Nape adandia digrii za kibongo zinazomea kama uyoga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape adandia digrii za kibongo zinazomea kama uyoga

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Dec 17, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kapata au kapewa degree na ya kitu gani
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo amekuwa Dr au vipi, mbona unaleta habari nusu nusu?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hii ilikuwa lini?
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Hongera Nape!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Du mbona nawaona waandishi wa habari hao wanampongeza? Vp ameipatia Upendo Centre nini? Kwahyo ni Dr.Nape sasa hivi?
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,144
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha kuchafua Jukwaa.
    OTIS
     
  8. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hicho kidole vipi tena?
     
  9. M

    Malunde JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    MPA(Masters of Public Administration) ya Mzumbe. Waliograduate jana walianza kusoma October, 2009.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,445
    Likes Received: 19,813
    Trophy Points: 280
    DR Nape nnauye?
     
  11. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio aina ya vyuo tulivyonavyo kwa sasa.
     
  12. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,465
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hongera sana Nape.
     
  13. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    He is showing the way..... half cooked potatoes in cdm can borrow a leaf.
     
  14. k

    kitiku Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hata kwa hili la maana mnapondea msiwe na usiasa kwa kila kitu. huu ni upuuzi
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Hongera Nape..
     
  16. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,993
    Likes Received: 1,003
    Trophy Points: 280
    Hongera
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kupewa!!!
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,079
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    sina hakika kama alikuwa anaingia darasan evining class ila kwa mzumbe mara nyingi hawachakachui degree
    kwa hiyo sina mashaka sana,nampa hongera aitumie elimu hiyo kuleta mapinduzi na sio kushabikia siasa uchwara ili ashibe.
     
  19. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 521
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mbona hapo naona anapokea Card ya Christmas au ndo vyeti vya bongo vilivyo?
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 406
    Trophy Points: 180
    nasikia kapata masters ya mambo ya utawala, hii ni moja kati ya zile masters "voda fasta" maana unakamata masters kwa kipindi cha miezi nane nayo ni part time, unit zenyewe ni saba tu, ongera bwana nape kwa kutoka na kitu vodafasta voda chapchap ya pale mzumbe
     
Loading...