Napeleka Mahari Upareni - Maombi yenu

franktemu123

JF-Expert Member
Mar 3, 2011
1,266
2,000
Jaribh kuchunguza utaelewa wapare wengi Ni wasabato .

Japo wapo dini zingine

Wapare waislamu wengi wanatokea huko MAKANYA
SI kweli Upareni Kuna mchanganyiko maalumu...waislam (Ugweno, Usangi+Mwanga), Roman Katoliki (Kisangara, Chanjale, Ishinde) KKKKKKKKKT (Mwanga,Same, Mbaga, Manka) na Sabato kwa mbaali (SUJI, Makanya & Hedaru)
 

Attachments

  • IMG-20210213-WA0000.jpg
    File size
    53.9 KB
    Views
    0

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
16,494
2,000
Nimeamua kuoa binti wa kipare kutokea Kijiji Cha Masandare ( Same) hivi Leo tunaelekea huko kulipa mahari Kama sehemu ya mchakato.

Maombi yenu, nimekamatika kwa binti huyu Veronica mtoto wa kipare. Japo mnene mauno Kama yote naenjoy kiukweli.

UPDATE:
Nilituma 2m Tsh kuandaa sherehe ndogo ya kupokea mahari tumefika huku tunatishwa Makande. Disgusting

View attachment 1588961
Same
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom