Nape awachimba mkwara wanaoanza kujipanga kuwania urais 2015. Vua gamba ndiyo imeanza? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awachimba mkwara wanaoanza kujipanga kuwania urais 2015. Vua gamba ndiyo imeanza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyangomboli, Jan 16, 2012.

  1. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,943
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Nimeangalia taarifa ya habari ya saa mbili usiku na nimemshuhudia bwana NAPE akisema atashughulika na wanaoanza kujipanga kwa urais wa 2015 sasa. Amesema wanapoteza muda na kawaasa waache kufanya hivyo. Ni wapiga campaign na wale wanaopigiwa. Katumia lugha ya kigeni hapo”Wanaokubali kuwekewa price tag" vua gamba ndo imeanza au ni bit la dogo? SOURCE ITV.
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,500
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kelele za chura tu hizo, hata siku moja haziwezi kumnyima tembo asinywe maji.
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,042
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa kaya kachemka atakuwa huyu dagaa.
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Takataka.RIP Regia Mtema
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,362
    Likes Received: 11,147
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo Nape ni CHURA..?
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,961
    Likes Received: 5,829
    Trophy Points: 280
    R.I.P Regia
     
  7. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape price tag yake ni ya nakumati sio shoprite
     
  8. T

    TUMY JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ataweza hebu tumsuburi tuone, mzee wa propaganda atakuwa kajipanga labda
     
  9. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa sijui anaendeshwa kwa remote ya nani... always pretends to talk big lakini huoni vitendo vinavyoendana na tambo zake
     
  10. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,943
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Tuja jombi angu?
     
  11. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 639
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hajasikika kwa muda sasa . Lazima aje na mkwara ili watu wajue kuwa naye yumo
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    RIP Regia Mtema!
     
  13. O

    Omr JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama Nape ni chura Slaa atakuwa nini?
     
  14. a

    adobe JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,528
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    churaa tena samaki tena mnyoo tena kinyesi
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Binadamu
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Punguza hasira na matusi mkuu!Ninyi ndio mnaharibu hili jukwaa!Nape sio yote haya;hadhi yake kuu ni vuvuzela,halafu ana sifa kadhaa za ushoga hivi;maana yeye kila mara ni kutumwa na wanaume!!!!
    Pia mngemwita kichwa maji mngekuwa hamjakosea sana!
    Akili yake inakaribia kufanana na FaizaFox na Malaria Sugu!!!
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,564
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kuona watu bado wanamsikiliza nape.
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,751
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Loo,inahuzunisha kweli mkuu
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atapelekwa India sasa hivi, na akirudi huko ni vegetable kama wenzake, nyingi sikilizeni tu.
     
  20. a

    adobe JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,528
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    sio hasira ila ukweli huyu kinyesi anatia kichefuchefu,idiot.we mwaache abwate ovyo kama mwakyembe mwishowe mtauona.huyu ni mzoga tena wa popo au kenge
     
Loading...