Nape Nnauye: Ningependa bunge liwe live wananchi waone mijadala

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
33,456
2,000
Nape Nnauye alikuwa mmoja kati ya panel iliyokuwa ikijadili mwelekeo wa serikali ya Rais Samia, akiwa pamoja na Dr. Marcus pale Azam Tv.

Nape alitakiwa kujibu shutuma ya Dr.Marcus kuwa yeye Nape ni moja ya watu waliokuwa mstari wa mbele kukandamiza upatikanaji wa habari kwa kuanzisha sheria ya vyombo vya habari na bunge live.

Nape amejibu kwamba lile lilikuwa jambo la bunge sio yeye. Akaongeza hata yeye angependa bunge liwe live ili wananchi waone mijadala ya wabunge.

My Take 1
Kumekucha ndugu msomaji,hii ni kabla jogoo hajawika.

My Take 2
Hatimaye media zimepumua,tulishakosa mijadala kama hii. Uoga uliwajaa
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
11,645
2,000
Nape Nnauye alikuwa mmoja kati ya panel iliyokuwa ikijadili mwelekeo wa serikali ya Rais Samia, akiwa pamoja na Dr. Marcus pale Azam Tv.

Nape alitakiwa kujibu shutuma ya Dr.Marcus kuwa yeye Nape ni moja ya watu waliokuwa mstari wa mbele kukandamiza upatikanaji wa habari kwa kuanzisha sheria ya vyombo vya habari na bunge live.

Nape amejibu kwamba lile lilikuwa jambo la bunge sio yeye. Akaongeza hata yeye angependa bunge liwe live ili wananchi waone mijadala ya wabunge.

My Take
Kumekucha ndugu msomaji,hii ni kabla jogoo hajawika
Tutaona na kusikia mengi sana hadi 40 ya mwendazake itimie
 

blogger

JF-Expert Member
Mar 13, 2012
5,196
2,000
Mnhh..
😂😂😂😂😂😂
...wacha tuendelee shuhudia mtanangee...

Nchi hii!!!?
 

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
21,191
2,000
Yaani hawa wanaompinga Hayati ilhali walikuwa wakimsupport siwaelewi yaani.

Hapa ni kutaka kuonyesha wana uchungu na raia, wakati nyuma wameshika mkuki wa sumu.

Acheni Unafiki Jamani. Kwanini hukuyasema haya wakati wa utawala wa awamu ya tano?
 

aker2011

JF-Expert Member
Apr 22, 2015
610
1,000
Yeye si ndiyo aliepeleka huo mswada bungeni kipindi akiwa waziri wa habari bunge nisiwe live leo nini kimemkumba tena masikini😌😔😔
 

Abrianna

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
2,222
2,000
Nape Nnauye alikuwa mmoja kati ya panel iliyokuwa ikijadili mwelekeo wa serikali ya Rais Samia, akiwa pamoja na Dr. Marcus pale Azam Tv.

Nape alitakiwa kujibu shutuma ya Dr.Marcus kuwa yeye Nape ni moja ya watu waliokuwa mstari wa mbele kukandamiza upatikanaji wa habari kwa kuanzisha sheria ya vyombo vya habari na bunge live.

Nape amejibu kwamba lile lilikuwa jambo la bunge sio yeye. Akaongeza hata yeye angependa bunge liwe live ili wananchi waone mijadala ya wabunge.

My Take
Kumekucha ndugu msomaji,hii ni kabla jogoo hajawika
Kweli nape ni nyumbu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom