Nape: Dawa ya wezi ni kuwafunga jela, sio kuwakemea!


tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,840
Likes
5,063
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,840 5,063 280
Moja ya tatizo ambalo limepelekea Wizara ya TAMISEMI ya Hawa Ghasia kuonekana mzigo, ni mtandao wa wizi katika halmashauri nyingi nchini. Lakini inasikitisha kwamba kamati kuu ya ccm IMEKEMEA tu wizi huo badala ya kupendekeza/kushauri wezi hao wafungwe jela. Hii kwa mujibu wa maelezo ya Nape Nnauye alipokuwa akihojiwa na waandishi wa habari.

Kwa kweli kamati kuu haijawatendea haki wananchi wanaokosa huduma za jamii kufuatia ufisadi mkubwa unaofanyika ktk halmashauri. Ni afadhali hata wangelimshauri Rais awaagize hao wezi wamrejeshee fedha walizoiba kama alivyofanya kwa wale wezi wa EPA aliowaagiza wakamrejeshea mabilioni ya fedha za umma walizokuwa wamezikwapua! Ijapokuwa njia hii nayo sio nzuri sana lakini ni nafuu kuliko 'kuwakemea' tu wezi na kuwaachia waendelee kutumbua pesa za umma.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,358
Likes
45,135
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,358 45,135 280
tutawafunga vipi wakati hao ni wenzetu ?
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,531
Likes
3,012
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,531 3,012 280
Moja ya tatizo ambalo limepelekea Wizara ya TAMISEMI ya Hawa Ghasia kuonekana mzigo, ni mtandao wa wizi katika halmashauri nyingi nchini. Lakini inasikitisha kwamba kamati kuu ya ccm IMEKEMEA tu wizi huo badala ya kupendekeza/kushauri wezi hao wafungwe jela. Hii kwa mujibu wa maelezo ya Nape Nnauye alipokuwa akihojiwa na waandishi wa habari.

Kwa kweli kamati kuu haijawatendea haki wananchi wanaokosa huduma za jamii kufuatia ufisadi mkubwa unaofanyika ktk halmashauri. Ni afadhali hata wangelimshauri Rais awaagize hao wezi wamrejeshee fedha walizoiba kama alivyofanya kwa wale wezi wa EPA aliowaagiza wakamrejeshea mabilioni ya fedha za umma walizokuwa wamezikwapua! Ijapokuwa njia hii nayo sio nzuri sana lakini ni nafuu kuliko 'kuwakemea' tu wezi na kuwaachia waendelee kutumbua pesa za umma.
Ccm hawezi kuwafanya chochote. Refer, majigambo ya Kapuya, chama ni chao na serikali ni yao, hakuna wa kuwagusa,
Ccm wanacheza na maisha ya Watanzania, Waziri ateuliwe na mtu mmoja ila akifanya makosa ahojiwe na kamati kuu????? Hii iko Tz peke yake,
Ccm nashauri acheni kuoneana aibu chukueni mfano kwa wapinzani wenu Chadema,
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,603
Likes
13
Points
135
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,603 13 135
Nape Please okoa jahazi. Muenzi Mandela hata kama wana ccm watakuchukia
 
Elly B

Elly B

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
1,194
Likes
20
Points
135
Elly B

Elly B

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
1,194 20 135
Moja ya tatizo ambalo limepelekea Wizara ya TAMISEMI ya Hawa Ghasia kuonekana mzigo, ni mtandao wa wizi katika halmashauri nyingi nchini. Lakini inasikitisha kwamba kamati kuu ya ccm IMEKEMEA tu wizi huo badala ya kupendekeza/kushauri wezi hao wafungwe jela. Hii kwa mujibu wa maelezo ya Nape Nnauye alipokuwa akihojiwa na waandishi wa habari.

Kwa kweli kamati kuu haijawatendea haki wananchi wanaokosa huduma za jamii kufuatia ufisadi mkubwa unaofanyika ktk halmashauri. Ni afadhali hata wangelimshauri Rais awaagize hao wezi wamrejeshee fedha walizoiba kama alivyofanya kwa wale wezi wa EPA aliowaagiza wakamrejeshea mabilioni ya fedha za umma walizokuwa wamezikwapua! Ijapokuwa njia hii nayo sio nzuri sana lakini ni nafuu kuliko 'kuwakemea' tu wezi na kuwaachia waendelee kutumbua pesa za umma.
I afraid ni ktu hamstuki tu! Hata hizo za EPA hazikuwahi kurudi. Kwani zilienda wapi vile?
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,534
Likes
14,887
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,534 14,887 280
Mmmhhhhhh Anza kumfunga boss wako-mabosi Wako......
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,577
Likes
2,489
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,577 2,489 280
nape please okoa jahazi. Muenzi mandela hata kama wana ccm watakuchukia


kwani mandela alifanyaje zaidi ya kukalia kiti cha urais na kuwasamehe mafisadi wa kizungu waliomwaga damu za waafrika maelfu kwa maelfu. Zaidi alizunguka nchi mbalimbali za afrika akiwashauri wawapokee makaburu kama wawekezaji kwani ni watu wazuri. Kwa mandela tunajifunza uungwana na upendo na kuachana na visasi, kwn visasi ndio chanzo cha vita.
 
