Nape, toa tamko kama mara ya kwanza kuhusu kada wa chama kuhusishwa na mauaji ya Arumeru | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, toa tamko kama mara ya kwanza kuhusu kada wa chama kuhusishwa na mauaji ya Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by king86c, May 31, 2012.

  1. k

    king86c Senior Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kama kawaida yake kama anavyojiita mzalendo mauji ya mwana chadema yamefanywa na kada wa ccm kama chama kinachukuliaje tunaomba tamko
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    yangekuwa mengine washajibu.........walisema wanaonewa kuhusika na mauaji sasa kila kitu wazi huenda hata yale ya igunga huyu jamaa aliyekamatwa alihusika maana aina ya mauaji yanafanana
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,790
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mpumzisheni huyu mshika ukuta atakunya safari hii.Kila pande anashambuliwa kama mpira wa kona
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajiandaa kukana kuwa huyo hakuwa mwenyekiti wao alikuwa gamba na walishampa barua ya karipio,this politics bana
     
  5. K

    KIMBULU Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kukana hadharani lakini NAPE na NCHEMBA wanajua nini kilicho nyuma ya pazia kwa kuandaa vijana wahuni kushambulia wapinzani wao hasa CDM.
     
  6. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,514
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nape usipuuze,tafadhali toa tamko, nyie ni wanafiki sana. Je, mna haki ya kutoa roho za wapinzani wenu?
     
  7. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acheni upotoshaji wa kijinga,kwani mwana ccm akifanya jambo anakua katumwa na chama,siasa hizi za chuki hazita tusaidia,nashangaa hata moderator kuacha thread kama hii ambayo inakuza chuki tu!
     
  8. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lugha mkuu! Punguza makali kidogo
     
  9. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, katika mgao wa vyeo ulilamba ukuu wa wilaya???? maana kila aliyemo humo, anasubiri angalau uteuzi!
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape anawezakuwa pia mhusika mkuu kwani yeye si mwenezi wa chama?sasa kama wananchi wamekisusa chama sasa si ameamuwa kutumia altenative way ili kueneza chama chake?
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 25,886
    Likes Received: 21,808
    Trophy Points: 280
    Ukisema uongo leo, kessho itakugharimu kuusema ukweli.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkubwa, Nnauye Jr Tunakusubili vuvuzela uje umwage pumba hapa.....na leo ukitoa point nakuzawadia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Nape amenieleza jana kuwa sasa atakaa kimya,amechoka
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mmmm!!....hapo kwenye red na hilo nalo neno!!....yawezeka alianda diri,mlipaji akawa Mwigulu(joks),ngoja tumsubiri ila nazani hatatoke amekua mwoga sasahiv
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    teh!,teh!,teh!.....kama amechoka si ajiuzuru tu!..au makombora ya Maige yanampa presha
     
  16. R

    RMA JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 410
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  17. D

    DUBE Senior Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    hatari sana hawezi kujibu
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    igunga,mwanza,iringa na meru!!unadhani chama hakiusiki?
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    huu ni udhirisho kuwa chainsaw ilitumika kukatisha maisha ya mwanaharakati.
     
  20. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kama umejaa upepo pasuka,kufa huna faida kwetu na huwezi kuzuia kusema.tutapiga kelele
     
Loading...