Nape Nnauye ampongeza Kheri James na UVCCM, awataka watani wao (Chadema) wakajifunze siasa CCM

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,205
2,000
Mean watani wakaifunze kuteka,matusi,kudhalilisha wapinzani Nape haupo seriously
 

Shocker

JF-Expert Member
Sep 15, 2012
1,300
2,000
nape ni kiongozi maslahi asie jitambua,Magu akiwabeba na kuwagalagaza kama anaenyanyua vitoto vya paka,miccm haina elimu zaidi ya vyeti feki sasa hata wakiwekewa bastola za kichwa wataitikia hewala bana.maana wana vyeti feki.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
47,061
2,000
nape ni kiongozi maslahi asie jitambua,Magu akiwabeba na kuwagalagaza kama anaenyanyua vitoto vya paka,miccm haina elimu zaidi ya vyeti feki sasa hata wakiwekewa bastola za kichwa wataitikia hewala bana.maana wana vyeti feki.
Nape ana PhD bwashee kaipatia India.

Dr Nape Nnauye!
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,340
2,000
ni jambo jema kutoa ushauri, ila kweli maisha yanakwenda kwa kasi sana huyu huyu Nape mzee wa kuonyeshwa bastola leo anaongea kwa uhuru hivi !!
 

Matrix19

JF-Expert Member
Feb 24, 2020
2,421
2,000
Alisikika akisema "Jamaa Mshamba sana"

Akijibu kauli ya mwenzie aliyesema "Rais wa Mali Mali huko"

CCM kwa unafiki mnahitaji tuzo ya Oscar
 

malang0

JF-Expert Member
Apr 7, 2021
442
1,000
Mbunge wa Mtama ndugu Nape Nnauye amehudhuria baraza kuu la UVCCM na kumpongeza mwenyekiti wake Khery James kwa kazi kubwa wanayofanya ya kukilinda chama.

Nape Nnauye amewataka Bavicha na Chadema kwa ujumla wakajifunze siasa CCM.

Kazi Iendelee
Hawezi kuj7funza kwa waiba kura itakuwa wendawazimu
 

Lob

JF-Expert Member
Jul 24, 2017
804
1,000
Mbunge wa Mtama ndugu Nape Nnauye amehudhuria baraza kuu la UVCCM na kumpongeza mwenyekiti wake Khery James kwa kazi kubwa wanayofanya ya kukilinda chama.

Nape Nnauye amewataka Bavicha na Chadema kwa ujumla wakajifunze siasa CCM.

Kazi Iendelee
Kwanini sio CUF na ACT, Kujenga ni ngumu sana na inachukua muda mrefu sana ila kubomoa ni rahisi sana
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,119
2,000
Mbunge wa Mtama ndugu Nape Nnauye amehudhuria baraza kuu la UVCCM na kumpongeza mwenyekiti wake Khery James kwa kazi kubwa wanayofanya ya kukilinda chama.

Nape Nnauye amewataka Bavicha na Chadema kwa ujumla wakajifunze siasa CCM.

Kazi Iendelee
Wakajifunze kulindwa na dola?
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,119
2,000
johnthebaptist
Yaani huyu huyu Khery James aliyetoa hotuba ya chuki kubwa nyuma, kuwa watawapiga sindano ya sumu Chadema, ili wawamalize, ndiyo kweli huyo Nape, anasema kuwa Bavicha ndiyo waende kuiga siasa zao kwake??

Ama kweli siasa za unafiki hazitaisha huko CCM!
CCM kumejaa mashetani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom