Nape Nnauye: Kumbe kulikuwa na Orodha ya Wahuni chamani? Natamani sana kuwajua Wahuni Waliopona

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
10,156
2,000
Nape naye ni sehemu ya wahuni tena yeye ni kitoroli chao kabisa..

Ile movie ya kutembea kwenda ikulu kuomba samahani nayo ilikuwa ametumwa na wahuni masikini marehemu naye akachukulia easy kumbe alikuwa amesakiziwa dog......
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,672
2,000
Orodha ile niliwahi kuichungulia ila duh.
1 Abdul Rahman Kinana
2 Nape Mnauye
3 January Makamba
4 Kingunge Ngumbale
5 Sofia Simba
6 Immanuel Nchimbi
7 Mwigulu Mchemba
Na kadha wa kadha.
List ilikuwa na majina zaidi ya 80 na baadhi yao ni marais wastaafu bara na visiwani.
Kumbe ni Kingune alishughulikiwa?? Tulijua ni uzee tu
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,672
2,000
Nape naye ni sehemu ya wahuni tena yeye ni kitoroli chao kabisa..

Ile movie ya kutembea kwenda ikulu kuomba samahani nayo ilikuwa ametumwa na wahuni masikini marehemu naye akachukulia easy kumbe alikuwa amesakiziwa dog......
Hii inaitwa Mbwa kala Mbwa
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
5,327
2,000
Nape na Januari ndo wahuni wenyewe.

EF8C9901-5B5D-4F20-979F-3EAC9994BB59.jpeg
 

navajo

JF-Expert Member
Jan 26, 2015
503
500
Orodha ile niliwahi kuichungulia ila duh.
1 Abdul Rahman Kinana
2 Nape Mnauye
3 January Makamba
4 Kingunge Ngumbale
5 Sofia Simba
6 Immanuel Nchimbi
7 Mwigulu Mchemba
Na kadha wa kadha.
List ilikuwa na majina zaidi ya 80 na baadhi yao ni marais wastaafu bara na visiwani.
Marehemu aliacha masakara wengi sana, mliamini yeye ndio yule au angojwe mwingine..
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
2,052
2,000
Katibu mwenezi wa CCM mstaafu na mbunge wa Mtama Nape Nnauye ameshangaa taarifa iliyotolewa na mrithi wake chamani ambaye kwa sasa ni mbunge wa viti maalumu komredi Polepole kwamba Wahuni ndani ya chama hawajaisha.

Nape amesema anatamani kuwajua Wahuni Waliopona.

Sabato njema.
Nape Awasiliane na Polepole atampa Orodha
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
58,617
2,000
Hihihiii! CCM sasa hivi kuna minyukano haswa baada ya kula nyama ya wapinzani na kuimaliza...
 

Ulimwengu Mbaya

JF-Expert Member
Jun 23, 2013
1,156
2,000
Kama kweli CCM ilikuwa na wahuni ni vizr sasa Bwana Chongolo kumwita kamati Kuu awajate hao wahuni ili chama kchukue tahadhari mapema ili mwisho wa siku wasije wakajioganize na kutuletea mgombea wa urais mhuni
 

Gulwa

JF-Expert Member
Jun 16, 2008
6,639
2,000
Katibu mwenezi wa CCM mstaafu na mbunge wa Mtama Nape Nnauye ameshangaa taarifa iliyotolewa na mrithi wake chamani ambaye kwa sasa ni mbunge wa viti maalumu komredi Polepole kwamba Wahuni ndani ya chama hawajaisha.

Nape amesema anatamani kuwajua Wahuni Waliopona.

Sabato njema.
Mhuni ni. 1 alitwaliwa tar 17.03.2021
 

nyakubonga

JF-Expert Member
Apr 5, 2015
3,519
2,000
Kati ya watu wanaoona wameyapatia maisha utawala huu, ni Nape asee,

Namshauri ajifunze kunyamaza, hawajui maadui zake wote.
 

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
12,904
2,000
Katibu mwenezi wa CCM mstaafu na mbunge wa Mtama Nape Nnauye ameshangaa taarifa iliyotolewa na mrithi wake chamani ambaye kwa sasa ni mbunge wa viti maalumu komredi Polepole kwamba Wahuni ndani ya chama hawajaisha.

Nape amesema anatamani kuwajua Wahuni Waliopona.

Sabato njema.
Vita vya panzi hivi.....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom