Nape: Ambao hawakuridhiswa na maamuzi ya Kamati Kuu wana fursa ya kukata rufaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape: Ambao hawakuridhiswa na maamuzi ya Kamati Kuu wana fursa ya kukata rufaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ruttashobolwa, Jul 11, 2015.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2015
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 45,008
    Likes Received: 14,932
    Trophy Points: 280
    Wana jamvi!

    Bwana Nape, kupitia Star TV, amejitokeza na kutangaza majina yaliyoingia tano bora ambao na ambayo hakuna mabadiliko yeyote na yale ya mwanzo!

    Pia ameweka wazi kuwa ambaye hakuridhishwa na maamuzi ana fursa ya kukata rufaa na taratibu ziko wazi!
    Aliulizwa kama chama kina mpasuko, akasema chama kipo imara na ni kawaida kwa watu kupingana na si mara ya kwanza, lakini demokrasi inawapa ushindi wengi!

    Kuhusu kauli ya kutokuwa na fursa ya kukata rufaa, amesema ule ulikuwa upotoshaji na amesema watu hawakumuelewa, lakini mtu asiyekubaliana na mamuzi kuna utaratibu wa kukata rufaa!

    Kuhusu swala la Nchimbi na wenzie kutokubaliana na maamuzi na kusema kanuni zimekiukwa, amesema ipo fursa ya wao kusikilizwa na swala la kupinga maamuzi ndio demokrasia yenyewe!

    Top five ni:
    Bernard Kamilius Membe
    John Pombe Magufuli
    January Makamba
    Asha- Rose Migiro
    Amina S.

    Karibuni wanajamvi!
     
  2. n

    ng`wana ong`wa kulwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2015
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 2,394
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Rufaa ya nini rais wa watanzania tayari ni Magufuli
     
  3. k

    kanone JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Kwani tunataka rais wa rufaa? Magufuli ndo mpango
     
  4. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,876
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Wanakata rufaa wapi/kwa nani? This is kangaroo court, yaani ukate rufaa kwa watu/ chombo kilichokata jina lako!!
     
  5. k

    kanone JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    kwa magufuli ccm wamelamba dume
     
  6. k

    kanone JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    Kukata rufaa kwani urais ni shamba la ukoo kwamba umenyang'anywa shamba la baba yako? Hiyo ni kujidhalilisha kisiasa.
     
  7. Root

    Root JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,945
    Likes Received: 13,809
    Trophy Points: 280
    Aiseee basi wataitwa wasikilizwe
     
  8. k

    kanone JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    wasitusumbue tumeishapata rais wetu magufuli watuunge mkono tu,
     
  9. k

    kanone JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2015
    Joined: Oct 10, 2013
    Messages: 6,197
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    tutawapa jina la zitto,(wasaliti)
     
  10. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2015
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Hayo ndo maamuzi ya chama watu wayaheshimu ukiwa hutaki jiondoe unda cha kwako uone muziki wake
     
  11. mkolosai

    mkolosai JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,293
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    Hapo mtaletewa Membe na hao akina mama wawili
     
  12. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    Haa haa, labda Watanzania wa Lumumba.
     
  13. n

    nkongu ndasu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 22,520
    Likes Received: 3,764
    Trophy Points: 280
    mwombee apitishwe na mkutano mkuu
     
  14. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,214
    Likes Received: 12,741
    Trophy Points: 280
    Upo sawa
     
  15. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,214
    Likes Received: 12,741
    Trophy Points: 280
    Hapatakuwa na jipya
     
  16. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,214
    Likes Received: 12,741
    Trophy Points: 280
    Unawachoma watu
     
  17. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2015
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,855
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Magufuli hawezi kufanya chochote pekee yake, kwasababu wamearibu combination tayari ...hapa mpango ni Ukawa mwanzo mwisho ili tuitie adabu CCM
     
  18. a

    ashraf idd New Member

    #18
    Jul 11, 2015
    Joined: Jul 10, 2015
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magufuli ndio rais wetu
     
  19. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,214
    Likes Received: 12,741
    Trophy Points: 280
    Hapo hata mm namkubali jamaa
     
  20. MOTOCHINI

    MOTOCHINI JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2015
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 24,214
    Likes Received: 12,741
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...