Nape ampinga Makamba kwamba hata JK sio maarufu kuliko Chama | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ampinga Makamba kwamba hata JK sio maarufu kuliko Chama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Aug 2, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Makamba aliwahi kusema “CCM hatuwezi kamwe na wala hatuna mpango wa kumtosa katika kinyang’anyiro cha mwakani Rais Kikwete kwa kuwa ni maarufu kuliko hata chama chetu, huwezi kumtosa mtu kama huyu na wanaosema hivyo ni wehu wasioitakia mema CCM,” alisema Makamba.(Habari leo, Jumanne Agusti 02, 2011 - HabariLeo | Mwacheni Kikwete, ni mtaji – Makamba)

    Nape nimemsikia live ITV akisema tena kwa msisitizo "hakuna mtu aliye maarufu kuliko chama".

    Nape unachotaka kutuambia ni kwamba Makamba alipotoka kutuambia kwamba JK ni maarufu kuliko chama?, au umaarufu wake sasa umeshuka kwamba haya yeye akileta mchezo mnamtimua?.

    Hapo kwenye red nape panakuhusu kwa kuwa umesema hakuna mtu maarufu kuliko CCM na hukutoa exception. Inawezekana kweli huitakii mema CCM na unajiandaa kuanzisha CCJ mpya CCM ikifa.

    Poleni CCM, sisi tuko makini na popcorn zetu tunafuatilia hili movie.
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nape a.k.a. Nepi is correct this time round
     
  3. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Watanzania mnakera kwa kuendekeza kujipendekeza.

    Uongo wa Nape uko wapi hapo?

    Nape, keep it up. Unatuonyesha kwamba kipindi cha kujipendekeza kwa kutoa kauli tamutamu kwa viongozi kimepitwa.

    Kama ni kweli JK si maarufu kuliko CCM basi simamia ukweli huo.

    Wanaochukia waambie 'They can go to hell'
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Banda la kuku siafu wameingia
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Nape big up, kila mstari ukiongea kesho JF ni thread, upo vizuri sana. BAAASII
     
  6. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 328
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli NEPI anajitahid sana kubwabwaja ila kwa maslah ya kundi lake
     
  7. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,645
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Lazima tuangalie uwezo wa watu wanaoaminiwa kuongoza nchi.
    Wakiongea upupu tutasema,wakiongea logic tutasema.
    Wasipoongea tutahoji.
     
  8. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nape kasema ukweli uliopo katika kila taasisi ya umma. Mtu mmoja anaweza kuwa maarufu kuliko wengine katika individual capacities zao na ndivyo ilivyo kwa JK na CCM lakini, hakuna mtu mmoja mmoja ambaye ni mkubwa kuliko taasisi anayoiongoza. Nape has stated the obvious.
     
  9. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chama cha siasa kisichokuwa na watu wenye umaarufu wa fikra za kuwakomboa wa wananchi chama hicho
    hufa na kupotea,umaarufu wa mtu hujengwa hujengwa na kubomolewa na norms and values za chama, the roots of become maarufu is the structures of the party but broadly individual is just the agent of the party structure
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,328
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Ligi ya magamba bado inaendelea.....
     
  11. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,994
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Kwa maana nyingine, Makamba anamaanisha kwamba Nape ni mwehu!
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nape anarapu tu. Kumbe hajui itikadi za wanamagamba wenzake.! Niwajuavyo mimi chama cha magamba, nape akiendelea kuropoka itamkosti. Hivi anadhani wengine wote hawaoni au hawaelewi..ha ha haa. Sikio la kufa.!
     
  13. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,240
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Si taasisi za umma pekee. Niko katika private sector.

    Tunapaswa tutangaze hali ya hatari kwamba 'Kujipendekeza' kwa mkubwa ni janga la kitaifa.
     
  14. L

    Luiz JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ligi ya magamba imefika pazuri huyu anaongea hili kesho kaibuka mtu mwingine anakuja na lingine mimi nasubiri "the end will tell the truth"
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Vuvuzela haliitaji kufikiri, linapiga kelele tu. Hata MKiti wake anamdharau.
     
  16. s

    sativa saligogo Senior Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo rangi ni mpiga vuvuzela au vuvuzela lenyewe ufikirishaji ukoje???
     
  17. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 3,007
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    kwa mara ya kwanza leo namuunga mkono Nape. Mtu hawezi kuwa maarufu kuliko chama chao. Hata Dr wetu wa ukweli si maarufu kuzidi CDM
     
  18. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aiseee Asiye kupenda hawezi kukusaidia...Wanajaribu kila sababu kuonesha CCM haifai,,..Nape kawashika pabaya.
     
  19. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,717
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kawashika pabaya akina nani? Labda akina RECHAL na sasa anamshika pabaya mwenyekiti wake wa chama.
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nape ndo manbari wani. Tutaona mwisho wake.
     
Loading...