Nape soma maneno ya katibu wako kabla ya kuropoka.


Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
35
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 35 0
Akiongea katika mkutano wa CCM Arusha katibu mkuu wa CCM alitamka haya. nanukuu.
''Katika miaka ya hivi karibuni CCM ilikuwa imepoteza mwelekeo hali iliyowafanya watanzania kukata tamaa na viongozi wao na wengine kujiunga upinzani''.

Sasa wewe Nape kusema Dr. Slaa ni mwongo na kuchonganisha watu na CCM ni upi? Angalieni uongo wenu na waandishi mliowanunua.CHADEMA iliwafukuza madiwani wao uanachama hivyo moja kwa moja wakaukosa udiwani na walipoenda mahakamani wakaangukia pua leo mnatangazia uma mmepokea kadi za makada wa CHADEMA. je kuna uongo kama huo, hao makada kuanzia lini wakati walishafukuzwa.
Hao si zaidi ya oil chafu uliyokuwa unaizungumzia.
 
kijenge

kijenge

Senior Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
166
Likes
111
Points
60
kijenge

kijenge

Senior Member
Joined Mar 9, 2012
166 111 60
Huyo ni kibuyu wala usimjadili.
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Likes
2
Points
0
Age
41
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 2 0
Loh!! akili yako ndipo ilipoishia? Ziro kweli. Hang'over ya kuinua vidole juu....nyambafu toa uharo wako hapa...



Akiongea katika mkutano wa ccm arusha katibu mkuu wa ccm alitamka haya.nanukuu.
Katika miaka ya hivi karibuni ccm ilikuwa imepoteza mwelekeo hali iliyowafanyawatanzania kukata tamaa na viongozi wao na wengine kujiunga upinzani.

Sasa wewe nape kusema dr slaa ni mwongo na kuchonganisha watu na ccm ni upi.

Angalieni uongo wenu na waandishi mliowanunua;
chadema iliwafukuza madiwani wao uanachama hivyo moja kwa moja wakaukosa udiwani na walipoenda mahakamani wakaangukia pua leo mnatangazia uma mmepokea kadi za wakada wa chadema.je kuna uongo kama huo,hao makada kuanzia lini na walishafukuzwa.

Hao si zaidi ya oil chafu uliyokuwa unaizungumzia.
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
200
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 200 60
AnaTETEA mlo mkuu.Msamehe bure!
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Akiongea katika mkutano wa CCM Arusha katibu mkuu wa CCM alitamka haya. nanukuu.
''Katika miaka ya hivi karibuni CCM ilikuwa imepoteza mwelekeo hali iliyowafanya watanzania kukata tamaa na viongozi wao na wengine kujiunga upinzani''.

Sasa wewe Nape kusema Dr. Slaa ni mwongo na kuchonganisha watu na CCM ni upi? Angalieni uongo wenu na waandishi mliowanunua.CHADEMA iliwafukuza madiwani wao uanachama hivyo moja kwa moja wakaukosa udiwani na walipoenda mahakamani wakaangukia pua leo mnatangazia uma mmepokea kadi za makada wa CHADEMA. je kuna uongo kama huo, hao makada kuanzia lini wakati walishafukuzwa.
Hao si zaidi ya oil chafu uliyokuwa unaizungumzia.
Siku zote hata katika post yangu ya majuzi niliuliza swali hili; Nape ni mtunzi wa single au mwitikia kolasi? Kwa wale ambao hawakunielewa lengo langu lilikuwa ni hili la yeye kukurupuka na kudandia kila linalosemwa na Dr. Slaa na kulifanya kwake kuwa hoja ya kisiasa. Arudi shule kwa nafasi yake bado kabisa.
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,271
Likes
1,777
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,271 1,777 280
Siku zote hata katika post
yangu ya majuzi niliuliza swali hili; Nape ni mtunzi wa single au
mwitikia kolasi? Kwa wale ambao hawakunielewa lengo langu lilikuwa ni
hili la yeye kukurupuka na kudandia kila linalosemwa na Dr. Slaa na
kulifanya kwake kuwa hoja ya kisiasa. Arudi shule kwa nafasi yake bado
kabisa.
ni kweli kabisa huyu jamaa hayuko logical anapayukapayuka tu hata watoto wadogo huku wanamshangaa,nadhani hapa jamvini tusipoteze muda kumjadili jamani! anajifanya kupambana na dr.lakini hamuwezi kabisa size ya nape ni viongozi wa shina/mtaa wa Cdm.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
407
Points
180
Age
36
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 407 180
Nape anatetea ulaji wake,hata kama ni mimi ningegeuza ukweli kuwa urongo.
 
