Nape afunguka na kusema serikali yake ni dhaifu

S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 0
Akiwa anahojiwa asubuhi na sauti ya Ujerumani Nape alizungumzia mambo mengi kuhusu utendaji wa serikali ya ccm. Kazungumzia kuhusu Bomu lililolipuka kanisani Olasiti na lile la kwenye mkutano wa CHADEMA Soweto pamoja na watu kupigwa risasi kwa kutumia boda boda.

Na akasema vyombo vya usalama havijachukua hatua stahili kwa ajili ya matukio hayo. Pia akasema Tume iliyoundwa ikiongozwa na Paul Chagonja haijawahi kuleta taarifa yoyote ya maana isipokuwa ni kama kupoteza muda na fedha za umma.

Kuhusu mawaziri mizigo Nape amesema wao kama chama wamewahoji mawaziri hao na sasa wanachosubiri ni utekelezaji kwa upande wa serikali.

Source- Sauti ya Ujeruman.
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,861
Points
2,000
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,861 2,000
Naombeni tu-print au turekodi tuweke kumbukumbu vizuri maana hakawii kukataa na kuruka kimanga
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Points
1,195
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 1,195
CCM kichekesho kweli, kama nina kumbukumbu sahihi huyo Chagonja ni kama juzi tu hapa amepandishwa cheo, sasa mtu ameshindwa kufanya kazi aliyopewa ya uchunguzi alafu serikali ya CCM inampandisha cheo, vituko Tanzania
 
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
1,782
Points
1,195
K

kigoda

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
1,782 1,195
Mbona hata yeye mwenyewe ni mzigo?
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,903
Points
2,000
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,903 2,000
Nape anaweza kuwa muelewa ila mm napenda afikirie kwa mapana vizazi vijavyo vitaishi vipi kwaenye tz hii ambayo wanaitengeneza
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,147
Points
1,225
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,147 1,225
ukifuatilia matendo ya watu wa ccm na serikali yao ni kama vile wameshakubali kushindwa kazi na wanakiri ila kilichokosekana ni wa kuwaambia 'ondokeni' kwa kutumia mfumo wa kisiasa uliopo.
Kiukweli sijapendezwa na mauaji ya Kisesa, Mwanza lakini ni wazi kuwa huenda ikawa njia mpya au 'plan B' ya wanaoamini kuwa wamiliki wa nchi hii.
 

Forum statistics

Threads 1,324,626
Members 508,740
Posts 32,168,360
Top