishwa kileleni kama wanawake wengine?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Namfahamu vizuri mchezaji wa mpira wa timu ya TWIGA STARS anaitwa SOPHIA MWASIKILI toka utotoni, actually nilimbeba sana akiwa anakua...Kwa ufupi ni kwamba alianza michezo ya kiume toka utotoni, na toka alipopata akili hakuwahi kuvaa sketi, hadi shuleni kwake aliadhibiwa na mwisho wakamwacha.
ztwigastars.jpg


Pia alipobalehe na kuwa msichana sikuwahi kumwona wala kumsikia akijihusisha na masuala ya mapenzi, japokuwa masaa karibu yote company yake ni wanaume!

Nina mashaka sana na hali ya kimapenzi ya watu wa namna hii!
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,213