Nape: Sijaiona sababu ya Serikali kuchukua fedha zake kuwekeza kwenye miradi mikubwa


D

dative dogo

Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
22
Likes
54
Points
15
D

dative dogo

Member
Joined Jan 22, 2013
22 54 15
Leo hii mheshimiwa Nape Nauye ameeleza kwa kina jinsi ambavyo serikali inakosea katika mambo mengi sana, nape anasema Serikali imevaa viatu ambavyo sio saizi yetu. Nimependa sana Uzalendo wa Nape Nauye ... Hebu mtazame hapo chini alivyofunguka kisha toa maoni yako.

 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,772
Likes
12,291
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,772 12,291 280
Kaongea point sana, ila sasa shida inakuja kwa KOCHA!

Kocha kapanga 4-4-2
Wewe mchezaji unataka 5-4-1,
Kuna Mpira hapo?

Refer kauli hizi;

"Mimi huwa sipangiwi"

"Atakayeleta fyokofyoko kukiona"

"Serikali Yangu"

"Mawaziri wapumbavu"

"Mimi ni dereva wa Lori sisikilizi kelele za watu waliokwenye bodi"

NB; Huwezi Kujiokoa ukianza kuzama, tulia waje wengine wakuokoe, na ukineng'eneka zaidi utameza vikombe vya kutosha.
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Likes
794
Points
280
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 794 280
Halafu hatoki cicm kwa style hii??
 
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2017
Messages
4,636
Likes
4,755
Points
280
Age
49
Tajirimsomi

Tajirimsomi

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2017
4,636 4,755 280
Huwezi kunijibu hivyo
 
K

kyata

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2015
Messages
597
Likes
297
Points
80
Age
38
K

kyata

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2015
597 297 80
Leo hii mheshimiwa Nape Nauye ameeleza kwa kina jinsi ambavyo serikali inakosea katika mambo mengi sana, nape anasema Serikali imevaa viatu ambavyo sio saizi yetu. Nimependa sana Uzalendo wa Nape Nauye ... Hebu mtazame hapo chini alivyofunguka kisha toa maoni yako
Mh. Katema dhahabu ktk mchango wake, Hebu Serikali ihuchukue ushauri huu. Itengeneze mazingira mazuri kwa wawekezaji,ili sisi tuje tufaidi kodi zitakazotokana na uwekezaji husika.
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,501
Likes
2,430
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,501 2,430 280
Inahitaji akili ya mwendawazimu kushangilia hawa watetea matumbo kwani wawapo ndani ya serikali wanakuwa watu wa kuunga mkono kila jambo hata kama anajua kuwa linakandamiza wanananchi.

Jamaa uyu huyu alizima bunge live, kashiriki kufungia magazeti ila leo ndo anadai "serikali imevaa viatu visivyo vyake" maajabu ya rejected material haya.
 
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2017
Messages
779
Likes
829
Points
180
Age
33
Kinga kingdom

Kinga kingdom

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2017
779 829 180
Kaongea point sana, ila sasa shida inakuja kwa KOCHA!

Kocha kapanga 4-4-2
Wewe mchezaji unataka 5-4-1,
Kuna Mpira hapo?

Refer kauli hizi;

"Mimi huwa sipangiwi"

"Atakayeleta fyokofyoko kukiona"

"Serikali Yangu"

"Mawaziri wapumbavu"

"Mimi ni dereva wa Lori sisikilizi kelele za watu waliokwenye bodi"

NB; Huwezi Kujiokoa ukianza kuzama, tulia waje wengine wakuokoe, na ukineng'eneka zaidi utameza vikombe vya kutosha.
Usinijibu mimi hivyo wewe!

Sent from my A37f using JamiiForums mobile app
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
7,378
Likes
14,927
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
7,378 14,927 280
Tangu aratibu mchakato wa kutufungia tusione bunge live huwa simkubali huyu jamaa
Mkuu ebu jikite kwenye hoja zake achana na mashambulizi binafsi
 
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
8,772
Likes
12,291
Points
280
Mgibeon

Mgibeon

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
8,772 12,291 280
Inahitaji akili ya mwendawazimu kushangilia hawa watetea matumbo kwani wawapo ndani ya serikali wanakuwa watu wa kuunga mkono kila jambo hata kama anajua kuwa linakandamiza wanananchi.
Jamaa uyu huyu alizima bunge live, kashiriki kufungia magazeti ila leo ndo anadai "serikali imevaa viatu visivyo vyake" maajabu ya rejected material haya.
Umesahau na bao la mkono.. Mchezo alioufanya yeye na Makamba kwenye IT department yao na wale hackers wao ndiyo imetuletea haya yote.
 
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2016
Messages
538
Likes
469
Points
80
Y

YusuJo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2016
538 469 80
Leo hii mheshimiwa Nape Nauye ameeleza kwa kina jinsi ambavyo serikali inakosea katika mambo mengi sana, nape anasema Serikali imevaa viatu ambavyo sio saizi yetu. Nimependa sana Uzalendo wa Nape Nauye ... Hebu mtazame hapo chini alivyofunguka kisha toa maoni yako
Mpaka mtumbuliwe ndiyo mnazungumza sense!!
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,144
Likes
2,995
Points
280
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,144 2,995 280
Kaongea point sana, ila sasa shida inakuja kwa KOCHA!

Kocha kapanga 4-4-2
Wewe mchezaji unataka 5-4-1,
Kuna Mpira hapo?

Refer kauli hizi;

"Mimi huwa sipangiwi"

"Atakayeleta fyokofyoko kukiona"

"Serikali Yangu"

"Mawaziri wapumbavu"

"Mimi ni dereva wa Lori sisikilizi kelele za watu waliokwenye bodi"

NB; Huwezi Kujiokoa ukianza kuzama, tulia waje wengine wakuokoe, na ukineng'eneka zaidi utameza vikombe vya kutosha.
"Huwezi kuniandikia hivo mimi"
 

Forum statistics

Threads 1,250,234
Members 481,278
Posts 29,725,412