Nape akosoa magazeti yalivyofungiwa


MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
810
Likes
891
Points
180
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
810 891 180
Kumbe ukiwa uwanjani unacheza mpira huwezi ona makosa au kutoa comment ya ukosoaji ila ukiwa nje ya uwanja wewe ukiwa huchezi unaona makosa mengi na kukosoa kunakuwa kwingi
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,011
Likes
16,888
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,011 16,888 280
Kumbe ukiwa uwanjani unacheza mpira huwezi ona makosa au kutoa comment ya ukosoaji ila ukiwa nje ya uwanja wewe ukiwa huchezi unaona makosa mengi na kukosoa kunakuwa kwingi
Umeandika nini sasa?
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,229
Likes
2,718
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,229 2,718 280
Kumbe ukiwa uwanjani unacheza mpira huwezi ona makosa au kutoa comment ya ukosoaji ila ukiwa nje ya uwanja wewe ukiwa huchezi unaona makosa mengi na kukosoa kunakuwa kwingi
Mkuu, kwani unakimbizwa?...
 
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
4,863
Likes
12,137
Points
280
MSAGA SUMU

MSAGA SUMU

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
4,863 12,137 280
Kumbe ukiwa uwanjani unacheza mpira huwezi ona makosa au kutoa comment ya ukosoaji ila ukiwa nje ya uwanja wewe ukiwa huchezi unaona makosa mengi na kukosoa kunakuwa kwingi
Kwani Nape amewahi kuchezea timu gani?
 
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2014
Messages
3,098
Likes
5,808
Points
280
reyzzap

reyzzap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2014
3,098 5,808 280
Ndo tatzo la kuandika uzi ukiwa na mchecheto, unachofikiria ni kupost tu sio unachoandika
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022