Nape: Magufuli aliposema Mwanza wasibomolewe kwa sababu ya kura alikuwa anatania


J

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2017
Messages
423
Likes
1,358
Points
180
J

Johnny Sack

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2017
423 1,358 180
Mbunge wa Mtama Nape Nnauye akiwa anahojiwa na DW amesema kitendo cha rais Magufuli kusema watu wa Mwanza wasibomolewe kwa kuwa walimpa kura ilikuwa ni utani sababu rais ni mtu anayependa kutania

Amesema pia ameshangazwa na bomoabomoa iliyofanywa kwa wananchi ambao serikali ilikuwa imewarhusu kujenga na kusema jambo hilo halifai

Ameseendelea kusema pia hana mpango wa kuhama CCM lakini hawezi kuapa kama hatahama chama hicho

 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,382
Likes
13,678
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,382 13,678 280
Nakubaliana na Mbunge Nape Nnauye. Ule ulikuwa utani wa Rais kwa wananchi wake. Lakini,kauli za Rais ni very sensitive!
 
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2017
Messages
352
Likes
372
Points
80
kamjabari

kamjabari

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2017
352 372 80
Mmmm! Nafikiri Nape ndiye hakumuelewa rais , Mbona hiyo inajulikana kuwa rais hakutania
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,877
Likes
16,438
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,877 16,438 280
Nakubaliana na Mbunge Nape Nnauye. Ule ulikuwa utani wa Rais kwa wananchi wake. Lakini,kauli za Rais ni very sensitive!
Utani vipi mkuu wakati agizo limetolewa kwa Waziri wa ardhi, Waziri wa Mambo ya Ndani na waziri wa Ulinzi kwa pamoja.

Hiyo ni dharau kwa Rais.!
 
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2016
Messages
2,761
Likes
3,073
Points
280
Gut

Gut

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2016
2,761 3,073 280
Your days are numbered comrade count down
 
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2007
Messages
21,691
Likes
63,490
Points
280
cocochanel

cocochanel

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2007
21,691 63,490 280
Haya mnaopenda kumshangilia mshangilieni na leo.. eeeeeh

Au kwa kuwa kasema yeye haji upande wenu!?
Ha ha haaaa.. ila alishayasema haya kabla ma mlijadili humu huku mkilia na machozi yakiwatoka na kujipiga vibao vya usoni pia.
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,497
Likes
4,361
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,497 4,361 280
Anaota nafasi yake ya msemaji...hahha. apambane na ccm yke
 
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
2,808
Likes
553
Points
280
fugees

fugees

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
2,808 553 280
Haya mnaopenda kumshangilia mshangilieni na leo.. eeeeeh

Au kwa kuwa kasema yeye haji upande wenu!?
Ha ha haaaa.. ila alishayasema haya kabla ma mlijadili humu huku mkilia na machozi yakiwatoka na kujipiga vibao vya usoni pia.
Nape katupa dongo kwa mkulu oohh... hata ule utenguzi wake wa uwaziri raisi alikua anatania.
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,644
Likes
5,224
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,644 5,224 280
Nakubaliana na Mbunge Nape Nnauye. Ule ulikuwa utani wa Rais kwa wananchi wake. Lakini,kauli za Rais ni very sensitive!
Seriously, nanyi 'wasomi' mnashabika hili?! Acheni utani please! Basi mwambieni yeye kama kiongozi asilete matani kwenye maisha ya WaTz.
Oh Lord have mercy on you na Nape
Unbelievable
Nini mnatafuta ukuu wa wilaya mkoa au wenyeviti wa vijiji
Magu anaponzwa na wengi
Nchi za wenzetu huwezi kusema utani wa kipuuzi kama huu juu ya maslahi ya Taifa na watu wake

So Petro na Nape mnabariki Double Standards shame on you
Mwambieni Mkulu blue ni blue sio nyeusi
 
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,382
Likes
13,678
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,382 13,678 280
Seriously, nanyi 'wasomi' mnashabika hili?! Acheni utani please! Basi mwambieni yeye kama kiongozi asilete matani kwenye maisha ya WaTz.
Oh Lord have mercy on you na Nape
Unbelievable
Nini mnatafuta ukuu wa wilaya mkoa au wenyeviti wa vijiji
Magu anaponzwa na wengi
Nchi za wenzetu huwezi kusema utani wa kipuuzi kama huu juu ya maslahi ya Taifa na watu wake

So Petro na Nape mnabariki Double Standards shame on you
Mwambieni Mkulu blue ni blue sio nyeusi
Nawe pia umetania!
 

Forum statistics

Threads 1,249,422
Members 480,661
Posts 29,697,907