Nape: Wapinzani wasipige kelele uchaguzi Igungu umekwishwa


Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
29
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 29 135
Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnuye amesema uchaguzi wa Igunga umemalizika na watu waache kupiga kelele hovyo kwenye vyombo vya habari.

Igunga tumeshinda kwa kishindo kikubwa, watu wanasema chama kimegawanyika ni uzushi kwani kama kimegawanyika kisingeweza kupata ushidi mkubwa.
Tusingeshinda kata 17 kati ya 22 zilikuwepo hivyo nawaambia CDM tumewashinda pamoja na kusaidiwa na vyombo vya habari tunawataka waache kulalamika kila matokeo yanapotangazwa alisema Nape.

CCM walikuwa hawapambani na CDM bali na vyombo vya habari vyenye nguvu na vilivyokuwa vikisaidiwa na baadhi ya mataifa yenye nguvu yasiyoitakia mema nchi.

SOURCE: MWANANCHI OCT 9 2011
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Hili lujamaa toka kimeanza kujipaka wanja linaongea upupu kweli kweli. Kila siku tunaowasikia wakisherehekea ushindi wa Igunga ni CCM, ni jana tu Mkoani Kilimanjaro wamefanya sherehe iliyohutubiwa na Vicky Nsilo kusherehekea mambo yaliyokwishapita ya Igunga na sasa wanaandaa maandamano Dar kujipongeza kwa wizi wao wa Igunga, leo hili litakataka linakurupuka na Upupu wake!
 
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
345
Likes
28
Points
45
pinochet

pinochet

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
345 28 45
Hili lujamaa toka kimeanza kujipaka wanja linaongea upupu kweli kweli. Kila siku tunaowasikia wakisherehekea ushindi wa Igunga ni CCM, ni jana tu Mkoani Kilimanjaro wamefanya sherehe iliyohutubiwa na Vicky Nsilo kusherehekea mambo yaliyokwishapita ya Igunga na sasa wanaandaa maandamano Dar kujipongeza kwa wizi wao wa Igunga, leo hili litakataka linakurupuka na Upupu wake!
Atakuwa anatafuta bwana huyo Mr.Said,muache amèfilisika kisiasa.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,949
Likes
1,639
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,949 1,639 280
Vyombo vya habari?, wasomaji wa magazeti igunga ni wachache sana! Ccm ndo waliokuwa wakigawa magazeti ya uhuru hadi vijijini, igunga tuliweza kusikia chanel nyingi za redio na uchaguzi ulipoisha zote zimepotea hata ile ya rage nayo imepotea!. Uchaguzi ndo umemalizika lkn siasa bado!
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,079
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,079 280
Ukiangalia umri wa huyu Nape, naamini pia ameelimika vizuri (kama sijakosea), ungedhani angekuwa na fikra na maneno yenye busara lakini ni bonge ya hasara kwa kweli. Mtu ungedhani kuwa angeonyesha mwelekeo wenye akili alipopewa cheo chake lakini duh!
I think he'll do better to leave politics and become a drag queen.
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Ukiangalia umri wa huyu Nape, naamini pia ameelimika vizuri (kama sijakosea), ungedhani angekuwa na fikra na maneno yenye busara lakini ni bonge ya hasara kwa kweli. Mtu ungedhani kuwa angeonyesha mwelekeo wenye akili alipopewa cheo chake lakini duh!
I think he'll do better to leave politics and become a drag queen.
Ukisha kuwa ndani ya CCM hata ukiwa na degree za maana 200 utaonekana kama Khadija Kopa tu au Tambwe hakuna kitu .Kama unabisha anza kupima wasomi mahili waliomo ndani ya CCM .Wana degree moja au 2 au PhD's .Woooooooooote kabisa kwa umoja wao hawana tofauti na Prof Maji Marefu Mbunge wao .
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,773
Likes
359
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,773 359 180
Wanajamvi,
Unajua ukiwa unatetea kitu ambacho kimekosa mvuto au hakuna hoja unayoweza kuisimamia kutetea kitu hicho.Itakulazimu kutumia mbinu zingine ambazo hazina mashiko kukitetea kitu hicho.CCM Haina mvuto na wameishiwa sera za kuwashawishi wananchi.Hata kama ungekua na Phd lazima tu utaanza kuwa mropokaji.Kwani mnamuonaje yule mzee mkama,i thought is the smart guy,lakini amekuwa Kiongozi wa ngazi za juu CCM kwa takribani mwaka mmoja tu lakini mmeona jinsi nanavyoropoka.

