Nape na matamshi nje ya vikao halali vya chama


S

shika

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
167
Points
0
S

shika

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
167 0
Kumekuwa na Malalamiko kutoka kwa wananchi na hasa kwa wanachama na wapenzi wa chama cha Mapinduzi kuwa
katibu wa Siasa na Uenezi,ndugu Nape Mnauye,amekuwa akitoa Matamko mbalimbali ya kwake binafsi na hasa yanapoleta mgongano ndani ya jamii,na yeye amekuwa akijitetea mara kwa mara kuwa yeye ni msemaji tu wa chama
mambo yote huamliwa na vikao halali.

Sasa wakuu hili swala la Dr.Slaa kumiliki kadi halali ya CCM,alilotamka akiwa mjini Mwanza,Je?inawezekana kweli ni
maazimio ya secratariate inayoongozwa na Mh.Kinana na wajumbe wengine makini kama Asha Rose Migoro,walikaa
nakukubaliana Nape,akaseme haya jukwaani?badala ya kutoa taarifa muhimu zenye maslahi kwa watu.

Mimi binafsi naamini watu makini kama hao niliowataja hawawezi kujadili upuuzi wa namna hiyo,kama ndivyo basi ni
malalamiko ya baadhi ya watu hasa wana CCM,kuwa NAPE huzungumza mambo yake mwenyewe na kwa interest za
watu anaowaunga mkono dhidi ya maadui wake wa kisiasa ndani na nje ya chama chake.

Naleta kwenu kwa mjadala mpana zaidi.
 
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2008
Messages
629
Points
0
Age
42
H

Honey K

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2008
629 0
Uharo mwingine bhana sijui jana ulikula matoke yaliyochacha!!!usitutafutie ban bure!!!!
Kumekuwa na Malalamiko kutoka kwa wananchi na hasa kwa wanachama na wapenzi wa chama cha Mapinduzi kuwa
katibu wa Siasa na Uenezi,ndugu Nape Mnauye,amekuwa akitoa Matamko mbalimbali ya kwake binafsi na hasa yanapoleta mgongano ndani ya jamii,na yeye amekuwa akijitetea mara kwa mara kuwa yeye ni msemaji tu wa chama
mambo yote huamliwa na vikao halali.

Sasa wakuu hili swala la Dr.Slaa kumiliki kadi halali ya CCM,alilotamka akiwa mjini Mwanza,Je?inawezekana kweli ni
maazimio ya secratariate inayoongozwa na Mh.Kinana na wajumbe wengine makini kama Asha Rose Migoro,walikaa
nakukubaliana Nape,akaseme haya jukwaani?badala ya kutoa taarifa muhimu zenye maslahi kwa watu.

Mimi binafsi naamini watu makini kama hao niliowataja hawawezi kujadili upuuzi wa namna hiyo,kama ndivyo basi ni
malalamiko ya baadhi ya watu hasa wana CCM,kuwa NAPE huzungumza mambo yake mwenyewe na kwa interest za
watu anaowaunga mkono dhidi ya maadui wake wa kisiasa ndani na nje ya chama chake.

Naleta kwenu kwa mjadala mpana zaidi.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Mpaka sasa hapa Lumumba(Ofisi ya CCM) hapakaliki, wakati wowote Secretariety ya CCM inaweza kukaa Kikao kwa dharura kujadili mustakabali wa kauli tata zinazotolewa na makada waandamizi wa CCM na kisha zinageuka na kuonekana kama ndio msimamo wa CCM.
 
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
1,094
Points
1,195
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
1,094 1,195
Huyo vuvuzela ndo kawaida yake kufikiri kwa kutumia masaburi
Kumekuwa na Malalamiko kutoka kwa wananchi na hasa kwa wanachama na wapenzi wa chama cha Mapinduzi kuwa
katibu wa Siasa na Uenezi,ndugu Nape Mnauye,amekuwa akitoa Matamko mbalimbali ya kwake binafsi na hasa yanapoleta mgongano ndani ya jamii,na yeye amekuwa akijitetea mara kwa mara kuwa yeye ni msemaji tu wa chama
mambo yote huamliwa na vikao halali.

Sasa wakuu hili swala la Dr.Slaa kumiliki kadi halali ya CCM,alilotamka akiwa mjini Mwanza,Je?inawezekana kweli ni
maazimio ya secratariate inayoongozwa na Mh.Kinana na wajumbe wengine makini kama Asha Rose Migoro,walikaa
nakukubaliana Nape,akaseme haya jukwaani?badala ya kutoa taarifa muhimu zenye maslahi kwa watu.

Mimi binafsi naamini watu makini kama hao niliowataja hawawezi kujadili upuuzi wa namna hiyo,kama ndivyo basi ni
malalamiko ya baadhi ya watu hasa wana CCM,kuwa NAPE huzungumza mambo yake mwenyewe na kwa interest za
watu anaowaunga mkono dhidi ya maadui wake wa kisiasa ndani na nje ya chama chake.

Naleta kwenu kwa mjadala mpana zaidi.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
2,017
Points
1,500
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
2,017 1,500
Nape ongea kila kitu hata yale ambayo yangewafaa by 2015 kwenye kampeni ongea yote then by the time mtakuwa empty!!
Mnakuwa kama mmelogwa juzi kati hapa Vasco kawaambia jibuni mapigo ya CDM na wewe umeingia mkenge kama ule wa kujivua gamba! shame on you!
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Kama matamshi ya nape ndo msimamo wa chama,basi ccm imepwaya na haistahili kuongoza nchi!
 
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
418
Points
250
Age
41
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2012
418 250
wanasiasa kazi yao ni kujilimbikizia mali tu,hawajui kazi nyingine.Kufikiri kwao ni kama umbali wa puana mdomo.wacha wapuyange siku mambo yakiwadodea wanakimbilia lawama wakati ni ujinga
 
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
418
Points
250
Age
41
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2012
418 250
jamani yaani acha tu.Mtindo wa profesa kuweka uprofesa mfukoni na kuchangia maada kama mtoto wa darasa la pili utawamaliza wanasiasa wengi hasa wasomi.wao maeneo kama bungeni ni wajumbe wa bunge na kazi yao ni kusinzia baadala ya kuwa wabunge!watajiju kazi kufanya madudu na kujisifu.
 
S

shika

Senior Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
167
Points
0
S

shika

Senior Member
Joined Nov 3, 2012
167 0
Kumekuwa na malalamiko ya watu hasa wana CCM,kuwa katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama cha Mapinduzi bwana Nape mnauye,kutoa matamko nje ya vikao halali vya chama kwa maslahi yake binafsi na watu anaowaunga mkono dhidi ya maadui wake wa kisiasa ndani na nje ya chama chake.na yeye amekuwa
kuwa ni msemaji tu,yote huamliwa na vikao halali.

Sasa hoja wakuu,kwa tamko alilotoa hivi karibuni mjini mwanza kuwa Dr.slaa ni mwanachama wa chama cha mapinduzi kwa kuwa bado anamiliki kadi hai na halalai ya chama.Je?inawezekana kweli hili nalo lilijadiliwa na secratariate inayoongozwa na mtu makini kama Mh.kinana na baadhi ya wajumbe kama Dr.Asharose Migoro.

Mimi binafsi siami kwa watu hawa makini badala ya kujadili mambo yenye maslahi mapana kwa wanachama na Taifa kwa ujumla,badala yake wajadili mambo ya kipuuzi kama haya.kama hivi ndivyo basi kunaukweli kuwa si mambo yote anayoropoka NAPE, katumwa na chama akaseme,ni yake binafsi kama ilivyomzoea jamii kuwa ni mlopokaji.
 
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2012
Messages
418
Points
250
Age
41
U

umulitho

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2012
418 250
leprofeseli hiloooooooooooooooooooo. linacheka tihitihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii. naunga mkono hata kama yalio mbele yetu ni madudu.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,734
Points
2,000
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,734 2,000
Maadam linamhusu Dr.Slaa, atapewa pongezi nyingi na magamba wenzake.
 
democratic

democratic

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,642
Points
0
democratic

democratic

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,642 0
nawaombeni msiendelee kujadili hiki kiazi
 
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
332
Points
195
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
332 195
na mimi sijui nibadilishe tu heading nyingne niitupie hewani nini?
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Points
1,250
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 1,250
Na bavicha kawahonga nape peke yake?
kwa ccm, uenezi maana yake propaganda
 
M

Mwambepo one

Member
Joined
Dec 15, 2012
Messages
50
Points
0
M

Mwambepo one

Member
Joined Dec 15, 2012
50 0
Hana jipya la kujitetea kwa wananchi ndio mana amebaki anaropoka tuu! anavyojisikia! cha msingi hebu asome alama za nyakati! kwa sasa tumetoka wapi na tunaelekea wapi aaache kulopoka hovyohovyo!:target::majani7:
 

Forum statistics

Threads 1,283,904
Members 493,869
Posts 30,805,615
Top