Nape asema CCM itatangazwa MSHINDIi Kimandolu


MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Katika Kampeni za uchaguzi wa Diwani Kata ya Kimandolu hapa Arusha NapeMnauye amesema hakuna "HAKUNA JINSI NI LAZIMA MGOMBEA WA CCM ATANGAZWE MSHINDI'.
Hii ni katika hotuba aliyomaliza dakika 10 zilizopita hapa CORNER BAR Kijenge juu kata ya Kimandolu. Nape amesema ikiwa kutatokea fujo akikamatwa mtu na green guard atashughulikiwa kwanza kwa masaa 3 kabla ya kumkabidhi Polisi kwa sababu wanaona Polisi hawawezi kuwashughulikia ipasavyo.

Hofu imetanda kwani ni mara mbili CCM wamesema Edna lazima atangazwe mshindi na vijana wa CCM watalinda kura hadi mwisho. Ajabu ni kwamba WEZI NAO WANAIGIZA KULINDA VITU VYAO HATA KAMA HAKUNA MWIZI. Kama CCM watalazimisha ushindi watakuwa wamefanya jaribio baya ambalo matokeo yake yatakuwa na athari mbaya ambazo zitaepukika kama kila mtu atakubali kura ziamue mshindi. Baadaye nitawarushia picha na video za Nape akijikaanga.
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,779
Likes
563
Points
280
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,779 563 280
Nape kajaliwa sauti kubwaa bahati mbaya Mungu si mwandosya akamnyima akili.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
Asante sana mkuu kwa taarifa ya msingi sana.
Ni wakati wa makamanda hapa Arusha kujipanga kupambana na hila za CCM na serikali yake kwa umakini na haraka sana.

Mbinu zilizotumika na CHADEMA kudhibiti hila za CCM wakati wa marudio ya uchaguzi wa Arumeru mashariki na Kata ya Daraja mbili ni lazima zitumike tena hapa Arusha.

Kuna mbinu chafu kadhaa CCM wamepanga, soon nitazieleza hapa.....
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Amesema G.Lema ni kichaa na anakunywa viroba kabla ya kupanda jukwaani; hii imeniudhi sana kwani kwa mtu anayejidai anao ufahamu na busara huweza kunadi uzushi badala ya sera.
Tumemsikiliza akiongea mambo ya kijiweni bila kuonyesha kama anajua tatizo lolote la wana Kimandolu
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Ameshawavua magamba Wale mafisadi papa?
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
897
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 897 280
Polisi ongezeni risasi maana sisi kama chadema hatutakubali uhuni wowote wa CCM na polisi.....na Nape Mwadosya awaulize hao green guard wake moto wa chadema Arusha..
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Likes
89
Points
145
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 89 145
Amesema G.Lema ni kichaa na anakunywa viroba kabla ya kupanda jukwaani; hii imeniudhi sana kwani kwa mtu anayejidai anao ufahamu na busara huweza kunadi uzushi badala ya sera.
Tumemsikiliza akiongea mambo ya kijiweni bila kuonyesha kama anajua tatizo lolote la wana Kimandolu
Hata vichaa huwa wanaringa wakiwa wamebeba mafurushi yao, mwacheni nape aringie ukichaa wake
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Amesema G.Lema ni kichaa na anakunywa viroba kabla ya kupanda jukwaani; hii imeniudhi sana kwani kwa mtu anayejidai anao ufahamu na busara huweza kunadi uzushi badala ya sera.
Tumemsikiliza akiongea mambo ya kijiweni bila kuonyesha kama anajua tatizo lolote la wana Kimandolu
Kwa jinsi alivyoropoka uwongo uliopitiliza lazima atakuwa ameongeza hasira za wananchi wa kimandolu, ambao wanamfahamu Lema hatumii kilevi cha aina yoyote!
Tatizo ccm wanashindwa kujua jinsi ya kutoka Arusha!
Wamejiharibia wenyewe!
Hawa ccm wangekuwa na akili at least wangewateua watu wafuatao kugombea kata za Arusha!
1. Benjamin Mkapa - Kimandolu
2. Ally Hassan Mwinyi - Elerai
3. Jakaya Kikwete - Themi
4. Nelson Mandela - Kaloleni

Hapo wangeambulia japo hata kata moja ya Kaloleni!

Lakini hivi walivyo imekula kwao mazima!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
119
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 119 160
Kwa jinsi alivyoropoka uwongo uliopitiliza lazima atakuwa ameongeza hasira za wananchi wa kimandolu, ambao wanamfahamu Lema hatumii kilevi cha aina yoyote!
Tatizo ccm wanashindwa kujua jinsi ya kutoka Arusha!
Wamejiharibia wenyewe!
Hawa ccm wangekuwa na akili at least wangewateua watu wafuatao kugombea kata za Arusha!
1. Benjamin Mkapa - Kimandolu
2. Ally Hassan Mwinyi - Elerai
3. Jakaya Kikwete - Themi
4. Nelson Mandela - Kaloleni

Hapo wangeambulia japo hata kata moja ya Kaloleni!

Lakini hivi walivyo imekula kwao mazima!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
Hahaha masihara hayo kamanda Mungi. Hao watatu wanamuogopa sana Lema kiasi cha kutokubali uteuzi.
 
Last edited by a moderator:
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Nape baada ya kupewa cheo ccm, ni hovyo sana, hana uelewa tena kichwani, mwanzoni nilidhani anavuta bangi!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,464
Likes
34,159
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,464 34,159 280
Polisi ongezeni risasi maana sisi kama chadema hatutakubali uhuni wowote wa CCM na polisi.....na Nape Mwadosya awaulize hao green guard wake moto wa chadema Arusha..
Mbona yale maeneo ambayo CCM inakubalika hawafanyiwi fujo? Hao green guards kwa nini wanawapeleka maeneo ambayo CCM hawakubaliki na kuanzisha fujo? Mie naona hao washughulikiwe kama vibaka wanavyoshughulikiwa maana inaonyesha Polisi wetu wanawatambua kama jeshi halali la CCM na pengine wamelisajili kimya kimya
 

Forum statistics

Threads 1,273,525
Members 490,428
Posts 30,484,172