Janga kubwa liko kwa huyu kijana Nape,Inadhaniwa kwamba vijana wana fikra mpya.Lakini huyu jamaa wa CCM ameprove wrong.Anachojua Nape ni taarab.Siku moja alisema kwamba ataimba taarabu zake kwa sana ilimradi tu awakere CHADEMA.Kijana ukibehave kama Nape ujanani,uzeeni utakuwa mchawi.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Nape mnayemjadili ni yupi, au ni yule zezeta wa magamba??? Mnapoteza muda kumpigia mbuzi gitaa!
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
47
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 47 0
nnauye jr kiwango kimeshuka kinyama!
 
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
193
Likes
2
Points
0
nzitunga

nzitunga

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
193 2 0
Wanajamvi,
Unajua ukiwa unatetea kitu ambacho kimekosa mvuto au hakuna hoja unayoweza kuisimamia kutetea kitu hicho.Itakulazimu kutumia mbinu zingine ambazo hazina mashiko kukitetea kitu hicho.CCM Haina mvuto na wameishiwa sera za kuwashawishi wananchi.Hata kama ungekua na Phd lazima tu utaanza kuwa mropokaji.Kwani mnamuonaje yule mzee mkama,i thought is the smart guy,lakini amekuwa Kiongozi wa ngazi za juu CCM kwa takribani mwaka mmoja tu lakini mmeona jinsi nanavyoropoka.

Janga kubwa liko kwa huyu kijana Nape,Inadhaniwa kwamba vijana wana fikra mpya.Lakini huyu jamaa wa CCM ameprove wrong.Anachojua Nape ni taarab.Siku moja alisema kwamba ataimba taarabu zake kwa sana ilimradi tu awakere CHADEMA.Kijana ukibehave kama Nape ujanani,uzeeni utakuwa mchawi.
Haswaaaaa! hapo umenena.
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Likes
2
Points
0
Age
41
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 2 0
Wanajamvi,
USHABIKI MWINGINE MATATIZO SANA! MATUSI YANAYOSEMWA HAPA KISA NI KIMOJA TU CDM WAMAUMIZWA NA AINA YA SIASA NINAYOENDESHA BASI! HIVI MNACHEZA MPIRA TIMU PINZANI INAWEKA MCHEZAJI ASIYEKUWA NA UWEZO KABISA HALAFU NYIE MNAANZA KUWAAMBIA WAMTOE WAWEKE MWENYE UWEZO INAINGIA AKILINI HII??? KWANINI MSITUMIE UDHAIFU HUO KAMA KWELI UPO KUJENGA TIMU YENU ISHINDE???? BADALA YAKE UZOEFU UNAONYESHA HUWA INATUMIKA NGUVU KUBWA KUTAKA MCHEZAJI MWENYE MADHARA KWENU ASICHEZE ILI MCHEZO UWAENDEE AFADHALI... UKIONA MATUSI NA VISHAWIWSHI KUJARIBU KUONYESHA NAPE ANAVYOVURUGA UTADHANI WANA MAPENZI YA DHATI NA CCM.. CHANGAMOTO KWENU KAMA NI WA KWELI NYAMAZENI TUMIENI UDHAIFU HUO KUVIJENGA VYAMA VYENU NA KUBOMOA CCM... VINGINEVYO HAMNA TOFAUTI NA MACHOZI YA MAMBA ....



QUOTE=Gracious;2618713]Wanajamvi,
Unajua ukiwa unatetea kitu ambacho kimekosa mvuto au hakuna hoja unayoweza kuisimamia kutetea kitu hicho.Itakulazimu kutumia mbinu zingine ambazo hazina mashiko kukitetea kitu hicho.CCM Haina mvuto na wameishiwa sera za kuwashawishi wananchi.Hata kama ungekua na Phd lazima tu utaanza kuwa mropokaji.Kwani mnamuonaje yule mzee mkama,i thought is the smart guy,lakini amekuwa Kiongozi wa ngazi za juu CCM kwa takribani mwaka mmoja tu lakini mmeona jinsi nanavyoropoka.

Janga kubwa liko kwa huyu kijana Nape,Inadhaniwa kwamba vijana wana fikra mpya.Lakini huyu jamaa wa CCM ameprove wrong.Anachojua Nape ni taarab.Siku moja alisema kwamba ataimba taarabu zake kwa sana ilimradi tu awakere CHADEMA.Kijana ukibehave kama Nape ujanani,uzeeni utakuwa mchawi.[/QUOTE]
 
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
275
Likes
0
Points
0
J

John Marwa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
275 0 0
Chadema wanasumbuliwa na Jinamizi la kutokuamini kama wamepigwa Igunga! Mikwala ilikua kibao maneno kibao utasikia
1.Chadema yaiteka Igunga
2. Dr Slaa aiteka Igunga
3. Chadema njia nyeupe Igunga
4.Ushindi wanukia kwa Chadema Igunga
5.Chadema wana subiri kumwapisha Kashindye!
6. Na loongo longo kibaaaooo!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Huyu jamaa hajistukii pumba anazotoa?
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,532
Likes
11
Points
135
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,532 11 135
Wanajamvi,
USHABIKI MWINGINE MATATIZO SANA! MATUSI YANAYOSEMWA HAPA KISA NI KIMOJA TU CDM WAMAUMIZWA NA AINA YA SIASA NINAYOENDESHA BASI! HIVI MNACHEZA MPIRA TIMU PINZANI INAWEKA MCHEZAJI ASIYEKUWA NA UWEZO KABISA HALAFU NYIE MNAANZA KUWAAMBIA WAMTOE WAWEKE MWENYE UWEZO INAINGIA AKILINI HII??? KWANINI MSITUMIE UDHAIFU HUO KAMA KWELI UPO KUJENGA TIMU YENU ISHINDE???? BADALA YAKE UZOEFU UNAONYESHA HUWA INATUMIKA NGUVU KUBWA KUTAKA MCHEZAJI MWENYE MADHARA KWENU ASICHEZE ILI MCHEZO UWAENDEE AFADHALI... UKIONA MATUSI NA VISHAWIWSHI KUJARIBU KUONYESHA NAPE ANAVYOVURUGA UTADHANI WANA MAPENZI YA DHATI NA CCM.. CHANGAMOTO KWENU KAMA NI WA KWELI NYAMAZENI TUMIENI UDHAIFU HUO KUVIJENGA VYAMA VYENU NA KUBOMOA CCM... VINGINEVYO HAMNA TOFAUTI NA MACHOZI YA MAMBA ....



QUOTE=Gracious;2618713]Wanajamvi,
Unajua ukiwa unatetea kitu ambacho kimekosa mvuto au hakuna hoja unayoweza kuisimamia kutetea kitu hicho.Itakulazimu kutumia mbinu zingine ambazo hazina mashiko kukitetea kitu hicho.CCM Haina mvuto na wameishiwa sera za kuwashawishi wananchi.Hata kama ungekua na Phd lazima tu utaanza kuwa mropokaji.Kwani mnamuonaje yule mzee mkama,i thought is the smart guy,lakini amekuwa Kiongozi wa ngazi za juu CCM kwa takribani mwaka mmoja tu lakini mmeona jinsi nanavyoropoka.

Janga kubwa liko kwa huyu kijana Nape,Inadhaniwa kwamba vijana wana fikra mpya.Lakini huyu jamaa wa CCM ameprove wrong.Anachojua Nape ni taarab.Siku moja alisema kwamba ataimba taarabu zake kwa sana ilimradi tu awakere CHADEMA.Kijana ukibehave kama Nape ujanani,uzeeni utakuwa mchawi.
[/QUOTE]
Wewe subiri mpaka uanze kuvimba ngozi kama Mwakyembe ndiyo utajua CCM ni nini!
 
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
2,532
Likes
11
Points
135
S

sweke34

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
2,532 11 135
Wanajamvi,
USHABIKI MWINGINE MATATIZO SANA! MATUSI YANAYOSEMWA HAPA KISA NI KIMOJA TU CDM WAMAUMIZWA NA AINA YA SIASA NINAYOENDESHA BASI! HIVI MNACHEZA MPIRA TIMU PINZANI INAWEKA MCHEZAJI ASIYEKUWA NA UWEZO KABISA HALAFU NYIE MNAANZA KUWAAMBIA WAMTOE WAWEKE MWENYE UWEZO INAINGIA AKILINI HII??? KWANINI MSITUMIE UDHAIFU HUO KAMA KWELI UPO KUJENGA TIMU YENU ISHINDE???? BADALA YAKE UZOEFU UNAONYESHA HUWA INATUMIKA NGUVU KUBWA KUTAKA MCHEZAJI MWENYE MADHARA KWENU ASICHEZE ILI MCHEZO UWAENDEE AFADHALI... UKIONA MATUSI NA VISHAWIWSHI KUJARIBU KUONYESHA NAPE ANAVYOVURUGA UTADHANI WANA MAPENZI YA DHATI NA CCM.. CHANGAMOTO KWENU KAMA NI WA KWELI NYAMAZENI TUMIENI UDHAIFU HUO KUVIJENGA VYAMA VYENU NA KUBOMOA CCM... VINGINEVYO HAMNA TOFAUTI NA MACHOZI YA MAMBA ....



QUOTE=Gracious;2618713]Wanajamvi,
Unajua ukiwa unatetea kitu ambacho kimekosa mvuto au hakuna hoja unayoweza kuisimamia kutetea kitu hicho.Itakulazimu kutumia mbinu zingine ambazo hazina mashiko kukitetea kitu hicho.CCM Haina mvuto na wameishiwa sera za kuwashawishi wananchi.Hata kama ungekua na Phd lazima tu utaanza kuwa mropokaji.Kwani mnamuonaje yule mzee mkama,i thought is the smart guy,lakini amekuwa Kiongozi wa ngazi za juu CCM kwa takribani mwaka mmoja tu lakini mmeona jinsi nanavyoropoka.

Janga kubwa liko kwa huyu kijana Nape,Inadhaniwa kwamba vijana wana fikra mpya.Lakini huyu jamaa wa CCM ameprove wrong.Anachojua Nape ni taarab.Siku moja alisema kwamba ataimba taarabu zake kwa sana ilimradi tu awakere CHADEMA.Kijana ukibehave kama Nape ujanani,uzeeni utakuwa mchawi.
[/QUOTE]
Kila mtanzania anajua ushindi mlioupata Igunga ni ushindi wa kuiba tu! Inashangaza sana unaweza kuwa na ujasiri wa kujivunia kitu cha wizi...!
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,329
Likes
1,085
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,329 1,085 280
Wanajamvi,
USHABIKI MWINGINE MATATIZO SANA! MATUSI YANAYOSEMWA HAPA KISA NI KIMOJA TU CDM WAMAUMIZWA NA AINA YA SIASA NINAYOENDESHA BASI! HIVI MNACHEZA MPIRA TIMU PINZANI INAWEKA MCHEZAJI ASIYEKUWA NA UWEZO KABISA HALAFU NYIE MNAANZA KUWAAMBIA WAMTOE WAWEKE MWENYE UWEZO INAINGIA AKILINI HII??? KWANINI MSITUMIE UDHAIFU HUO KAMA KWELI UPO KUJENGA TIMU YENU ISHINDE???? BADALA YAKE UZOEFU UNAONYESHA HUWA INATUMIKA NGUVU KUBWA KUTAKA MCHEZAJI MWENYE MADHARA KWENU ASICHEZE ILI MCHEZO UWAENDEE AFADHALI... UKIONA MATUSI NA VISHAWIWSHI KUJARIBU KUONYESHA NAPE ANAVYOVURUGA UTADHANI WANA MAPENZI YA DHATI NA CCM.. CHANGAMOTO KWENU KAMA NI WA KWELI NYAMAZENI TUMIENI UDHAIFU HUO KUVIJENGA VYAMA VYENU NA KUBOMOA CCM... VINGINEVYO HAMNA TOFAUTI NA MACHOZI YA MAMBA .....
[/QUOTE]

