Napenda CCM iondoke lakini sio kwa njia hii! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napenda CCM iondoke lakini sio kwa njia hii!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by meningitis, Jul 25, 2015.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Naam!mimi ni mwanaccm niliyejiunga kutokana na mfumo tu.

    Ni mwanaccm mnafiki niliyeichukia ccm kwa miaka kadhaa.

    Ni mwaaccm niliyeipenda Chadema na kuishabikia na kuipenda na kuisupport.

    Ni mwanaccm niliyetaka ccm ingo'lewe madarakani ili tu ijifunze na kurudi ikiwa na akili na nidhamu ya kutupeleka mbele.

    Sikutegemea wala sitarajii kuwa ccm itaondolewa madarakani kwa njia ya kimagumashi kama hii tunayoaminishwa kwa sasa.

    Eti EL asimame kupitia Ukawa halafu ashinde URAIS...!!! Hii ni Joke ya mwaka.

    Why should CDM au CUF au NCCR au UKAWA wategemee EL kuiondoa ccm kwa msaada wa EL Mwanaccm mbobezi,???

    Kwa kutegemea njia hii UKAWA nitakeni radhi ....nitawatosa mchana kweupeeee!@

    Siasa ni sanaa na wanasiasa ni wasanii lakini hiki kinachoendelea ni upuuzi na hautakubalika wala kueleweka.
     
  2. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 28,852
    Likes Received: 9,844
    Trophy Points: 280
    lakini lowasa ndo anapendwa na bodaboda,kwakweli utatusamehe mkuu
     
  3. Ryaro wa Ryaro

    Ryaro wa Ryaro JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2015
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 2,663
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuondoka ni Kuondoka tu.. Hawafai Wakae Pembeni Kwa style yoyote ile.
     
  4. M

    Masonjo JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2015
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 2,725
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kitu nilichogundua ni kuwa UKAWA wanatambua kuwa hawana viongozi wenye sifa ba uwezo wa kushinda urais ndio maana wanatafuta kutembelea nyota za viongozi wa CCM kama Lowassa.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2015
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,524
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Itabidi tu uwatose, maama hakuna namna nyingine.

    Kama wao wanajiona Wababe zaidi, Warnaelewa zaidi..... Wee watose tu maana umechoka sasa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Omulangi

    Omulangi JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2015
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,028
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Meningitis ikiwa UKAWA hawatamsimamisha Lowassa utajitokeza wazi kuwaambia magamba wenzako kuwa unafiki sasa basi???
     
  7. Kinjekitile junior

    Kinjekitile junior JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 20, 2015
    Messages: 4,319
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mkuu uko shimoni!
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Sina haja ya kujitokeza kwa kuwa msimamo wangu uko wazi ...fuatilia posts zangu za JF utaelewa ninachokihitaji kutoka kwa wanasiasa iwe ccm au chadema!
     
  9. Kinjekitile junior

    Kinjekitile junior JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 20, 2015
    Messages: 4,319
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Magwanda ni wanafiki sana hawawezi kutekeleza ahadi wala kufanyia kazi taarifa wanazozitoa kwa wananchi!
     
  10. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Sema baadhi ya Magwanda mkuu!
     
  11. Kinjekitile junior

    Kinjekitile junior JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 20, 2015
    Messages: 4,319
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama wakuu wao ni tatizo basi ni wote!
     
  12. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Sipendi kugenaralise...au kutumia logic!
     
  13. Mussolin5

    Mussolin5 JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 23, 2015
    Messages: 17,581
    Likes Received: 61,881
    Trophy Points: 280
    Kwa mipango ya Kijasusi, Lowassa ni double agent. Ukawa wawe makini.
     
  14. Diva Beyonce

    Diva Beyonce JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2015
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 12,953
    Likes Received: 6,067
    Trophy Points: 280
    Kwa hii njia ya kumtegemea lowasa wanajisumbua tu hapo lazma wakose kura nyingi tu za watu na hawataaminika kamwe. Magufuli atashinda mapema sana wakimweka lowasa
     
  15. Kinjekitile junior

    Kinjekitile junior JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2015
    Joined: Apr 20, 2015
    Messages: 4,319
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    Hao hawatoseki ukijaribu unajikuta umenasia!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. DONNGO

    DONNGO JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2015
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 369
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Hapana lowasa ndio chapuo sahh kwa hapa tulipofikia
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 28,852
    Likes Received: 9,844
    Trophy Points: 280
    lowasa anakuja na wenyeviti wa mikoa na wilaya 150,na watagombea ubunge kupitia ukawa,,,,,,ha ha ha
     
  18. DuppyConqueror

    DuppyConqueror JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2015
    Joined: Mar 30, 2014
    Messages: 9,155
    Likes Received: 4,387
    Trophy Points: 280
    Mbowe ameuza chama cha makamanda kwa 10bn..inachekesha sana jinsi makamanda walivyo watumwa wa fikra!
     
  19. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2015
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,051
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Haji na wanachama waliofiwa na ndugu zao kwenye mabomu na risasi
     
  20. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,688
    Likes Received: 12,208
    Trophy Points: 280
    Uwepo wa Lowassa ni kuchukua idadi ya wapiga kura wa CCM.
    Binafsi sishauri Ukawa wamsimamishe Lowasa ila aje awe ndani ya chama.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...