Nape Nnauye angezitoa tweets zake za sasa alipokuwa Waziri jina lake lingekuwa kubwa sana Tanzania

Pilitoni

JF-Expert Member
Jul 11, 2011
1,189
1,500
njaa njaa njaa kwa nape,hakuna MTU mwenye roho ya kupenda madaraka sana kama nape
 

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,388
2,000
Ukishakuwa kuwa Waziri unaapa kuitetea serikali ya jamhuri ya Muungano wa Tanzania..kwa maana nyingine failure na success zote mnazibeba kwa pamoja kama serikali hata kama hupendezwi kwa kuwa Waziri ana nafasi ya kushiriki kikao cha baraza la mawaziri pamoja na Rais na kutoa ushauri na moyoni. Ukikosoa maana yake unapoteza sifa ya kuwa Waziri (ila sio kwa haya mambo ya kijamii bali yale yote yanayohusu msimamo wa serikali katika utendaji wake)
Hata picha zile Nape ktk tweets zake ukiwa Waziri haruhusiwi au
 

GuDume

JF-Expert Member
Jan 18, 2015
6,633
2,000
nape mnafiki wa kulipwa. Huyu si alisema ccm ingeshinda hata kwa bao la mkono? Akasema chadema ni mafisi... Ha ha ha... Leo hii anaonekana shujaa kwa baadhi ya watu.huyu hata jimboni mwake aliiba kura. Amepigwa bao naye kama ambavyo aliwapiga bao wenzake. Ukipiga bao utapigwa bao....
 

GuDume

JF-Expert Member
Jan 18, 2015
6,633
2,000
Katika forums zenye ukichaa ni hizi za siasa.... Asilimia 95 ya wanasiasa wetu ni mwezi mchanga. Sisi wenye akili tulishachoka tumeamua kuacha akili zetu zifanye kazi nyingne. Asilimia 80 ya wapiga kura ni vilaza.

basi mie humu ndo nakupendaga aisee!yaan fanya uwezayo mie napenda siasa !lol mmu nakuja tu coz ya vistress vya hapa na pale!
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
27,430
2,000
Huwa najaribu kuzisoma tweets za Mh Nape Nnauye zinagusa sana maisha ya Mtanzania halisi haswa yule wa chini kabisa ambaye kiukweli huyo ndiye anayejua shida za Tanzania wengine huwa tunaogopa tu shida lakini kuna wenye shida hasa.

Sasa hizi tweets za huyu Mheshimiwa sana angezitoa wakati ule ni Waziri akitumia V8 kwa usafiri wa kila siku hakika jina lake lingekuwa kubwa sana na kutamalaki kila kona ya nchi hii.
Ndio ujue "Unafiki Hauuzwi"
 

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,388
2,000
nape mnafiki wa kulipwa. Huyu si alisema ccm ingeshinda hata kwa bao la mkono? Akasema chadema ni mafisi... Ha ha ha... Leo hii anaonekana shujaa kwa baadhi ya watu.huyu hata jimboni mwake aliiba kura. Amepigwa bao naye kama ambavyo aliwapiga bao wenzake. Ukipiga bao utapigwa bao....
Mwosha huoshwa....
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,412
2,000
Mungu huwapitisha watu katika kipindi kigumu ili kujifunza kuwa duniani mambo Ubadilika kusudi la Mungu nape kusimama na watanzania wa hali ya chini
 

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Feb 12, 2012
10,476
2,000
Hata picha zile Nape ktk tweets zake ukiwa Waziri haruhusiwi au
Vitu vingine sio kwamba anazuiwa (si unajua siasa zetu za bongo za kiunafiki sometime unakuta mtu anajitoa akili ili mambo yake yaende), kuna mambo ambayo yanahusiana na msimamo na maamuzi ya serikali hayo ndio ukiwa waziri ndo huruhusiwi yaana serikali imeamua kufanya jambo flani ila kwa wananchi linaonekana sio jambo jema alafu unakuwa upande wa wananchi kuilaumu serikali wakati na wewe ni sehemu ya serikali
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom