Nape amfananisha na punda mbunge wa Iringa mjini (Peter Msigwa) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape amfananisha na punda mbunge wa Iringa mjini (Peter Msigwa)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Jun 17, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katibu wa itikadi na uenezi Nape Nnauye amesema mchungaji Peter Msigwa ni sawa na punda kwenye kundi la ng'ombe na kwamba anawabebea mizigo CCM lakini 2015 watamuondoa asije akawaambukiza magonjwa ng'ombe wao.Amesema hayo leo katika mkutano wa hadhara uliofanyika sokokuu la manispaa ya Iringa
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Msishangae siku hizi ndiyo sera za ccm hizo zinazotokana na ilani yao ya uchaguzi ya 2010.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 12,197
    Likes Received: 1,978
    Trophy Points: 280
    Hata Chama zaifu Kama TLP hakiwezi kunadi Matusi kiasi hichi
     
  4. rugumisa

    rugumisa Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi nape ana IQ ya ngapi?hivi hakuna kijana mwingine ambaye anaweza kuchukua mikoba ya huyu mtu?....
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,728
    Likes Received: 12,795
    Trophy Points: 280
    Yan sasa hivi naangalia startv ,nyomi iliyokuwa iringa ni noma sana yan moto huu ni mkali sana.

    Nape lazima lazima achanganyikiwe.
     
  6. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Hiyo kauli ni wachache sana watakayoielewa!
     
  7. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Nape kweli n boguz man, sasa ana hadhi hata ya kujilinganisha na kamanda msigwa? Aache kutoa povu na Kamanda msigwa endelea na mapambano kaka na ss huku tupo nyuma yako kwa maombi na struggle pia.
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wanafanya mikutano sokoni ili wajihakikishie kujaza wapita njia na watu wenye mahitaji yao pale sokoni, otherwise mikutano inadoda
     
  9. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,573
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    NAPE akifika salama 2015 bila ya kufukuzwa ccm itakuwa bahati yake. Lakini atakuwa amezeeka sana kiakili na kimwili pia! Sababu anatumika bila hata ya kutumia akili yake ya kuzaliwa. Akiambiwa mbelee tembea, hajui ataishia wapi, yeye ni kwenda tu kama zezeta vile. Ccm ina wenyewe dogo, na wewe humo!
     
  10. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,117
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo Msigwa sio kinyago kilichochongwa na Nape? Kinyago kimeanza kumtisha mchongaji?
     
  11. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Nasisitiza, kwa ukurupukaji wa wana chadema jamvini, ni wachache sana watakaomfahamu!
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,221
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ...Kuna tusi gani hapo?hayo ni mambo ya utamu wa lugha, rudi darasa la kiswahili..
     
  13. J

    John W. Mlacha Verified User

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,515
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    nape kaishia anakizamisha chama chake
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nape kama ungekuwa bora si ungepewa ridhaa ya kuwa mbunge!msingwa amepewa ridhaa na wananchi wa iringa mjini tofauti na wewe ambaye umepewa ukatibu uhenezi na mtu mmoja.Sijaona huo mkutano wako lakini nina uhakika nyomi ya jana pale kihesa imekuacha mbali sana.
     
  15. Tume ya Katiba

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,892
    Likes Received: 730
    Trophy Points: 280
    Mkuu DOUGLAS SALLU, acha kupandikiza chuki baina ya watanzania, sisi ni jamii moja na leo shein kamchagua mkristo kuingia barazani. Ili kudumisha upendo baina yetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,134
    Likes Received: 10,479
    Trophy Points: 280
    Mtaalamu wa magonjwa ya akili anahitajika haraka sana aje amsidie huyu kijana Nape hali yake ya kiakili naona inazidi kuwa mbaya siku hadi siku.
     
  17. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hayo ndo maneno ya bwana nape hana sera.
     
  18. M

    Mwanandani Senior Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kichaa sio lazima aokote makopo,wewe na nape wote vichaa ambao amja jitambua,nyambafu.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 20,101
    Likes Received: 7,350
    Trophy Points: 280
    Kweli,
    Ni Vilaza, Mazombie na Misukule wachache sana kama mtoa kauli watakaoielewa!!,
    Not Great Thinkers for sure!!
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,784
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    wewe mkorogo Uvumilivu wa matusi ya ccm kututukana raia karibia tutafikia mwisho,litakalotokea msitafute mchawi.
     
Loading...