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,982
Likes
450
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,982 450 180
Bamiza mawe huyo maza mashavu ka bundi, piga mawe ka kule Mwanza, si mmezidisha siasa sasa subirini mawe
 
f.a.c.e

f.a.c.e

Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
91
Likes
1
Points
15
f.a.c.e

f.a.c.e

Member
Joined Nov 11, 2013
91 1 15
Asante sana Nape kwa ushauri wako pls naomba tuanze na Mwizi wa meno ya tembo
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,358
Likes
45,135
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,358 45,135 280
Asante sana Nape kwa ushauri wako pls naomba tuanze na Mwizi wa meno ya tembo
Thubutu yake ! anataka kitambi kiendelee kumtoka au amekichoka ?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,771
Likes
3,064
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,771 3,064 280
Japo maneno ya kinafiki lkn yanafurahisha masikio.......muda mwingine unaweza kusema Nape ndio anaona uchafu ndani ya CCM peke yake.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,840
Likes
5,063
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,840 5,063 280
Ccm hawezi kuwafanya chochote. Refer, majigambo ya Kapuya, chama ni chao na serikali ni yao, hakuna wa kuwagusa,
Ccm wanacheza na maisha ya Watanzania, Waziri ateuliwe na mtu mmoja ila akifanya makosa ahojiwe na kamati kuu????? Hii iko Tz peke yake,
Ccm nashauri acheni kuoneana aibu chukueni mfano kwa wapinzani wenu Chadema,

Ni kweli kabisa mkuu. Tatizo la CCM ni hii tabia ya kulindana. Kwa mfano, Shukuru Kawambwa amekuwa akiharibu katika kila wizara anayoisimamia lakini, badala ya kufutwa kazi, Rais kikwete (binamu yake na Kawambwa) amekuwa akimhamisha kutoka wizara moja hadi nyingine. Hii sio vizuri hata kidogo.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,840
Likes
5,063
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,840 5,063 280
kwani mandela alifanyaje zaidi ya kukalia kiti cha urais na kuwasamehe mafisadi wa kizungu waliomwaga damu za waafrika maelfu kwa maelfu. Zaidi alizunguka nchi mbalimbali za afrika akiwashauri wawapokee makaburu kama wawekezaji kwani ni watu wazuri. Kwa mandela tunajifunza uungwana na upendo na kuachana na visasi, kwn visasi ndio chanzo cha vita.
Mkuu, wizi wa mali za umma ni tofauti sana na issue ya makaburu--hazifanani hata kidogo.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,840
Likes
5,063
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,840 5,063 280
Ilishasemwa CCM ni ukoo wa panya
Ni kweli kabisa---babu mwizi, baba mwizi, watoto wezi, wajukuu wezi, vitukuu wezi na vilembwe wezi!!!!!!! Na bado maisha yanaendelea kama kawaida kana kwamba hakuna tatizo lolote.
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,577
Likes
2,489
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,577 2,489 280
mkuu, wizi wa mali za umma ni tofauti sana na issue ya makaburu--hazifanani hata kidogo.


nafikari sehemu yoyote isiyo na demokrasia ya kweli mfumo wake ni kama ule wa makaburu. Kundi la wachache ndilo linalopora na kuneemeka na mali za umma. Na ndicho kilichokua kule a.kusini ,makaburu walineemeka kwa kubaka demokrasia na haki za weusi,wazungu wachache ndio walokua wamefaidi utajiri wa mali asili za south africa.
Nadhani ukifikiri kwa mbali zaidi utaona hata ndani ya tanzania kuna mfumo wa kikaburu unaohitaji maridhia kama ni suala la kumuenzi mandele kinyume chake ni kuwa tu kama kagame. Mfano tu unaonekana kwny uchaguzi wa nafasi ya urais,mpaka karne hii ambapo makaburu yameruhusu demokrasia lakini kwetu bado kuna makabila na kanda hazitakiwi kushika nafasi ya urais. Je,hapo tusemeje kama sio ukaburu wa kubaguana? Je,nikumuenzi mandela?
 
2

2pad

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2013
Messages
327
Likes
18
Points
35
2

2pad

JF-Expert Member
Joined May 10, 2013
327 18 35
Kaka
Nape talatibu kaka c unajua ukisema wizi wote CCM yetu itakwisha maana
Hata mwenyekiti wetu yumo kwenye first eleven ya mafisadi nchini au
umesahau.
 

Forum statistics

Threads 1,238,816
Members 476,185
Posts 29,331,796