Nape atua Mwanza kwa mkutano wa hadhara

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,450
2,000
Katibu wa majungu wa CCM, Bw. Nape, leo atakuwa Mwanza ambapo tangu juzi wanazi wake walipita kila kona ya jiji kutangaza kuwa atakuwa hapa kuongea na wananchi kwenye mkutano wa hadhara.

maswali yangu.
1. Je, ataweza kupata wafuasi kwa jinsi CCM ilivyochoka hapa jijini?
2. Je watamwaga pesa kwa waendesha mapikipiki ili kupamba maandamano kuelekea viwanja vya mkutano kama ilivyo kawaida yao?

mpaka sasa spika za matangazo zinapita kila kona kutufanyia fujo, anatukera sana ambao tuna mambo mhimu ya kutafakari.

binafsi sitahudhuria kwani hana atakaloniambia, wanazi wa CCM, mwende mtupe picha za matukio tuone hali halisi


nawasilisha
 

oldonyo

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
549
225
Huyo masaburi hatakuwa anafanya mkutano wake katika viwanja gani?sahara,furaisha au magomeni?
 

dhahabuinang'aa

Senior Member
Aug 10, 2011
134
0
Kazi ya nepi ni kuhifadhi mavi ya mtoto hana lolote zaidi ya pumba
ila nakushauri uende ili utupe yatakayojili huko!
tunashukuru kwa taarifa mkuu!
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,450
2,000
kazi ya nepi ni kuhifadhi mavi ya mtoto hana lolote zaidi ya pumba
ila nakushauri uende ili utupe yatakayojili huko!
Tunashukuru kwa taarifa mkuu!

unajua mkuu watu wakiwa wengi yeye atajizolea umaarufu kuwa anakubalika? Naamini wapo wanamagamba hapa jf, na lazima watakuja na picha jioni ingawa itategemea na mwitikio wa watu.

Kwa mwazo yangu, naamini watu watampuuza, wataendelea na shughuli zao, hakuna atakayeenda kumsikiliza with exceptional ya wanazi wa ccm hasa wale mungiki wao
green soldiers
 

Mzee

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
13,516
2,000
Kila siku kila post zinazomhusu Nape ni za kumponda. Ina maana hajawahi kufanya jema hata moja?.

Tuache ushabiki wa kijinga!
 

Lunyungu

JF-Expert Member
Aug 7, 2006
8,877
2,000
Yes naungana na wengine kusema adui yako msikilize pia unaweza kupata point za kuamka nazo .Nenda msikilize na picha lete utakuwa umetusaidia watanzania wengine ambao hatutakuwa Mwanza .
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,450
2,000
Kila siku kila post zinazomhusu Nape ni za kumponda. Ina maana hajawahi kufanya jema hata moja?.

Tuache ushabiki wa kijinga!

kama amefanya si uanzishe thread ya kumsifia? aliwahi kufanya hayo ili apate upenyo wa kisiasa kabla ya kutishia kuhama chama, akaongwa ukuu wa wilaya akyata mkia, mpaka sasa anatapatapa
 

Mbopo

JF-Expert Member
Jan 29, 2008
2,532
0
Katibu wa majungu wa CCM, Bw. Nape, leo atakuwa Mwanza ambapo tangu juzi wanazi wake walipita kila kona ya jiji kutangaza kuwa atakuwa hapa kuongea na wananchi kwenye mkutano wa hadhara.

maswali yangu.
1. Je, ataweza kupata wafuasi kwa jinsi CCM ilivyochoka hapa jijini?
2. Je watamwaga pesa kwa waendesha mapikipiki ili kupamba maandamano kuelekea viwanja vya mkutano kama ilivyo kawaida yao?

mpaka sasa spika za matangazo zinapita kila kona kutufanyia fujo, anatukera sana ambao tuna mambo mhimu ya kutafakari.

binafsi sitahudhuria kwani hana atakaloniambia, wanazi wa CCM, mwende mtupe picha za matukio tuone hali halisi


nawasilisha

Komaa kisiasa wewe, siyo kukerwa na kila kitu. Hamia porini basi!
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,450
2,000
Komaa kisiasa wewe, siyo kukerwa na kila kitu. Hamia porini basi!

nitahama next week. natafuta kampani ili tuanze kuattack from a forest. nimechoka kuandika na kusema tu. yeyote mwenye mawazo kama yangu ya kuhamia porini, ani PM
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,450
2,000
Komaa kisiasa wewe,

MBINU YA CCM pindi wanapoiba kura, kukuhadaa ukubaliane nao, wanakwambia hujakomaa kisiasa. nasema maneno hayo yamefika mwisho. 2015 lazima kieleweke, nyie ndo mtaambiwa komaeni kisiasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom