Napenda CCM iondoke lakini sio kwa njia hii! | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda CCM iondoke lakini sio kwa njia hii!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by meningitis, Jul 25, 2015.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

    Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

    Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

    Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

    Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

    Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

    Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

    Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

    Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
     
  2. Arsenalist

    Arsenalist Member

    #41
    Jul 26, 2015
    Joined: Oct 4, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25

    Ilishasemwa na wana ccm tunajua kuwa Upinzani/Mpinzani wa kweli katika nchi hii atatokea CCM. Sasa yanapotokea ndo hivi wanaCCM yanatujaaa Mapovu yasiyofutika mpaka 25/10/2015
     
  3. Arsenalist

    Arsenalist Member

    #42
    Jul 26, 2015
    Joined: Oct 4, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Kwani Lowasa alikuwa kiongozi ndani ya CCM? Mbona sikuelewi Masonjo
     
  4. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #43
    Jul 26, 2015
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 26,400
    Likes Received: 17,583
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #44
    Jul 26, 2015
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 5,173
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    simpendi el ila siipendi ccm zaidi.
    hii ni political turn out mbaya sana lakini KAMA INAHITAJIKA KUMUUA SHETANI KWA KUTUMIA WAFUASI WAKE ACHA AUAWE TU.
    HAWA WAFUASI WATADHIBITIWA TU!!
     
  6. K

    Kimweri JF-Expert Member

    #45
    Jul 26, 2015
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 3,998
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    Kinachotokea Kesho ni ACT kuwa chama kikuu cha upinzani...,kwa maana ya kimantiki, kwani Lowassa kuingia CDM kutaigeuza ukawa kuwa vyama vinavyotaka kuingia ikulu bila kuwa na falsafa inayoeleweka.

    CDM ilikuwa chama cha kupinga ufisadi,sasa kitageuka chama cha aliyekuwa fisadi mkuu. CDM wanai-underestimate CCM, lakini wasitegemee CCM watawatazama CDM na Lowassa.kitakachotokea ni kuwa CDM itakuwa weaker in resolve, kwa kuwa sasa hawataweza tena kuwaita viongozi waliobaki CCM mafisadi.

    Ingawa CCM kuna mafisadi, ila Lowassa na wachache watakaomfuata wakienda CDM, ndio wataendelea kuwa mafisadi. watakaobaki woote watapata UMALAIKA wa ghafla.

    Tegemeeni full offensive kutoka CCM,huku narrative ikiwa Lowassa na Kundi lake ndio sababu ya kashfa nyingi za ufisadi. CDM wangeweza kupata ahueni kama angehamia mtu kama warioba,Dr.Salim au mwandosya, sio Lowassa.

    CDM will be on defensive for the next few months as well as the next few years...,

    CCM will not win as huge as it used to, but it will find a common goal to unite and rally behind with, and that is not the sort of news CDM wanted at this time.
     
  7. L

    Lilambo JF-Expert Member

    #46
    Jul 26, 2015
    Joined: Jun 5, 2013
    Messages: 2,525
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    najiandaa kuchekaa lowasa akiingia cdm huu n zaid y unafiki....
     
  8. L

    Lukolela Senior Member

    #47
    Jul 26, 2015
    Joined: Jul 22, 2013
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mbona mwana ccm yupo siku nyingi Dr.SILAA...Au huamini hili!
     
  9. Ascorobic Acid

    Ascorobic Acid Member

    #48
    Jul 26, 2015
    Joined: Oct 17, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi unaaminisha kuwa EL ndio papa fidadi,sasa kwanini anaaminika sana na wananchi walio wengi??
     
  10. Ascorobic Acid

    Ascorobic Acid Member

    #49
    Jul 26, 2015
    Joined: Oct 17, 2013
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inabidi ukweli uwe wazi..asante mkuu
     
  11. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #50
    Jul 31, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Nimekuaminia mkubwa!
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #51
    Jul 31, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Njoo ubadili kauli tuanze moja
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #52
    Jan 9, 2018
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Somo la kwanza!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...