Nape Nnauye: Kumbe kulikuwa na Orodha ya Wahuni chamani? Natamani sana kuwajua Wahuni Waliopona

Mtoto wa Shule

JF-Expert Member
Nov 16, 2014
8,180
2,000
Katibu mwenezi wa CCM mstaafu na mbunge wa Mtama Nape Nnauye ameshangaa taarifa iliyotolewa na mrithi wake chamani ambaye kwa sasa ni mbunge wa viti maalumu komredi Polepole kwamba Wahuni ndani ya chama hawajaisha.

Nape amesema anatamani kuwajua Wahuni Waliopona.

Sabato njema.
Yeye Nape ni "mhuni" aliyekwisha tayari.
 
  • Thanks
Reactions: Ame

Katwangilo

JF-Expert Member
Jun 10, 2021
709
1,000
Hivihivi NAPE nilianza kumdharau japo nilikuwa namkubali zamani kumbe Shankupe mmoja hivi mwenye ako na kishundu!
 

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
10,572
2,000
Katibu mwenezi wa CCM mstaafu na mbunge wa Mtama Nape Nnauye ameshangaa taarifa iliyotolewa na mrithi wake chamani ambaye kwa sasa ni mbunge wa viti maalumu komredi Polepole kwamba Wahuni ndani ya chama hawajaisha.

Nape amesema anatamani kuwajua Wahuni Waliopona.

Sabato njema.
Polepole ni kibaka wa kisiasa.
 

Sonofsoil

JF-Expert Member
Feb 13, 2014
2,085
2,000
Katibu mwenezi wa CCM mstaafu na mbunge wa Mtama Nape Nnauye ameshangaa taarifa iliyotolewa na mrithi wake chamani ambaye kwa sasa ni mbunge wa viti maalumu komredi Polepole kwamba Wahuni ndani ya chama hawajaisha.

Nape amesema anatamani kuwajua Wahuni Waliopona.

Sabato njema.
Hapa mama SSH anayo nafasi kubwa sana ya kuijenga nchi upya. Ni vizuri akahakikisha wote wanshieikishwa chamani na serikalini. Wanapo gombana makundi makundi hasimu ndani ya chama wanao umia ni taifa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom