Nape Nnauye akiongoza mkutano wa kampeni kata ya Temi


MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
Friday, June 14, 2013


Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa kata ya Themi na kuwaambia wasirudie kosa la kudharauliwa kwa kuchagua watu wasiotambua thamani ya kura zao.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akiwahakikishia wana Themi kuwa wakati huu ni wa kuirudisha heshima ya Arusha na kwa kumchagua mgombea wa CCM kutasaidia sana kuleta mabadiliko ya kimaendeleo katika mji huo.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akimtambulisha mgombea wa kiti cha udiwani kata ya Themi, Victor G. Mkolwe, Juni, 13,2013 .

Mgombea wa kiti cha udiwani kata ya Themi, Victor G. Mkolwe akihutubia wakazi wa kata hiyo na kuwaelezea moja ya mikakati yake ya kuleta maendeleo kwa wakazi hao,ambpo pia aliwaambia yeye hatangulizi siasa bali maendeleo na anatambua wakazi wake vizuri na changamoto zao na namna ya kuwasaidia.

Mbunge wa Viti Maalum mkoa wa Arusha, Catherine Magige akihutubia wakazi wa kata ya Themi ambapo pamoja na kuwaomba kumpigia kura mgombea wa udiwani kwa tiketi ya CCM pia aliahidi kuwasaidia wakina mama Wajane ambao walitelekezwa na ahadi za uongo za vyama upinzani.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akisalimiana na baadhi ya wakina mama Wajane ambao walidanganywa na vyama vya upinzani na sasa wamerejea CCM.

Wajane wa kata ya Themi wakisalimiana na mbunge wa viti maalum wa mkoa wa Arusha ,Catherine Magige.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akisalimiana na vijana wa Arusha mjini waliokuwa wakijiburudisha na mchezo wa karata.


Meya wa Jiji la Arusha, Ndugu Gaudence Lyimo akihutubia wakazi wa kata ya Themi na kuwataka wasifanye makosa katika uchaguzi huu.

Rehema Mohamed maarufu kama Iron Lady akihutubia wakazi wa kata ya Themi ambapo aliwataka wakazi hao kuwa makini sana na wanasiasa wasiokuwa na mipango ya maendeleo.

Kikundi cha ngoma cha Kambarage kikiburudisha wakazi wa kata ya Themi wakati wa mkutano wa kampeni za udiwani kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi.

Kijana anayefahamika kwa jina la Mboya ambaye alikuwa mstari wa mbele katika harakati za Chadema,akihutubia wakazi wa kata ya Themi wilaya ya Arusha mjini na kuwaambia wasirudie kuchagua vyama ambavyo kura yao itapotea kwa matapeli wa kimataifa.

Nico ambaye naye alikuwa mstari wa mbele kuongoza mipango michafu ya kuvuruga amani ya Arusha, amekiri kuwa chama pekee cha kisiasa Tanzania kwa sasa ni CCM na ameomba wakazi wa kata ya Themi kuungana na kumchagua diwani anayetokana na CCM ili kuleta maendeleo na si migomo.

MNEC wa wilaya ya Arusha mjini Godfrey Mwalusamba akihutubia wakazi wa kata ya Themi,ambapo aliwaambia kuna uhumu wa kufanyia kazi maendeleo yao zaidi kuliko kushabikia vitu visivyo na tija.

 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
kwi! kwi! teh! mbona picha za watoto au walikuwa wana record kipindi cha watoto cha tv?
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
15
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 15 135
"Hii ni ngome ya CHADEMA". Really?.

Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao za kutaka kufahamu nani ni heterosexual, gay or lesbian.

Waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai na maji taka ambazo wanaenda nazo mpaka bungeni.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda kama wananchi wanavyotaka kutende.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,529
Likes
18,163
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,529 18,163 280
Ama kweli kura sio mchezo, hadi wajane wameingizwa kwenye propaganda za ccm....!!!!
 
M

manucho

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
3,408
Likes
10
Points
135
M

manucho

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
3,408 10 135
Mwana una roho ngumu au ni buku7 kazini?
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,263
Likes
5
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,263 5 0
CDM Mnaroho ngumu..yani mnawakanyaga CCM shingo kabisa! kah
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
"Hii ni ngome ya CHADEMA". Really?.

Kelele za chekechea wa kisiasa hazimzuii mtu mzima kuendelea na shughuli zake.

Wao wamebakiwa na cheap politics zinazokolezwa na spinning za kijinga na siasa zilizopitwa na wakati za kueneza sera zao za kutaka kufahamu nani ni heterosexual, gay or lesbian.

Waacheni waendelee na siasa zao za kilaghai na maji taka ambazo wanaenda nazo mpaka bungeni.

CCM tumedhubutu, tumeweza na sasa tunatenda kama wananchi wanavyotaka kutende.
Naona sasa Mmeanza kujifunza.Toka mfike Arusha hamjaongea Sera yenu ya Ukaskazini na Udini.
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Picha uliyoleta ni Aibu tupu.Inaonekana wahudhuriaji ni Watoto na Wapita njia wanaoshangaa Vikundi vya Ngoma.Eneo lenyewe la Mkutano ni kama Barazani kwa Mtu.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,680
Likes
34
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,680 34 145
bazungu banasema time 'll tell kelele za nini
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Friday, June 14, 2013


Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akihutubia wakazi wa kata ya Themi na kuwaambia wasirudie kosa la kudharauliwa kwa kuchagua watu wasiotambua thamani ya kura zao.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akiwahakikishia wana Themi kuwa wakati huu ni wa kuirudisha heshima ya Arusha na kwa kumchagua mgombea wa CCM kutasaidia sana kuleta mabadiliko ya kimaendeleo katika mji huo.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akimtambulisha mgombea wa kiti cha udiwani kata ya Themi, Victor G. Mkolwe, Juni, 13,2013 .

Mgombea wa kiti cha udiwani kata ya Themi, Victor G. Mkolwe akihutubia wakazi wa kata hiyo na kuwaelezea moja ya mikakati yake ya kuleta maendeleo kwa wakazi hao,ambpo pia aliwaambia yeye hatangulizi siasa bali maendeleo na anatambua wakazi wake vizuri na changamoto zao na namna ya kuwasaidia.

Mbunge wa Viti Maalum mkoa wa Arusha, Catherine Magige akihutubia wakazi wa kata ya Themi ambapo pamoja na kuwaomba kumpigia kura mgombea wa udiwani kwa tiketi ya CCM pia aliahidi kuwasaidia wakina mama Wajane ambao walitelekezwa na ahadi za uongo za vyama upinzani.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akisalimiana na baadhi ya wakina mama Wajane ambao walidanganywa na vyama vya upinzani na sasa wamerejea CCM.

Wajane wa kata ya Themi wakisalimiana na mbunge wa viti maalum wa mkoa wa Arusha ,Catherine Magige.

Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akisalimiana na vijana wa Arusha mjini waliokuwa wakijiburudisha na mchezo wa karata.


Meya wa Jiji la Arusha, Ndugu Gaudence Lyimo akihutubia wakazi wa kata ya Themi na kuwataka wasifanye makosa katika uchaguzi huu.

Rehema Mohamed maarufu kama Iron Lady akihutubia wakazi wa kata ya Themi ambapo aliwataka wakazi hao kuwa makini sana na wanasiasa wasiokuwa na mipango ya maendeleo.

Kikundi cha ngoma cha Kambarage kikiburudisha wakazi wa kata ya Themi wakati wa mkutano wa kampeni za udiwani kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi.

Kijana anayefahamika kwa jina la Mboya ambaye alikuwa mstari wa mbele katika harakati za Chadema,akihutubia wakazi wa kata ya Themi wilaya ya Arusha mjini na kuwaambia wasirudie kuchagua vyama ambavyo kura yao itapotea kwa matapeli wa kimataifa.

Nico ambaye naye alikuwa mstari wa mbele kuongoza mipango michafu ya kuvuruga amani ya Arusha, amekiri kuwa chama pekee cha kisiasa Tanzania kwa sasa ni CCM na ameomba wakazi wa kata ya Themi kuungana na kumchagua diwani anayetokana na CCM ili kuleta maendeleo na si migomo.

MNEC wa wilaya ya Arusha mjini Godfrey Mwalusamba akihutubia wakazi wa kata ya Themi,ambapo aliwaambia kuna uhumu wa kufanyia kazi maendeleo yao zaidi kuliko kushabikia vitu visivyo na tija.

Kweli CDM ni Moto kwa CCM.yaani huyu NICO Muendesha Bodaboda Soko kuu kijiwe cha kahawa ndio mnatudanganya kuwa eti ndie aliekua anatumika na CDM kuratibu Vurugu? Kwanza huyu Muendesha bodaboda tena ya kupewa anaweza kumshawishi nani.

Huyu NICO ni malaya wa SIASA anachofanya ni kutafuta Umaarufu kwa mgongo wa CDM! imekua ni kawaida kabisa kwa mtu yeyote yule anaetaka Umaarufu Kusiasa basi lazima atafute Singo ya CDM.
Embu angalieni jinsi Ccm ilivyoishiwa na kufilisika kisera,mara wawatafute wacheza karata,mara wanawake wajane mara Waliomwagiwa Tindikali basi ilimradi tu waonekane wana huruma.
Kweli usilo lijua ni sawa na Usiku wa Giza.

MUNGU NI WA HAKI.OLE WAO WALE WANAOGEUZA UKWELI KUA UWONGO,NA UWONGO KUWA UKWELI.Asema Bwana wa Majeshi!!
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Mh Lema akihutubia wananchi wa Elerai jana
 
N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Sasa wana Jf yupi kati yao kafanya mkutano?na yupi kafanya kikao?
Jibu mpeni Nape
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Nashanga watu wanaponda watu waliudhuria kwenye mikutano ya ccm, hao ndio wapiga kura wenyewe, hata km wakiwa wawili, si kujaza mikutano kumbe kura hamna, hapo cdm ndio mnaweweska
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446