Napenda CCM iondoke lakini sio kwa njia hii!


G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,092
Likes
668
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,092 668 280
Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
Lowassa hajasema wala kutenda kiuhakika kwamba anataka au hata kufikiria khamia upinzani. Kauli yake rasmi ni ...sina plan b ...asyenitaka yeye ndiye aondoke CCM. Wanaoeneza uvumi huu ni vijana tena toka chama tawala!
 
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,405
Likes
27
Points
145
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,405 27 145
Mkuu hakuna kitu kama hicho wala usihofu !. Hizi ni propaganda za wachumia tumbo wa Lowassa pamoja maCCM.

UKAWA hawawezi kufanya huo upuuzi.

Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
943
Likes
157
Points
60
Age
40
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
943 157 60
Matatizo ya kusoma miaka mingi meningitis acha kuweweseka cdm\ukawa ndo habari ya mjini
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Lowassa hajasema wala kutenda kiuhakika kwamba anataka au hata kufikiria khamia upinzani. Kauli yake rasmi ni ...sina plan b ...asyenitaka yeye ndiye aondoke CCM. Wanaoeneza uvumi huu ni vijana tena toka chama tawala!
Message is clear and sent!!
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,069
Likes
961
Points
280
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,069 961 280
Matatizo ya kusoma miaka mingi meningitis acha kuweweseka cdm\ukawa ndo habari ya mjini
Unachoelewa wewe miaka hii nilishakitambua miaka mingu iliyopita.
Ukubwa ni dawa..hujui ninachokijua.
 
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2009
Messages
943
Likes
157
Points
60
Age
40
mayoscissors

mayoscissors

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2009
943 157 60
Haya bwana meningitis na manati yako shingoni,njoo nipime pulse rate
 
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2015
Messages
6,717
Likes
5,659
Points
280
Usher-smith

Usher-smith

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2015
6,717 5,659 280
Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
Braza umepaniki
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
48
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 48 145
lakini lowasa ndo anapendwa na bodaboda,kwakweli utatusamehe mkuu
Bodaboda na Machinga ndio nguvu kubwa ya Lowassa ilipo..... Safari hii CCM wana kazi....

M4C + 4UM........ Ni moto wa kuotea mbali
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
na wameonesha udhaifu sana yaani hakuna hata kiongozi mkuu wa chama hata mmoja anayekanusha huu uvumi.. hata hii mikutano mikubwa.. wako kimya.. kwakweli.. kazi tunayo wengine.. na hivi vyama.. ukweli kuna sintofahamu kubwa.. na kuna kazi kubwa ya kuelimisha hasa baadhi ya vifuata upepo ndani ya cdm..
 
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Likes
171
Points
160
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 171 160
Naichukia CCM sana.Let me be frank,naichukia kiasi kwamba nikiona yale magwanda yao, mwili mzima una sisimka.Hata hivyo niungane na wewe mkuu, napenda CCM iondoke,lakini kama replacement yake ni hii ya fisadi Mbowe aliyefisidi billioni 10 za fisadi Ngoyai, nilitakalo silijui.
Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
 
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2009
Messages
2,099
Likes
70
Points
145
Maganga Mkweli

Maganga Mkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2009
2,099 70 145
kama ni mpinzañi na una akili timamu uwezi shabikia baadhi ya makapi hasa makapi ambayo yanaonesha hayafai kurudiwa kuchujwa...
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,984
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,984 280
Endapo #UKAWA watakubali kumpokea Lowasa na kumpitisha kuwa mgombea wa uraisi nitawaona viongozi wote wa #UKAWA ni wajinga kabisa ,sitawaamini tena .najua upinzani tunahitaji ushindi lakini kumweka Lowasa dada Tetty hapo utanielewa #UKAWA USHINDI BILA LOWASA INAWEZEKANA
 
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
1,070
Likes
54
Points
145
TAMKO

TAMKO

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
1,070 54 145
Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
Teh tih toh! Ati mwana ccm ha ha haaa! Mwana ccm anayeipenda Chadema.. Aisee MNA vituko nyie..!
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,984
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,984 280
Bodaboda na Machinga ndio nguvu kubwa ya Lowassa ilipo..... Safari hii CCM wana kazi....

M4C + 4UM........ Ni moto wa kuotea mbali
Hapo kwenye red sijakuelewa ndo kikundi gani hicho?
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,399
Likes
17,573
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,399 17,573 280
Endapo #UKAWA watakubali kumpokea Lowasa na kumpitisha kuwa mgombea wa uraisi nitawaona viongozi wote wa #UKAWA ni wajinga kabisa ,sitawaamini tena .najua upinzani tunahitaji ushindi lakini kumweka Lowasa dada Tetty hapo utanielewa #UKAWA USHINDI BILA LOWASA INAWEZEKANA
Japo sijakuelewa lakini nikiaminicho na ninategemea wanachama na viongozi wa CDM wanalijua hili kwamba CDM bila Lowassa inaweza sana Tena sana
 
mimitungi

mimitungi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2013
Messages
631
Likes
4
Points
35
mimitungi

mimitungi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2013
631 4 35
UKAWA kura yangu mtaikosa akisimama Lowassa.
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
25,506
Likes
16,402
Points
280
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
25,506 16,402 280
Endapo #UKAWA watakubali kumpokea Lowasa na kumpitisha kuwa mgombea wa uraisi nitawaona viongozi wote wa #UKAWA ni wajinga kabisa ,sitawaamini tena .najua upinzani tunahitaji ushindi lakini kumweka Lowasa dada Tetty hapo utanielewa #UKAWA USHINDI BILA LOWASA INAWEZEKANA
Sekeseke la Akatwe asikatwe limehamia Chadema...tuone ukomavu wao wa kisiasa sasa.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,984
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,984 280
Japo sijakuelewa lakini nikiaminicho na ninategemea wanachama na viongozi wa CDM wanalijua hili kwamba CDM bila Lowassa inaweza sana Tena sana
#CHADEMA tuna uwezo wa kushinda bila nguvu ya Lowasa utakuwa umenielewa sasa
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,020
Likes
3,783
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,020 3,783 280
Chama kimenunuliwa, m/kiti karudia asiri yake ya kusujudu pesa tokea wakiwa watoto sasa mafisadi wanahama CCM wanavamia CDM ..Liwassa na chain yake wanahamia CDM rasmi na najiuluza, wataendelea kuwaita chenge, rostamu na Tibaijuka mafisadi? make boga lina maua yake pia.
 

Forum statistics

Threads 1,214,014
Members 462,498
Posts 28,498,711