Nape: Katibu Mwenezi asiyejua Takwimu


M

Mughwira

Senior Member
Joined
Jun 10, 2008
Messages
108
Likes
3
Points
35
M

Mughwira

Senior Member
Joined Jun 10, 2008
108 3 35
Hii habari inapatikana kwenye gazeti la Mwananchi Pg 4 "Chadema tutampinga Kafumu mahakamani"

Waliopiga kura uchaguzi mkuu 2010: 49,013 sawa na 28.6% ya 171,077 ya waliojiandikisha

Waliopiga kura uchaguzi mdogo: 53,672 sawa na 31.3% ya 171,019 ya waliojiandisha

Sawa na ongezeko la 2.7%

Nape anasema idadi kubwa ya wapiga kura haikujitokeza kupiga kura kwa sababu ya fujo za Chadema! Jamaa amesoma wapi?
source mwananchi News paper 5th Oct 2011
 
E

ezra1504

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
55
Likes
0
Points
0
E

ezra1504

Member
Joined Nov 2, 2010
55 0 0
Sasa mkuu, huyu Nape angesoma Hesabu si angekuwa na uelewa wa kutosha juu ya mambo yanayoendelea ndani ya nchi na sio ushabiki wa vyama? Yeye na Nchilligati walipigwa marufuku kukanyaga igunga wakati wa Kampeni, ila sasa hivi anaibuka na kelele za uchaguzi wa igunga, yeye alikuwa Igunga? Na km kiongozi wa chama then kuna mambo unapigwa stop kufanya wakati katiba ya chama inakuruhusu, why are you there then?? Huyu nae ni mwizi tu ila alikuwa hajapata nafasi ndo maana akakurupuka na kutaja magamba, sasa atakimbia chama tu kwani jamaa wanambana sana na inaonekana yeye ndo kasababisha mgawanyiko wote huo kwa matamshi yake ya kutaka magamba yajiondoe wakati chama chote kimejaa magamba.
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
15,959
Likes
4,290
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
15,959 4,290 280
Zile shukrani zilipaswa kiukweli kutolewe na Mwigulu Nchemba.

Waandishi wa habari wa walipaswa kumuuliza hizo takwimu kabla hajawakimbia.
 
Scientist

Scientist

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
392
Likes
3
Points
0
Scientist

Scientist

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
392 3 0
Nape anajulikana kwa umbumbumbu... msameheni!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
yeye na aliyemteu kukalia hicho cheo wanafanana 'upstairs' zao
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
35,741
Likes
45,044
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
35,741 45,044 280
Hii habari inapatikana kwenye gazeti la Mwananchi Pg 4 "Chadema tutampinga Kafumu mahakamani"

Waliopiga kura uchaguzi mkuu 2010: 49,013 sawa na 28.6% ya 171,077 ya waliojiandikisha

Waliopiga kura uchaguzi mdogo: 53,672 sawa na 31.3% ya 171,019 ya waliojiandisha

Sawa na ongezeko la 2.7%

Nape anasema idadi kubwa ya wapiga kura haikujitokeza kupiga kura kwa sababu ya fujo za Chadema! Jamaa amesoma wapi?
source mwananchi News paper 5th Oct 2011

Nape alithanii hichi ni kipindi cha TANU ndio maana akaongea uongo, naamini anadhani watanzania ni maiti anaweza kuwadanganya lolote.
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Likes
9
Points
135
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 9 135
nasikia alikua KILAZA class.
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
ukimsikia analalamika "jamani mimi si kijana mwenzenu, hivi nimewakosea nini" kijana kilaza nani atamkubali, tupa kule wavivu wa kufikiri
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,438
Likes
7,004
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,438 7,004 280
Atapata wapi muda wa kutafuta takwimu na yeye kutwa yuko kwenye kioo kutengeneza sura?
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Hii habari inapatikana kwenye gazeti la Mwananchi Pg 4 "Chadema tutampinga Kafumu mahakamani"

Waliopiga kura uchaguzi mkuu 2010: 49,013 sawa na 28.6% ya 171,077 ya waliojiandikisha

Waliopiga kura uchaguzi mdogo: 53,672 sawa na 31.3% ya 171,019 ya waliojiandisha

Sawa na ongezeko la 2.7%

Nape anasema idadi kubwa ya wapiga kura haikujitokeza kupiga kura kwa sababu ya fujo za Chadema! Jamaa amesoma wapi?
source mwananchi News paper 5th Oct 2011

Duh! Katibu Mwenezi wa CCM! Nyerere atatikisika kaburini mwake!!!
Idadi ya watu ambao hawakupiga kura safari hii bado ni kubwa, bado ni takriban theluthi mbili ile ile ya mwaka jana! Atuambie mwaka jana hakukuwapo mgombea wa Chadema, jee kwa nini pia watu hawakwenda kupiga kura, au ilikuwa ni "vurugu' za CUF?

This young man ni aibu kwa CCM kuwa naye kama mwenezi wao!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,366
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,366 280
Hivi bado mnamwongelea huyu bwana? Achaneni naye wala asiwaumize vichwa. Ukibishana sana na mlevi utaonekana pia mlevi!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Nape ni janga kuu kwa CCM, lakini kwa kuwa mie siyo mfuasi wa chama hicho, basi ni saizi yao!

Leo Mwanahalisi limeandika kuwa Rostam alitoa masharti kwa chama chake ili kushiriki kwake katika kampeni: Nape kutoiweka sura yake Igunga, kadhalika Mwakyembe na Sitta. Kwa ujumla wote wale vigogo wa CCM (kwa udhati wao au kwa unafiki wao), walikuwa wanampiga vita Rostam dhidi ya ufisadi aliyowafanyia Watz.
 
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
156
Likes
0
Points
0
H

HAKI bin AMANI

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
156 0 0
Uchafu wa nepi ni mavi.
 
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
347
Likes
8
Points
35
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
347 8 35
Big Up mkuu nadhani itabidi NAPE arudi darasani
 
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Jana kulikuwa na thread iliyokuwa inahusiana na shukrani zake kwa wana Igunga kuna sehemu alisema anamvuto ndiyo maana JF tuna hangaika nae, mimi nikajiuliza hivi mwanaume anapokuwa na mvuto inaimanisha nini lakini nilipo tazama TV nika muona anajichubua nikajua tayari.....
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
13,873
Likes
4,271
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
13,873 4,271 280

Duh! Katibu Mwenezi wa CCM! Nyerere atatikisika kaburini mwake!!!
Idadi ya watu ambao hawakupiga kura safari hii bado ni kubwa, bado ni takriban theluthi mbili ile ile ya mwaka jana! Atuambie mwaka jana hakukuwapo mgombea wa Chadema, jee kwa nini pia watu hawakwenda kupiga kura, au ilikuwa ni "vurugu' za CUF?

This young man ni aibu kwa CCM kuwa naye kama mwenezi wao!
kaka ndo maana jamaa kasema TUMSAMEHE.
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
21
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 21 0
Jana kulikuwa na thread iliyokuwa inahusiana na shukrani zake kwa wana Igunga kuna sehemu alisema anamvuto ndiyo maana JF tuna hangaika nae, mimi nikajiuliza hivi mwanaume anapokuwa na mvuto inaimanisha nini lakini nilipo tazama TV nika muona anajichubua nikajua tayari.....
Yaani BWABWA??
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,146
Likes
1,546
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,146 1,546 280
nimesoma nae, namjua vema... Alikuwa sifuri, ni mtu wa kuhonga walimu asikamatwe...
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,897