nape wewe ukijana mwenzangu lakini hadi sasa nahesabu wewe ni kama mchawi, jaribu kufanya siasa zisizokuwa na mipasho wala vitisho kwa vijana, nchi hii sio mali ya bibi yako wala babako wala CCM, hii ni nchi ya watanzania.
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,079
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,079 280
Huyo anajitapa na "siasa ninayoendesha", ngoja wamkung'ute na Polonium halafu na yeye apelekwe India kwa "matibabu zaidi".
 
N

Nkomoji

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2011
Messages
235
Likes
1
Points
0
N

Nkomoji

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2011
235 1 0
chadema wanasumbuliwa na jinamizi la kutokuamini kama wamepigwa igunga! Mikwala ilikua kibao maneno kibao utasikia
1.chadema yaiteka igunga
2. Dr slaa aiteka igunga
3. Chadema njia nyeupe igunga
4.ushindi wanukia kwa chadema igunga
5.chadema wana subiri kumwapisha kashindye!
6. Na loongo longo kibaaaooo!
magamba mnahanya.omba ubalozi wa nyumba kumi!
 
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
1,773
Likes
359
Points
180
Gracious

Gracious

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
1,773 359 180
Wanajamvi,
USHABIKI MWINGINE MATATIZO SANA! MATUSI YANAYOSEMWA HAPA KISA NI KIMOJA TU CDM WAMAUMIZWA NA AINA YA SIASA NINAYOENDESHA BASI! HIVI MNACHEZA MPIRA TIMU PINZANI INAWEKA MCHEZAJI ASIYEKUWA NA UWEZO KABISA HALAFU NYIE MNAANZA KUWAAMBIA WAMTOE WAWEKE MWENYE UWEZO INAINGIA AKILINI HII??? KWANINI MSITUMIE UDHAIFU HUO KAMA KWELI UPO KUJENGA TIMU YENU ISHINDE???? BADALA YAKE UZOEFU UNAONYESHA HUWA INATUMIKA NGUVU KUBWA KUTAKA MCHEZAJI MWENYE MADHARA KWENU ASICHEZE ILI MCHEZO UWAENDEE AFADHALI... UKIONA MATUSI NA VISHAWIWSHI KUJARIBU KUONYESHA NAPE ANAVYOVURUGA UTADHANI WANA MAPENZI YA DHATI NA CCM.. CHANGAMOTO KWENU KAMA NI WA KWELI NYAMAZENI TUMIENI UDHAIFU HUO KUVIJENGA VYAMA VYENU NA KUBOMOA CCM... VINGINEVYO HAMNA TOFAUTI NA MACHOZI YA MAMBA ....



