Napata maumivu makali kiunoni na kwenye korodani wakati wa usiku

mchana kweupee

JF-Expert Member
Apr 18, 2019
235
250
Habari wakuu,

Naombeni ushauri wenu nitumie dawa gani au nikapime vipimo gani. Napata maumivu makali wakati wa usiku kuanzia kiunoni kushuka kwenye korodani hadi kwenye paja upande wa kulia.

Pia nikibinya binya korodani zangu nahisi kuna viuvimbe vidogo vidogo ndani ya korodani.

Msaada wenu wa ushauri tafadhali wakuu.

Asanteni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom