Nape amnadi mgombea wa CCM Songea mjini, apeleka msiba CHADEMA,


hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
1,892
Likes
717
Points
280
Age
49
hugochavez

hugochavez

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
1,892 717 280
Mbunge Wa mtama Nape Nnauye Leo hii katika viwanja vya sokoni kata ya Bombambili mjini Songea amemnadi mgombea ubunge Wa jimbo hilo kupitia CCM Dr Damas Ndumbaro huku akivuna wanachama 80 kutoka CHADEMA akiwemo aliyekuwa Diwani Wa kata ya Shule ya Tanga bwana Mussa pamoja na aliyekuwa mwenyekiti Wa kata hiyo kupitia CHADEMA. Nape amesema kuwa hivi karibuni Nchi itatikisika kwani yupo kada mkubwa Wa CHADEMA atahamia CCM. Pia ameeleza kuwa yeye Nape hahami CCM na atafia ndani ya chama hicho pendwa nchini.
 
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
2,901
Likes
2,888
Points
280
G

G4rpolitics

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
2,901 2,888 280
Kutohama kwako poa, ila punguza kuchanganya maneno saa zingine hatujui msimamo wako uko upande gani..
 
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
15,615
Likes
19,638
Points
280
tindo

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
15,615 19,638 280
Mbunge Wa mtama Nape Nnauye Leo hii katika viwanja vya sokoni kata ya Bombambili mjini Songea amemnadi mgombea ubunge Wa jimbo hilo kupitia CCM Dr Damas Ndumbaro huku akivuna wanachama 80 kutoka CHADEMA akiwemo aliyekuwa Diwani Wa kata ya Shule ya Tanga bwana Mussa pamoja na aliyekuwa mwenyekiti Wa kata hiyo kupitia CHADEMA. Nape amesema kuwa hivi karibuni Nchi itatikisika kwani yupo kada mkubwa Wa CHADEMA atahamia CCM. Pia ameeleza kuwa yeye Nape hahami CCM na atafia ndani ya chama hicho pendwa nchini.
Ili nchi izizime labda ahame Tundu Lisu na sio Mbowe, Lowassa, Mnyika, Msigwa nk. Huko cdm ninayemuamini ni Tundu Lissu tu, hao wengine hata wakihama leo sintoshangaa.
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Kuhama chama ni haki ya kikatiba ya raia wa Tz. Tatizo ni kwenu ccm mnaodhani kuhamia chama kingine ni uadui.
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,159
Likes
1,804
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,159 1,804 280
Huyo hana tofauti na used condom au pampers. Wenzie wamesha mtupilia mbali lakini bado haamini.Juzi juzi alikuwa anaponda hayo hayo leo anashangilia eti kada mkubwa atahamia toka CHADEMA
 
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
7,429
Likes
15,049
Points
280
gemmanuel265

gemmanuel265

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
7,429 15,049 280
Aliwapinga kwa pesa wakati wa kampeni 2015.
Aliwanunua kwa pesa kuwatoa ndani ya bunge kupitia upinzani.
Anawarejesha kwa pesa ndani ya bunge kupitia ccm.

Halafu kuna mjinga mmoja anasema hii serikali inapambana na rushwa?!
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,122
Likes
2,547
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,122 2,547 280
Mbunge Wa mtama Nape Nnauye Leo hii katika viwanja vya sokoni kata ya Bombambili mjini Songea amemnadi mgombea ubunge Wa jimbo hilo kupitia CCM Dr Damas Ndumbaro huku akivuna wanachama 80 kutoka CHADEMA akiwemo aliyekuwa Diwani Wa kata ya Shule ya Tanga bwana Mussa pamoja na aliyekuwa mwenyekiti Wa kata hiyo kupitia CHADEMA. Nape amesema kuwa hivi karibuni Nchi itatikisika kwani yupo kada mkubwa Wa CHADEMA atahamia CCM. Pia ameeleza kuwa yeye Nape hahami CCM na atafia ndani ya chama hicho pendwa nchini.
Huyo mussa ndomba anahama Mara ngapi?? Si alishahama toka mwaka Jana na uchaguzi ulishafanyika baada ya yy kununuliwa/kuhama???


Huyo nape asubiri aje akatwe mkia tu ndio atamjua huyu Mr faru Janeth
 
nygax

nygax

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2017
Messages
1,066
Likes
552
Points
280
nygax

nygax

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2017
1,066 552 280
kwani wanasema nape ni wao?
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
5,771
Likes
5,821
Points
280
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
5,771 5,821 280
Ili nchi izizime labda ahame Tundu Lisu na sio Mbowe, Lowassa, Mnyika, Msigwa nk. Huko cdm ninayemuamini ni Tundu Lissu tu, hao wengine hata wakihama leo sintoshangaa.
nina hakika lissu pia huwezi kushangaa!
 
G

GalileiGalileo

Senior Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
145
Likes
190
Points
60
G

GalileiGalileo

Senior Member
Joined Nov 19, 2011
145 190 60
Nepiiiii! You need to do more than this to get yourself on track! Good move anyway!
 
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2016
Messages
16,923
Likes
10,036
Points
280
Magonjwa Mtambuka

Magonjwa Mtambuka

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2016
16,923 10,036 280
Mbunge Wa mtama Nape Nnauye Leo hii katika viwanja vya sokoni kata ya Bombambili mjini Songea amemnadi mgombea ubunge Wa jimbo hilo kupitia CCM Dr Damas Ndumbaro huku akivuna wanachama 80 kutoka CHADEMA akiwemo aliyekuwa Diwani Wa kata ya Shule ya Tanga bwana Mussa pamoja na aliyekuwa mwenyekiti Wa kata hiyo kupitia CHADEMA. Nape amesema kuwa hivi karibuni Nchi itatikisika kwani yupo kada mkubwa Wa CHADEMA atahamia CCM. Pia ameeleza kuwa yeye Nape hahami CCM na atafia ndani ya chama hicho pendwa nchini.
Makamanda sasa matumbo moto. Hawajui nani ni nani.
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,834
Likes
1,113
Points
280
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,834 1,113 280
Mbunge Wa mtama Nape Nnauye Leo hii katika viwanja vya sokoni kata ya Bombambili mjini Songea amemnadi mgombea ubunge Wa jimbo hilo kupitia CCM Dr Damas Ndumbaro huku akivuna wanachama 80 kutoka CHADEMA akiwemo aliyekuwa Diwani Wa kata ya Shule ya Tanga bwana Mussa pamoja na aliyekuwa mwenyekiti Wa kata hiyo kupitia CHADEMA. Nape amesema kuwa hivi karibuni Nchi itatikisika kwani yupo kada mkubwa Wa CHADEMA atahamia CCM. Pia ameeleza kuwa yeye Nape hahami CCM na atafia ndani ya chama hicho pendwa nchini.
Msiba gani uliopelekwa Chadema?
 

Forum statistics

Threads 1,251,295
Members 481,625
Posts 29,765,104