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined
Mar 15, 2009
Messages
14,056
Likes
3,412
Points
280
W. J. Malecela

W. J. Malecela

Tanzanite Member
Joined Mar 15, 2009
14,056 3,412 280
Akiongea katika mkutano wa CCM Arusha katibu mkuu wa CCM alitamka haya. nanukuu.
''Katika miaka ya hivi karibuni CCM ilikuwa imepoteza mwelekeo hali iliyowafanya watanzania kukata tamaa na viongozi wao na wengine kujiunga upinzani''.

Sasa wewe Nape kusema Dr. Slaa ni mwongo na kuchonganisha watu na CCM ni upi? Angalieni uongo wenu na waandishi mliowanunua.CHADEMA iliwafukuza madiwani wao uanachama hivyo moja kwa moja wakaukosa udiwani na walipoenda mahakamani wakaangukia pua leo mnatangazia uma mmepokea kadi za makada wa CHADEMA. je kuna uongo kama huo, hao makada kuanzia lini wakati walishafukuzwa.
Hao si zaidi ya oil chafu uliyokuwa unaizungumzia.
- CCM tuliacha siku nyingi kupokea oil chafu na Chadema mkaiga, kabla Kinana hajawa Katibu CCM tumewapiga kwenye Urais, Ubunge na majuzi kwenye Udiwani, I mean pmaoja na kwamba mjadala wenyewe ni very low, lakini naomba kukuuliza exactly what is your point here?

Le Mutuz!
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,096
Likes
1,424
Points
280
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,096 1,424 280
- CCM tuliacha siku nyingi kupokea oil chafu na Chadema mkaiga, kabla Kinana hajawa Katibu CCM tumewapiga kwenye Urais, Ubunge na majuzi kwenye Udiwani, I mean pmaoja na kwamba mjadala wenyewe ni very low, lakini naomba kukuuliza exactly what is your point here?

Le Mutuz!
Nilishakwambia nipe matokeo ya urais kwa wagombea wote ya jimbo la Msalala! Ukishindwa uliza mliibaje ibaje. Mi ni eye witness wa wizi huo. Mheshimuni Slaa kwa kukubali yaishe
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,471
Likes
466
Points
180
Age
28
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,471 466 180
Nape again! Sidhani kama anafaa kujadiliwa seriously kwakuwa kaajiriwa kuongea hayo anayoyaongea. Kama angekuwa anafanya ndivyo sivyo angekuwa alishawajibishwa siku nyingi. Mara nyingi sana anapingana kauli na mabosi wake, lakini upepo unaachwa upite tu. So, yuko kazini ili apate mkate wake wa kila siku. Asamehewe.
 
Mwananchi wa Kawaida

Mwananchi wa Kawaida

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
65
Likes
2
Points
13
Mwananchi wa Kawaida

Mwananchi wa Kawaida

Member
Joined Feb 9, 2012
65 2 13
- CCM tuliacha siku nyingi kupokea oil chafu na Chadema mkaiga, kabla Kinana hajawa Katibu CCM tumewapiga kwenye Urais, Ubunge na majuzi kwenye Udiwani, I mean pmaoja na kwamba mjadala wenyewe ni very low, lakini naomba kukuuliza exactly what is your point here?

Le Mutuz!
Acha kujibu kisiasa weweeeeee,Nyie wenyewe ni Oil chafu na kama mmekumbuka kuiacha kupokea mliyonayo ni nyingi zaidi na hamna hata ubavu wa kujitoa.Nyie ndo mnaotuangusha watanzania kwa kuficha uhalisia halafu mnajifanya mna uchungu na nchi kwa maneno.
 
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
1,258
Likes
548
Points
280
B

Babuu Rogger

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
1,258 548 280
Nepi NNeuye, Vuvuzela, Hili jama bana halioni hata aibu, lilizunguka weeeeeeeeeeeee karibia nchi nzima likiubiri kuvua GAMBA! matokeo yake ubavu ukawa mdogo kuliko, mwisho akatokomea kusikojulikana na falsafa yake ya kujivua gamba na aliowashutumu yuko nao majukwaani. Sasa huyu jamaa unafikiri akili yake ipo sawa? sasa hivi ye ni tiara inoyosukumwa na upepo ili ipae. AENDE HUKO!!!!!!!!!!!!!1
 
S

Socratesson

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
0
S

Socratesson

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
119 0 0
Kuhama na kuhamia ni desturi iliyokuwepo toka awali,nasio kitu ambacho mtu anaona ushujaa kuwaitwa watu oil chafu.Kwa mfano Dr.Tlaa (slaa) msiomfahamu kwa jina vizuri.alikuwa ccm je utamwita oil chafu? [HR][/HR]
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Who is nape kwa kabila langu ni choo kisicho safishwa
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Likes
2
Points
33
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 2 33
Nape anatetea ugali wake mwache aropokwe sindio kazi aliyo tumwa
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,245
Likes
81
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,245 81 145
Hawana lolote hawa wameshindwa kucheza wimbo wao wa MAGAMBA wameleta single nyingine ya kuitana "NDUGU" na si "MHESHIMIWA" lets wait and see!
"Heri kipofu mwenye fikra za mbali kuliko mtu mwenye macho asiyeweza kuona mbali"

Akiongea katika mkutano wa CCM Arusha katibu mkuu wa CCM alitamka haya. nanukuu.
''Katika miaka ya hivi karibuni CCM ilikuwa imepoteza mwelekeo hali iliyowafanya watanzania kukata tamaa na viongozi wao na wengine kujiunga upinzani''.

Sasa wewe Nape kusema Dr. Slaa ni mwongo na kuchonganisha watu na CCM ni upi? Angalieni uongo wenu na waandishi mliowanunua.CHADEMA iliwafukuza madiwani wao uanachama hivyo moja kwa moja wakaukosa udiwani na walipoenda mahakamani wakaangukia pua leo mnatangazia uma mmepokea kadi za makada wa CHADEMA. je kuna uongo kama huo, hao makada kuanzia lini wakati walishafukuzwa.
Hao si zaidi ya oil chafu uliyokuwa unaizungumzia.
 
Majita

Majita

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2008
Messages
606
Likes
94
Points
45
Majita

Majita

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2008
606 94 45
- CCM tuliacha siku nyingi kupokea oil chafu na Chadema mkaiga, kabla Kinana hajawa Katibu CCM tumewapiga kwenye Urais, Ubunge na majuzi kwenye Udiwani, I mean pmaoja na kwamba mjadala wenyewe ni very low, lakini naomba kukuuliza exactly what is your point here?

Le Mutuz!
Kaka Le Mutuz,yule demu wako Bupe wa Leominster MA uliyemrithi Rupia aka mchinja mbuzi ulimwachia nani kaka.
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Likes
683
Points
280
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 683 280
Siku zote hata katika post yangu ya majuzi niliuliza swali hili; Nape ni mtunzi wa single au mwitikia kolasi? Kwa wale ambao hawakunielewa lengo langu lilikuwa ni hili la yeye kukurupuka na kudandia kila linalosemwa na Dr. Slaa na kulifanya kwake kuwa hoja ya kisiasa. Arudi shule kwa nafasi yake bado kabisa.
Hata umri unamruhusu huyo dogo,ni vema akarudi shule tu!
 

Forum statistics

Threads 1,214,244
Members 462,614
Posts 28,506,248