Napata Maumivu Haya Kwenye Eneo La Kifua


YonDu Udonta

YonDu Udonta

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
368
Points
250
Age
28
YonDu Udonta

YonDu Udonta

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
368 250
Habari Wakuu! Msaada Wenu Tafadhali...

Ni Muda Wa Mwaka Mmoja Sasa Haya Maumivu Nayasikia, Ni Kama Yanauma Kuanzia Upande Wa Mbele Wa Eneo La Moyo, Baadae Yanapanda Taratibu Hadi Kwenye Shingo...
.
Sio Maumivu In Such Ila Yanakua Kama Yanabugudhi Flanii Hivii Mood Yangu... Sasa Nimeweza Kuyavumilia Kwa Mudaa Lakini Naona Si Sahihi Ina Nitafute Cure...
.
Mazoezi Nafanya Vizuri Tuu Na Mimi Ni Mtu Wa Mazoezi

Msaada Kwenu Naomba Kufahamu Wapi Nianzie


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
2,722
Points
2,000
MKANDAHARI

MKANDAHARI

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
2,722 2,000
unavuta fegi au bange? au unakunywa sana vinywaji baridi? kama majibu ni hapana nakushauri kapime ngoma!
 
YonDu Udonta

YonDu Udonta

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Messages
368
Points
250
Age
28
YonDu Udonta

YonDu Udonta

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2016
368 250
unavuta fegi au bange? au unakunywa sana vinywaji baridi? kama majibu ni hapana nakushauri kapime ngoma!
Mkuu Sivuti Ivo Vyote! Labda Kwenye Vinywaji Mimi Ni Mpenzi Wa Maji Baridi Sanaa...

Ngoma Hata Hapa Nilipo Nimetoka Kucheck


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2017
Messages
15,394
Points
2,000
Vladimirovich Putin

Vladimirovich Putin

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2017
15,394 2,000
Vipi kuhusu ulaji wako? Uzito wa mwili? Uvutaji wa sigara au kisukar?? Vipi kuhusu Presha ya damu??

Maumivu ktk moyo ambayo husambaa adi shingon ,wakat mwingine mabegan nahata mgongon inaweza kua ni kiashiria cha "Angina" haya ni maumivu ya kifuani namara nyingi ni dalili za uwezekano wa kua na tatizo la moyo au hata matatizo katika mishipa iletayo damu moyoni.

Mara nyingi Angina ni matokeo ya Moyo kutopokea kiwango cha kutosha cha damu ili kufanya misuli yake iweze ku contract.

Sasa basi nikushauri kufika Hosp mapema sana ili ufanye vipimo .

Maumivu ya zaidi ya mwaka unayachukulia poa. Wakat ni ishara tosha kua kuna kitu kifuani hakipo sawa.

Utekelezaji mwema. Ila upate matibabu .
 

Forum statistics

Threads 1,284,023
Members 493,932
Posts 30,809,882
Top