Nape: Ambao hawakuridhiswa na maamuzi ya Kamati Kuu wana fursa ya kukata rufaa | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Ambao hawakuridhiswa na maamuzi ya Kamati Kuu wana fursa ya kukata rufaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ruttashobolwa, Jul 11, 2015.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2015
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,258
    Likes Received: 11,926
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi!

    Bwana Nape, kupitia Star TV, amejitokeza na kutangaza majina yaliyoingia tano bora ambao na ambayo hakuna mabadiliko yeyote na yale ya mwanzo!

    Pia ameweka wazi kuwa ambaye hakuridhishwa na maamuzi ana fursa ya kukata rufaa na taratibu ziko wazi!
    Aliulizwa kama chama kina mpasuko, akasema chama kipo imara na ni kawaida kwa watu kupingana na si mara ya kwanza, lakini demokrasi inawapa ushindi wengi!

    Kuhusu kauli ya kutokuwa na fursa ya kukata rufaa, amesema ule ulikuwa upotoshaji na amesema watu hawakumuelewa, lakini mtu asiyekubaliana na mamuzi kuna utaratibu wa kukata rufaa!

    Kuhusu swala la Nchimbi na wenzie kutokubaliana na maamuzi na kusema kanuni zimekiukwa, amesema ipo fursa ya wao kusikilizwa na swala la kupinga maamuzi ndio demokrasia yenyewe!

    Top five ni:
    Bernard Kamilius Membe
    John Pombe Magufuli
    January Makamba
    Asha- Rose Migiro
    Amina S.

    Karibuni wanajamvi!
     
  2. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #21
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,236
    Likes Received: 11,456
    Trophy Points: 280
    Watapoteza muda
     
  3. shadrack tangulia

    shadrack tangulia Member

    #22
    Jul 11, 2015
    Joined: Jul 8, 2015
    Messages: 76
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 15
    Magufuli ndio Rais rufaa ya nini?
     
  4. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #23
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,236
    Likes Received: 11,456
    Trophy Points: 280
    Matokeo yake yaweje!
     
  5. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #24
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,236
    Likes Received: 11,456
    Trophy Points: 280
    Hapo mjue rufaa poa
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #25
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,133
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Nasikia ukiwa unatumia minjingu unaweza kuzima ghafla tu.
     
  7. blogger

    blogger JF-Expert Member

    #26
    Jul 11, 2015
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 1,893
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Sina mashaka na magufuli. Ila wakimkata, kura yangu ukawa.
     
  8. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #27
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,236
    Likes Received: 11,456
    Trophy Points: 280
    Upo sawa kabisa
     
  9. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #28
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 23,236
    Likes Received: 11,456
    Trophy Points: 280
    Ndugu hahahaa
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #29
    Jul 11, 2015
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,093
    Trophy Points: 280
    Kuna haja ya kutafuta pop corn hapa mana movie bado inaendelea kwa waliokatwa
     
  11. UngaUnga

    UngaUnga JF-Expert Member

    #30
    Jul 11, 2015
    Joined: Dec 28, 2014
    Messages: 1,341
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Membe ameshaandaliwa na familia kuu magufuli kawekwa ili kubalansi na jinalake halivuki nec! Ni membe, makamba na balozi amina salum, magufuli kawekwa kutufumba midomo baada ya el kukatwa.
     
  12. c

    chanika moja Member

    #31
    Jul 11, 2015
    Joined: Apr 18, 2015
    Messages: 70
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Hapo umenena mm mwenyewe nipo tayari kumpigia kampeni
     
  13. c

    chanika moja Member

    #32
    Jul 11, 2015
    Joined: Apr 18, 2015
    Messages: 70
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    CCM wakitaka kupoteza wamkate Magufuli, coz ni mtu mwenye msimamo tofauti na ni wa kipekee mno (he has a very strong self defensive mechanism no one else).
     
  14. s

    stunna JF-Expert Member

    #33
    Jul 11, 2015
    Joined: Nov 7, 2013
    Messages: 251
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kama membe akipita najua makamu wake atakuwa amina,waziri mkuu atakuwa magufuli na waziri wa mambo ya nje anaweza kuwa makamba au rose migiro.
     
  15. c

    chanika moja Member

    #34
    Jul 11, 2015
    Joined: Apr 18, 2015
    Messages: 70
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    UKAWA acha wafie Mbali
     
  16. Mdau Makin

    Mdau Makin JF-Expert Member

    #35
    Jul 11, 2015
    Joined: Sep 5, 2014
    Messages: 768
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Dr.Slaa ndo raisi wetu 2015.
     
  17. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #36
    Jul 11, 2015
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Sasa utamsikia kama Raisi, badala ya Serikali inayoongoza na Mh Rais Dr Jakaya Mrisho Kikwete atasema, serikali yangu inyoongozwa na dhamira ya Benki ya Dunia na Mh Rais Sana wa Marekani (atataja jina!!!)....hatuna mtu pale....

    Sheria zote atazivurugu na ndipo mtaona Mmarekani zaidi kuliko mlivyowahi kuona na uchafu wao duniani hapa.
     
  18. s

    superstar1 JF-Expert Member

    #37
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 10, 2014
    Messages: 223
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Walitakiwa tu wakate majina yote waache tu JOHN POMBE MAGUFULI.
     
  19. K

    Kwamhuzi JF-Expert Member

    #38
    Jul 11, 2015
    Joined: Nov 15, 2014
    Messages: 1,767
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Siko impressed na Membe,kwa kuwa sasa tunarudi kwenye utawala wa kifalme.Furthermore hayuko intelligent kihivyo.Sikuona maamuzi yake mengi kuwa yalikuwa ya busara sana.Huyu Amina ni nani hasa, mwenye CV yake naomba mtupatie.Siko confortable na Makamba kuwa Rais.He is okay for foreign minister.Bado nasisitiza Magufuli anafaa kuwa PM.Asha anafaa kiasi kuwa Rais tatizo linaweza kuu jee atakuwa strong hasa ukizingatia kwamba ili kutoa nchi yetu hapa ilipo sasa, tunahitaji mtu anayeweza kufanya maamuzi magumu.
     
  20. K

    Kwamhuzi JF-Expert Member

    #39
    Jul 11, 2015
    Joined: Nov 15, 2014
    Messages: 1,767
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Siko impressed na Membe,kwa kuwa sasa wanataka kuturudisha kwenye utawala wa kifalme.Furthermore hayuko intelligent kihivyo.Maamuzi yake mengi sio ya busara sana.Furthermore, I don't think he can be a strong president.Huyu Amina ni nani hasa, mwenye CV yake naomba mtupatie.Siko confortable na Makamba kuwa Rais.He is okay for foreign minister.Bado nasisitiza Magufuli anafaa kuwa PM.Asha anafaa kiasi kuwa Rais, tatizo linaweza kuwa jee atakuwa strong hasa ukizingatia kwamba ili kutoa nchi yetu hapa ilipo sasa, tunahitaji mtu anayeweza kufanya maamuzi magumu.
     
  21. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #40
    Jul 11, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 44,041
    Likes Received: 11,102
    Trophy Points: 280
    CCM haina viongozi wenye kufanya maamuzi magumu, hasa hiyo top 5 hapo.
    Kuitoa Tanzania hapa ilipo inahitaji mtu mwenye maamuzi magumu, sijaona wa kufanya maamuzi magumu hapo.
     
Loading...