Nape, Mwigulu, Makamba, Membe na Kinana msikubali kuporwa chama. Kipiganieni, mkishindwa anzisheni chama kipya cha siasa


S

Sexless

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2017
Messages
4,996
Points
2,000
S

Sexless

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2017
4,996 2,000
Kila mtanzania anajua nguvu, ushawishi, weledi na maarifa yenu (Mwigulu, Membe, Nape, Kinana na Makamba) mliotumia ktk kukijenga na kukiimarisha chama cha mapinduzi.

Lkn kuna kila dalili kwamba mliyemkabidhi dhamana kubwa (uenyekiti) hatambui kazi kubwa mliyoifanya na sasa kuna nguvu kubwa ya kuwaondosha na kuwazika kabisa kisiasa.

Siasa ni vita na siasa haina adui wala rafiki wa kudumu. Mkilijua hili mtakipigania chama ili kisiporwe na "wakuja". Lkn mkizubaa hakika mtapotea.

Kama mpambano umewashinda, basi ni vema mkatumia umaarufu, nguvu na maarifa yenu kuanzisha chama kipya haraka iwezekanavyo. Na kwa akili, ushwishi na maarifa mliyonayo, hakika chama kitastawi haraka mnooo.

Ni hayo tu. Narudia tena mkizubaa, mnazikwa kisiasa.
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,367
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,367 2,000
Unafikiri hawalijui hilo? Tatizo ni usalama wao.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,636
Points
2,000
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,636 2,000
Mwigulu Nchemba mwezako yupo busy insta kumpamba malaika mkuu
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
3,148
Points
2,000
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
3,148 2,000
Sasa si ni bora ccm ife? Huwa sielewagi wapinzani kwa nn hamtaki ccm ife!
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,997
Points
2,000
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,997 2,000
ccm ni chama ambacho hakina mwenyewe tofauti na vyama vingine ambavyo vimeanzishwa kwa kutegemea watu binafsi hao unaowasema ni chama ndio kimewafikisha hapo na chama hicho kikiamua kuwamaliza kinawamaliza ndio maana hawana jeuri ya kutoka na kuanzishaa vyamavyao ni vyema kabla ya kutoa mada kama hizi kafanye utafiti kwanza
 
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
10,247
Points
2,000
mcubic

mcubic

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
10,247 2,000
Hao wakitoka CCM hawana ubavu wa kushindana na udhalimu na uonevu wa serikali. Hata hivyo wapo kimaslahi zaidi kuliko kujali shida za wananchi.

Nna uhakika hawawezi kutoka na hawana ubavu wa kuanzisha Chama.

Hawa hawa akina Zitto, Maalim na Mbowe watatufikisha kwenye demokrasia na utawala wa haki
 
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
14,500
Points
2,000
mng'ato

mng'ato

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
14,500 2,000
Yalisikika maneno haya huko kwenye korido flani flani:

"Acha waunde hicho chama chao waone Makaburi yao yatakavyofukuliwa fasta tu Kama ifuatavyo:

Nape:Kujiuzia ma v8 ya CCM kwa bei chee wkt akiwa mwenezi.

Makamba:Kuiba mtihani na kufutiwa matokeo na zile bil. 1 alizochukua huko NSSF na hakurudisha.

Membe:Hela za Ghadafi

Kinana:Meli yake iliyobeba meno ya tembo + uraia.

Mwigulu:Huyu si ndio anaitwaga Lam... Madelu sio?Tutakomaa nae kwenye vyeti vya shule.

Inshort ninafurahi sana wanavyovurugana maana walijifanya wanajua sana kumpigia debe mzee baba mpk mmojawapo akavunjika mkono kwenye hizo harakati.

Mzee baba shikilia hapo hapo
 
Jobless graduate

Jobless graduate

Member
Joined
Apr 1, 2019
Messages
67
Points
125
Jobless graduate

Jobless graduate

Member
Joined Apr 1, 2019
67 125
Hawa wameshakatwa mikia kwa kifupi hawawezi tena kufurukuta wala kufanya lolote mbele ya maliyamungu.

Na kuna hatari baadhi yao hata ile nafasi ya kugombea majimboni mwao wataikosa.

Kwakuwa muda ni rafiki wa kweli ngoja tuvute subira kuna siku mtarudi hapa kunishukuru kwamba niliona mbali.
 
Alex Fredrick

Alex Fredrick

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
216
Points
500
Alex Fredrick

Alex Fredrick

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
216 500
Hao ndo wameua Chama kwa taarifa yako. Nyie makuwadi wao ambao mlikuwa mnanufaika na wizi wa Nchi hii.JPM ndio kiboko ya majizi yote iwe CCM serikalini au popote.Magufuli kama maji usipooga utakunywa tu.
 
Freddie Matuja

Freddie Matuja

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
296
Points
1,000
Freddie Matuja

Freddie Matuja

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
296 1,000
Kila mtanzania anajua nguvu, ushawishi, weledi na maarifa yenu (Mwigulu, Membe, Nape, Kinana na Makamba) mliotumia ktk kukijenga na kukiimarisha chama cha mapinduzi.

Lkn kuna kila dalili kwamba mliyemkabidhi dhamana kubwa (uenyekiti) hatambui kazi kubwa mliyoifanya na sasa kuna nguvu kubwa ya kuwaondosha na kuwazika kabisa kisiasa.

Siasa ni vita na siasa haina adui wala rafiki wa kudumu. Mkilijua hili mtakipigania chama ili kisiporwe na "wakuja". Lkn mkizubaa hakika mtapotea.

Kama mpambano umewashinda, basi ni vema mkatumia umaarufu, nguvu na maarifa yenu kuanzisha chama kipya haraka iwezekanavyo. Na kwa akili, ushwishi na maarifa mliyonayo, hakika chama kitastawi haraka mnooo.

Ni hayo tu. Narudia tena mkizubaa, mnazikwa kisiasa.
JPM akiwa Mbunge na Naibu (W) mwaka 1995 pia alikuwa mjumbe wa Mkutano Mkuu CCM (T); Nape, Mwingulu na Januari wote walikuwa sekondari na hawakuwa na hata wajumbe wa Mkutano mkuu CCM (T);
Bernard Membe bila shaka alikuwa Ubalozini Canada.
Ntakubali kuwa Kinana alikuwa Waziri wa Ulinzi enzi za Mwl. na kwa nafasi yake alikuwa sio mtu mdogo kwenye Chama.
Mtu kuwadhania Nape, Mwigulu na Januari ndiyo wenye chama sio sawa.
Kama mtakumbuka kuna wakati, JK alikuwa msaidizi wa Pius Msekwa akiwa Katibu Mtendaji wa kwanza wa CCM 1997 sawa na cheo cha katibu Mkuu kwa sasa.
Hatuwezi kusema JK ana merits nyingi kuliko Msekwa kwa kuwa tu later in life alikuwa Mkiti wa Chama (T).

Kama hao vijana 3, plus Bernard na Col. Kinana walitangulia kuwa wajumbe wa kamati kuu wakati JPM sio mjumbe wa kamati kuu, haiwapi wao credintials za kuonekana CCM ni yao.

Hoja hii pengine uikarabati ulikusudia kuwashauri nini wahusika uliowataja.
 
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
587
Points
1,000
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
587 1,000
Mwigulu Nchemba mwezako yupo busy insta kumpamba malaika mkuu
Hiv kwa nini akina mwigulu,Kigwangalah,Le mutuzi na prof Tibaijuka wamekimbia jamii forums kutwa Instagram VIP wamlete malaika wao wampambie huku mkuu.
 
Ndukidi

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
1,137
Points
2,000
Age
29
Ndukidi

Ndukidi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
1,137 2,000
Njaa mbaya ndugu yangu...maslahi
 

Forum statistics

Threads 1,295,969
Members 498,495
Posts 31,229,392
Top