Nape: CCM kutoa tamko juu ya katiba leo mchana

  • Thread starter Return Of Undertaker
  • Start date

Status
Not open for further replies.
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,520
Likes
16,339
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,520 16,339 280
Source BBC Kwa mujibu wa taarifa ya habari bwana Nape Nnauye kasema atatoa tamko la chama juu ya rasimu ya katiba kwani wao kama chama tawala na wana wabunge wengi na wanauwezo wa kukaa kama kamati na kuamua wapendavyo wataamua wapi walalie juu ya katiba. Na tamko hilo lonatolewa leo mchana mara baada ya kumalizika kwa kikao kilichoanza jana
 
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,247
Likes
408
Points
180
KASHOROBANA

KASHOROBANA

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,247 408 180
Wasithubutu kuichakachua rasimu ya katiba hii. wakubali tu kutega kalio watulie mpaka dawa ihingie
ril tusimame pamoja kuwa kuwapinga kwa uhuni wao
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Waambie magamba hawana uwezo wa kuibadili rasimu hiyo.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,085
Likes
8,631
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,085 8,631 280
CCM wakatae hii rasimu ilivyo na kuwa watatumia mabaraza ya Katiba kupendekeza wanavyotaka wao.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,085
Likes
8,631
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,085 8,631 280
Waambie magamba hawana uwezo wa kuibadili rasimu hiyo.
uwezo wanao; wako wengi kwenye mabaraza ya Katiba na watakuwa wengi kwenye Bunge la Katiba.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
uwezo wanao; wako wengi kwenye mabaraza ya Katiba na watakuwa wengi kwenye Bunge la Katiba.
wewe unaunga mkono chama kutuamulia hili suala nyeti sio? Hatuna waandishi kama ndo hivyo.
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
Source BBC Kwa mujibu wa taarifa ya habari bwana Nape Nnauye kasema atatoa tamko la chama juu ya rasimu ya katiba kwani wao kama chama tawala na wana wabunge wengi na wanauwezo wa kukaa kama kamati na kuamua wapendavyo wataamua wapi walalie juu ya katiba. Na tamko hilo lonatolewa leo mchana mara baada ya kumalizika kwa kikao kilichoanza jana
tutegemee tamko litakaloimaliza ccm,maana sioni kama kuna mtu wa kusoma nyakati
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,085
Likes
8,631
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,085 8,631 280
wewe unaunga mkono chama kutuamulia hili suala nyeti sio? Hatuna waandishi kama ndo hivyo.
I just stated a fact; haihusiani na mimi kuunga mkono...
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
yote haya yatakawa sawa tu mda si mrefu wananchi bado nafasi yao ipo kuamua msimamo wa katiba mpya.
 
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,190
Likes
15,531
Points
280
Mystery

Mystery

JF Gold Member
Joined Mar 8, 2012
11,190 15,531 280
Kama wataikatalia hiyo rasimu na kuwaagiza wajumbe wao wa mabaraza waliowachakachua,basi wajue ndio watakuwa wamejimaliza kabisa!

Kwa kuwa National referendum,ndiyo itakayowapa aibu ya karne,na hapo ndipo CCM,itakapojizika rasmi,na vizazi vijavyo,vitakuwa vinaisoma tu kwenye historia,kuwa kuna enzi nchi yetu iliwahi kuwa na chama tawala=dola kilichokuwa kinaitwa CCM!!
 
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Ni wakati wa CCM to provide leadership. Lazima mfumo wa sasa ubaki ili kuunusuru muungano. Dola inaweza kuwadhibiti wahuni wanaotaka kuvunja nchi. Ni kosa la uhaini kuhubiri sehemu ya kujitenga! Haikubaliki duniani kote. Washabiki wa CCM watulie mambo 'yatadhibitiwa'
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
Ninashuku juu ya kile kilichofanywa na CCM usiku wa manene kuamkia leo.Nashuku kwenye mambo makuu manne.


1. Kwanza inadaiwa kwamba kilichofanyika ni kikao cha dharura (licha ya kwamba mada kuu ilikuwa ni rasimu ya katiba).BBC wameripoti leo asubuhi kwamba Nape anasema ni kikao cha dharura.Mimi najiulidha udharura huo unasababishwa na nini? Je! rasimu imekuja kinyume kabisa na matarajio ya CCM? Kama ndivyo basi; je! nini ambacho ccm walitaraji kukiona ndani ya rasimu na sasa hawakukiona? je! kwa nini hali imekuwa tofauti na jinsi ambavyo CCM walitaraji?(kwa hili tunajifunza nini!)

2. Kwa nini kikao kinafanyika usiku wa manane! nijuavyo mimi hakuna kitu chochote kile duniani kinachofanywa na mtu mwenye akili timamu bila sababu.Je! yopo anaeweza kujua sababu?

3. Kwa nini Nape kakataa kusema kilichojadiliwa ndani ya mkutano alipohojiwa (saa nane na nusu usiku ambapo ndio kikao kiliisha) na kinyume chake akasema atatoa maelezo leo mchana? Je! Ndo kusema kuna editing au timing!

4. Je! ikiwa tume ya katiba ni tume huru na imeonesha uhuru wake; Ni nini CCM wanataka kufanya?
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,914
Likes
2,483
Points
280
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,914 2,483 280
ikumbukwe awali kabla ya mchakato wa katiba kuanza; msimamo wa CCM juu ya katiba ilikuwa ni "Hatuna haja ya katiba mpya.ya sasa inatosha.Inaweza kurekebishwa kidogo tu na bunge".
 
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2009
Messages
1,234
Likes
9
Points
135
Brightman Jr

Brightman Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2009
1,234 9 135

4. Je! ikiwa tume ya katiba ni tume huru na imeonesha uhuru wake; Ni nini CCM wanataka kufanya?
Aliyekwambia kuna tume huru nani? We unavyoona Tz kuna mazingira ya kuwa na tume huru? TAFAKARI..!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
CCM imekula kwao.
Ninahisi CCM watapinga baadhi ya mambo muhimu ya Rasimu ya katiba hii hususani Serikali tatu.
Walifanya hivyo kwenye tume ya Nyarali, tume ya jaji Kisanga nk.
Safari hii tutegemee CCM nao wakiandamana, wakigoma kama sio kusambaratika.

Chezea katiba wewe!!!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,111
Members 490,296
Posts 30,471,854