NAPE: Mawaziri wanaotakiwa kutoka ni Magamba?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE: Mawaziri wanaotakiwa kutoka ni Magamba??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGEUZI KWELI, Apr 20, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,937
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimependa nape atuweke sawa siyo aje ile ile tafsiri ya magamba kila upepo wa kisulisuli unapikivamia Chama Twawala.
    Ingekuwa vema na hapa akasema kama na hawa ni wale Magambaaaa navyotafsiri yeyeee au kuna Mengine???

    CCM sasa aibu tupu
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,516
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Ni magamba ndio
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    magamba yaliyokomaa
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    gamba gumu la kobe pori
     
  5. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 1,032
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Nape mwenyewe ni Gamba linasubiriwa kuangukia CCJ
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ni magamba matupu....Hakuna jipya ndani ya CCM
     
  7. fanson

    fanson Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Basi kama ni kujivua gamba CCM wote inabidi wajivue nandoutakuwa mwisho wao lakini pia kuendelea kuwakumbatia mafisadi ni vizuri ili maneno yalyotabiriwa yaweze timia nikiwa na maana any choice ccm is makin will put Tz in a safe syd n lead to ccm death.
     
  8. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtu yeyote aliye ccm ni Gamba tena la mamba
     
Loading...