Nape aonja joto ya jiwe zomea zomea..


E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,194
Likes
5,023
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,194 5,023 280
Makamanda Habari za jioni…

Leo katika kata ya Erelai kulikuwa na mikutano miwili moja wa ccm na mwingine wa Chadema ambao ulikuwa na nyomi ya kutosha na ule wa ccm kama kawa kikundi cha watu wachache.

Wakati mkutano wa Chadema ukiendelea katika shule ya msingi ya Azimio ghafla msafara wa Nape ulipita.Kabla ya kupita takribani kama mita 300 kutoka eneo la mkutano msafara huo ulisita kupita mfano wa mtu kukutana na simba. Jamaa kuogopa aibu ya kugeuza msafara wao ilibidi wapite kwa aibu.Walipokuwa wakipita zomea zomea huwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii na vilio vingine vililipuka kutoka eneo la mkutano mfano wa kiumbe cha ajabu kikipita!!! Zomea zomea hiyo iliwachukiza jamaa hao wa ccm na kuanza kuonyesha ishara ambazo hazikubaliki katika maadili ya Kitanzania.

CCM na CUF wanapata wakati mgumu katika kampeni zinazofikia ukingoni kwa zomea kila kona mfano wa kiumbe cha ajabu kikipita!!! Pamoja na ccm kutumia makada wenye majina makubwa wanaichi wa Arusha wamekuwa wakiwapuuza na kujaza nyomi yenye Herufi kubwa kuwasikiliza Makamanda wapambanaji kikosi maalum kanda ya kaskazini kwa kuvutiwa na hotuba zenye kusisimua na sera za uhakika zinazogusa maisha yao ya kila siku. Kampeni za Arusha zimekuwa zikiongozwa na G Lema Kamada Mpambanaji akishirikiana na timu ya makamada vijana chini ya usimamizi wa makamanda wazee wenye hekima kama vile Mzee Mpinga na wengine!!!

Kinacho onekana katika uwanja wa mapambano ni kwamba CCM na CUF wamezidiwa nguvu kwani vijana wadogo makamanda wa Chadema wamekuwa wakikubarika sana na wapiga kura kwa sera nzito wanazomwaga kufafanuwa umuhimu wa kuwapeleka madiwani wengi wa Chadema manispaa.

Nilipo wahoji wanainchi kwanini wanawazomea CCM walinijibu kwamba taabu za maisha yao zimesababishwa na CCM na hivyo kukifananisha na kiumbe cha ajabu…….


Mungu ibariki Chadema Mungu ibariki Tanzania

Earthmover kamanda kikosi cha ushindi...uwanja wa mapambano Arusha
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Hao jamaa kama kusoma hawajui hata picha hawawezi kuona? Makamanda pigeni kazi kama kawaida MUNGU yuko pamoja nanyi
 
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,664
Likes
253
Points
180
Havizya

Havizya

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,664 253 180
Well done makamanda wetu, Mungu awe pamoja nanyi mpaka ukamilifu wa uchaguzi.
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,176
Likes
4,063
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,176 4,063 280
Ccm wana mafisadi chadema tuna yule Mungu wa kweli
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,562
Likes
30
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,562 30 135
Yaani Sektretariati yote ya CCM imeenda Arusha kupambana na Lema
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,618
Likes
6,134
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,618 6,134 280
wameshazoea hao kuzomewa!imebaki kukimbia nchi tuuu
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Toka lini zomeazomea ikawa ni HOJA. Kama walizomea, so WHAT?

Wazomeaji (kama wapo) na pia wale wanaofurahia mtu akizomea (kama wapo) wote wanafanya hivyo kwa sababu hawana hoja mbadala ya kujibu hoja zinazoibuliwa na upande wa pili wanaouzomea na wale wanaofurahia kuzomea.

Hizi ni siasa zilizopitwa na wakati huwezi kusikia mwanasiasa na mwanachi makini akifurahia kitendo kama hiki.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,131
Likes
1,580
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,131 1,580 280
Yaani nashangaa sana timu nzima ya SSM inahamia Arusha kwa ajili ya udiwani tu. Tena huku mkijua kuwa hakuna ushindi. Perdiem zinawasumbua ninyi!!! Msichezee kodi za wananchi. Kama kweli mngekuwa mnatekeleza sera kwa manufaa ya wananchi wote kungekuwa na sababu ya kuhamia Arusha kwa kampeni ndogo kama hizi? Aibu kubwa sana. Acha wazomewe hadi kule kunako...
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
15,194
Likes
5,023
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
15,194 5,023 280
toka lini zomeazomea ikawa ni hoja. Kama walizomea, so what?

Wazomeaji (kama wapo) na pia wale wanaofurahia mtu akizomea (kama wapo) wote wanafanya hivyo kwa sababu hawana hoja mbadala ya kujibu hoja zinazoibuliwa na upande wa pili wanaouzomea na wale wanaofurahia kuzomea.

Hizi ni siasa zilizopitwa na wakati huwezi kusikia mwanasiasa na mwanachi makini akifurahia kitendo kama hiki.
...arusha...chadema yatosha....
 
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
361
Likes
2
Points
0
P

PERFECT

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
361 2 0
Safi sana mkamanda Arusha, zomea zomea hao magamba
 
M

masumbwe

Senior Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
116
Likes
0
Points
0
M

masumbwe

Senior Member
Joined Oct 17, 2012
116 0 0
Toka lini zomeazomea ikawa ni HOJA. Kama walizomea, so WHAT?

Wazomeaji (kama wapo) na pia wale wanaofurahia mtu akizomea (kama wapo) wote wanafanya hivyo kwa sababu hawana hoja mbadala ya kujibu hoja zinazoibuliwa na upande wa pili wanaouzomea na wale wanaofurahia kuzomea.

Hizi ni siasa zilizopitwa na wakati huwezi kusikia mwanasiasa na mwanachi makini akifurahia kitendo kama hiki.
Hivi ndugu katika political sphere unapoona watu wankuzomea unajisikia kuwa wewe unakubalika na kundi hilo? wakati mwingine hata ushabiki muwe mnaangalia siyo kuja na hoja zisizo na mashiko
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,942
Likes
382
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,942 382 180
Hivi mtu anayejihita Zemacorpolo,Sumu na wengine wako wapi?
 
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
15,035
Likes
99
Points
0
A

asakuta same

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
15,035 99 0
msiishie kuzomea tu ,na kura mkapige na kuzilinda kuhakikisha ushindi unapatikana
 
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2011
Messages
5,848
Likes
9
Points
135
Age
49
KOMBAJR

KOMBAJR

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2011
5,848 9 135
Makamanda Habari za jioni…

Leo katika kata ya Erelai kulikuwa na mikutano miwili moja wa ccm na mwingine wa Chadema ambao ulikuwa na nyomi ya kutosha na ule wa ccm kama kawa kikundi cha watu wachache.

Wakati mkutano wa Chadema ukiendelea katika shule ya msingi ya Azimio ghafla msafara wa Nape ulipita.Kabla ya kupita takribani kama mita 300 kutoka eneo la mkutano msafara huo ulisita kupita mfano wa mtu kukutana na simba. Jamaa kuogopa aibu ya kugeuza msafara wao ilibidi wapite kwa aibu.Walipokuwa wakipita zomea zomea huwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii na vilio vingine vililipuka kutoka eneo la mkutano mfano wa kiumbe cha ajabu kikipita!!! Zomea zomea hiyo iliwachukiza jamaa hao wa ccm na kuanza kuonyesha ishara ambazo hazikubaliki katika maadili ya Kitanzania.

CCM na CUF wanapata wakati mgumu katika kampeni zinazofikia ukingoni kwa zomea kila kona mfano wa kiumbe cha ajabu kikipita!!! Pamoja na ccm kutumia makada wenye majina makubwa wanaichi wa Arusha wamekuwa wakiwapuuza na kujaza nyomi yenye Herufi kubwa kuwasikiliza Makamanda wapambanaji kikosi maalum kanda ya kaskazini kwa kuvutiwa na hotuba zenye kusisimua na sera za uhakika zinazogusa maisha yao ya kila siku. Kampeni za Arusha zimekuwa zikiongozwa na G Lema Kamada Mpambanaji akishirikiana na timu ya makamada vijana chini ya usimamizi wa makamanda wazee wenye hekima kama vile Mzee Mpinga na wengine!!!

Kinacho onekana katika uwanja wa mapambano ni kwamba CCM na CUF wamezidiwa nguvu kwani vijana wadogo makamanda wa Chadema wamekuwa wakikubarika sana na wapiga kura kwa sera nzito wanazomwaga kufafanuwa umuhimu wa kuwapeleka madiwani wengi wa Chadema manispaa.

Nilipo wahoji wanainchi kwanini wanawazomea CCM walinijibu kwamba taabu za maisha yao zimesababishwa na CCM na hivyo kukifananisha na kiumbe cha ajabu…….


Mungu ibariki Chadema Mungu ibariki Tanzania

Earthmover kamanda kikosi cha ushindi...uwanja wa mapambano Arusha
jana ccm walikuwa kaloleni hali yao ni mbaya.mwanri na medeye walikuwa walikuwa wanatoa macho uwanja ukiwa mtupu.jana usiku nape,mwigulu na mwanri walikuwa natroni hotel wakikuna vichwa poleni
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Toka lini zomeazomea ikawa ni HOJA. Kama walizomea, so WHAT?

Wazomeaji (kama wapo) na pia wale wanaofurahia mtu akizomea (kama wapo) wote wanafanya hivyo kwa sababu hawana hoja mbadala ya kujibu hoja zinazoibuliwa na upande wa pili wanaouzomea na wale wanaofurahia kuzomea.

Hizi ni siasa zilizopitwa na wakati huwezi kusikia mwanasiasa na mwanachi makini akifurahia kitendo kama hiki.
Kaka zomezomea inafanyika kwa sababu CCM hawataki kukaa katika mdahalo mmoja na CCM ili kuuza sera na kwa sababu hiyo njia mbadala ni kuzomea zomea
 
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
5,536
Likes
22
Points
135
MwanaDiwani

MwanaDiwani

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
5,536 22 135
Hivi ndugu katika political sphere unapoona watu wankuzomea unajisikia kuwa wewe unakubalika na kundi hilo? wakati mwingine hata ushabiki muwe mnaangalia siyo kuja na hoja zisizo na mashiko
Wewe vipi?. Utaiona vipi hoja yangu ina mashiko wakati unachokifikiria hakina mashiko katika ulimwengu wa hoja mbadala.

Toka lini zomea ikawa ni kipimo mbadala cha kisiasa kama unakubalika au hukubaliki zaidi dalili ya kukosa hoja.

Demokrasia kisiasa inajengwa kwa hoja na hoja mbadala zinapatikana palipo na political tolerance. Kinyume cha hivyo ni uhuni na vulugu.
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Mleta mada Unafurahi Taifa letu liwe Taifa lenye Demokrasia ya Kuzomeana??? Mungu tunusuru na janga hili la kugeuka taifa la mazezeta(wazomeaji)
 

Forum statistics

Threads 1,275,231
Members 490,947
Posts 30,536,288