Nape vs mbowe pelekeni huo ushahidi polisi; na sio kwenye vyombo vya habari


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
nimepitia baadhi ya vyombo vya habari vikimnukkuu NAPE NNAUYE akiwatuhumu CHADEMA kuhusika na kulipuliwa kwa bomu na kusema anao ushahidi vilevile jana MH MBOWE akihojiwa ITV alisema polisi wanahusika wakitumwa na serikali sasa mimi naona ushahidi huo ungepelekwa POLISI na sio kwenye vyombo vya habari kwani suala hili ni zito na linagusa usalama na ustawi wa wananchi.
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,747
Likes
17,396
Points
280
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,747 17,396 280
Kwani tokea lile tukio la kwanza walishakamata mhusika?
 
D

duchi

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2012
Messages
1,766
Likes
3
Points
0
D

duchi

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2012
1,766 3 0
Je ni kiongozi chama kipi alisema watahakikisha nchi haitatawalika? je ni kiongozi wa chama kipi alisema wanahakikisha arusha watashinda kwa gharama yoyote? hiyo ni "circumstantial evidence" kuwa mauaji yote ya arusha yanapangwa na chadema ili watu waichukie serikali yao. Kumbuka kesi ya kupanga njama za mauaji iko mahakamani.
 
A

Aloyce Temba

Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
97
Likes
0
Points
0
A

Aloyce Temba

Member
Joined Apr 17, 2012
97 0 0
Mbowe alishasema hana imani na jesh la polisi. Mi nadhani Nape kwa kuwa bado ana imani na jeshi la polisi, ingetakiwa awe ameshafungua kesi zamani. Anachofanya ni siasa tu, hana data.
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135

kwanza mwulize IGP ushahidi wa kamanda Barlow aliwapelekea nani?
 
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2007
Messages
2,733
Likes
5
Points
0
C

Curriculum Specialist

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2007
2,733 5 0
Chadema inawatuhumu police halafu unataka Chadema ipeleke Ushahidi police! Nape yeye ana serikali analalamika nini sasa?
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,337
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,337 339 180
mkuu wanasiasa wanapenda kusifiwa na kushangiliwa kama wakipeleka polisi nani atawasifia na kuwashangilia.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,241 280
Mbowe alishasema hana imani na jesh la polisi. Mi nadhani Nape kwa kuwa bado ana imani na jeshi la polisi, ingetakiwa awe ameshafungua kesi zamani. Anachofanya ni siasa tu, hana data.

Amesema shughuli ikisha ya kuaga na kuzika,
watamtaja muhusika kwa wananch/Umma.
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
nimepitia baadhi ya vyombo vya habari vikimnukkuu NAPE NNAUYE akiwatuhumu CHADEMA kuhusika na kulipuliwa kwa bomu na kusema anao ushahidi vilevile jana MH MBOWE akihojiwa ITV alisema polisi wanahusika wakitumwa na serikali sasa mimi naona ushahidi huo ungepelekwa POLISI na sio kwenye vyombo vya habari kwani suala hili ni zito na linagusa usalama na ustawi wa wananchi.
Vyombo vyote vya habari vitoe air time kwa Mbowe tuwekee ushhidi huo, na nape pia aweke ushahidi wake hadharani kwenye vyombo vya habari sisi wananchi wenyewe ndo tuamue nanai anaonyesha ushahidi wa kweli. Hatuliamini tena Jesho la Polisi. Au la ushahidi ukabidhiwe kwa mwendesha mashtaka wa The Hague ikiwa ni pamoja na picha za Mwandishi wa Channel TEN, Iring Marehemu Mwangosi na Nape pia atuletee ushahidi wa namna CHADEMA wlivyohusika kumuu Mwangosi kule Nyororo.
 
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2009
Messages
869
Likes
5
Points
35
nahavache

nahavache

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2009
869 5 35
Huu ushauri wa ajabu sana, yaani ushahidi wa kuishutumu polisi upelekwe polisi? Inaingia akilini kweli?
 
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,855
Likes
27
Points
145
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,855 27 145
Je ni kiongozi chama kipi alisema watahakikisha nchi haitatawalika? je ni kiongozi wa chama kipi alisema wanahakikisha arusha watashinda kwa gharama yoyote? hiyo ni "circumstantial evidence" kuwa mauaji yote ya arusha yanapangwa na chadema ili watu waichukie serikali yao. Kumbuka kesi ya kupanga njama za mauaji iko mahakamani.
takataka....
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Hakuna mwenye ushahidi hapo wote waropokaji tuu
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
nimepitia baadhi ya vyombo vya habari vikimnukkuu NAPE NNAUYE akiwatuhumu CHADEMA kuhusika na kulipuliwa kwa bomu na kusema anao ushahidi vilevile jana MH MBOWE akihojiwa ITV alisema polisi wanahusika wakitumwa na serikali sasa mimi naona ushahidi huo ungepelekwa POLISI na sio kwenye vyombo vya habari kwani suala hili ni zito na linagusa usalama na ustawi wa wananchi.
Serikali dhaifu mbona haijamkamata huyo Kiongozi?
 
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
2,719
Likes
1,241
Points
280
M

mwakibete

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
2,719 1,241 280
Wapelekewe polisi? Polisi wepi? Wa tanzania? Utakuwa usingizin wewe.
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
nimepitia baadhi ya vyombo vya habari vikimnukkuu NAPE NNAUYE akiwatuhumu CHADEMA kuhusika na kulipuliwa kwa bomu na kusema anao ushahidi vilevile jana MH MBOWE akihojiwa ITV alisema polisi wanahusika wakitumwa na serikali sasa mimi naona ushahidi huo ungepelekwa POLISI na sio kwenye vyombo vya habari kwani suala hili ni zito na linagusa usalama na ustawi wa wananchi.
Wewe nawe, wapeleke polisi ipi? anaetuhumiwa ni polisi, bado unataka wapelekewe ushahidi kuthibitisha kuhusika kwao? Umefika wakati sasa tujaribu kufikiria nje ya box. Mpaka leo bado unaamini kuwa jeshi hili la polisi lipo kwa ajili ya kulinda usalama wetu kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,274,147
Members 490,601
Posts 30,502,622