Nape.
Uko sahihi kwamba timu inatakiwa kutumia udhaifu wa mchezaji wa timu pinzani ili kuweza kushinda na kufunga magoli Mengi.Lakini,kumbuka kama unacheza mpira wa miguu mwenzio anatumia mikono na refaree anapeta,lazima utakuwa mchezo usio fair.Kama mnacheza mpira wa miguu wote chezeni mpira wa miguu kwa kufuata sheria zote zinazo uhusu,hapo mshindi akipatikana tutasema ni mshindi anaestahili.Wewe mwenyewe ukibaki peke yako unajua jinsi gani kuna fitna mlizozitumia hadi walau kupata kaushindi cha Igunga.Ila kwa sababu hutaki kuukiri ukweli utabaki kukomaaa tuuu kama yule waziri wa Saadam Hussein aliyekuwa anatamba kuwazika Wamarekani wote Baghdad.

Nape;
Umesema kwamba CHADEMA wangetumia basi udhaifu wako kujipandisha chat' Hii inaonyesha jinsi gani ulivyo poor katika ku analyse mambo.Hivi katika Post yangu hapo juu,huoni kwamba tumekukosoa,huoni kama ni mtaji huo kwa wapinzani wako.Nape,nahisi kwamba baada ya kupewa hiyo nafasi uwezo wako wa kufikiri umeshuka sana.Nakumbuka kwenye Kura za maoni za Ubungo ulikuwa na mvuto kwa wananchi,fitna za huko kwenu ndizo zilimfanya Fatma awapite wewe na Shamsa ,kwa mtindo wenu huo wa kutumia pesa kuhonga wapiga kura .Nina uhakika sasa hivi ukienda kwa wananchi kuomba jimbo lolote lile hupati kitu.Sababu ni kuwa umeshindwa kutumia nafasi yako ili kuonekana kama m2 mwenye busara.Anyway lakini sio kosa lako,ni kwamba ukiwa CCM akili yako inabadilika.Sasa hivi umekuwa mropokaji zaidi ya mzee Yusuph Makamba.And this is how we capitalize on your weakness,Sooner no soon you will see kwamba nchi hii ina wenyewe ambao ni Watanzania na sio CCM.
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
41
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Wanajamvi,
USHABIKI MWINGINE MATATIZO SANA! MATUSI YANAYOSEMWA HAPA KISA NI KIMOJA TU CDM WAMAUMIZWA NA AINA YA SIASA NINAYOENDESHA BASI! HIVI MNACHEZA MPIRA TIMU PINZANI INAWEKA MCHEZAJI ASIYEKUWA NA UWEZO KABISA HALAFU NYIE MNAANZA KUWAAMBIA WAMTOE WAWEKE MWENYE UWEZO INAINGIA AKILINI HII??? KWANINI MSITUMIE UDHAIFU HUO KAMA KWELI UPO KUJENGA TIMU YENU ISHINDE???? BADALA YAKE UZOEFU UNAONYESHA HUWA INATUMIKA NGUVU KUBWA KUTAKA MCHEZAJI MWENYE MADHARA KWENU ASICHEZE ILI MCHEZO UWAENDEE AFADHALI... UKIONA MATUSI NA VISHAWIWSHI KUJARIBU KUONYESHA NAPE ANAVYOVURUGA UTADHANI WANA MAPENZI YA DHATI NA CCM.. CHANGAMOTO KWENU KAMA NI WA KWELI NYAMAZENI TUMIENI UDHAIFU HUO KUVIJENGA VYAMA VYENU NA KUBOMOA CCM... VINGINEVYO HAMNA TOFAUTI NA MACHOZI YA MAMBA ....



QUOTE
wewe nape ndo maana umeolewa badala ya kuoa.Mpaka leo unakaa kwa baba mkwe.Bahati nzuri umepata cheo wakati ccm iko inaongozwa na wazinzi,walevi na mafisadi.Enzi za mwl usinge pata hata ubalozi wa nyumba kumi.Kwa kuwa wewe si mtoto nachelea kukuweka kwenye kundi la watu wenye mtindio wa akili kwa sababu unavyobehave si kama mtu mwenye akili timamu
 

Forum statistics

Threads 1,215,042
Members 463,005
Posts 28,533,168