Naonea fahari jina langu la kilugha


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Kuna baadhi ya watu kwa bahati mbaya wamekosa majina ya kilugha, mathan mtu anaitwa Mariam Ally Juma au Humphrey John Nicolaus.
Da hata ukimuuliza jina lako la ukoo ni nani nalo pia hana, anakuambia tunamajina ya kidini tu.
Jina langu Malankangale Tunkongege.
Im proud of it.
Nawatakia siku njema wale wote wanao yaonea fahari majina yao ya asili.
mungu awabariki sana
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
Same here...

Najivunia jina langu la kilugha, UNIQUE!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,868
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,868 154 160
ME TOO KHEMBWENI KHENDOLILE MBILINYI
MAJINA MATAMU HAYA lo!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,602
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,602 280
Mikela Gene.... safi sana, nikienda China, Marekani na kwingine kokote natambulika kwa jina langu kuwa ni Mwafrika.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Lutonja.....hadi raha kutamka
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,726
Likes
2,671
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,726 2,671 280
Rwabutazaa!!Luenda amarobo!!
 
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
3,506
Likes
655
Points
280
UmkhontoweSizwe

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
3,506 655 280
Majina yangu ni Tanga Handeni Nkupita, kunoga thomo.
 
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,527
Likes
34
Points
145
kipipili

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,527 34 145
mimi Atufigwege Mwanjenga
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
Naitwa Myanga mtombo mchoramiti chimunguru chiziwa.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
607
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 607 280
Umeamua kuniponda, sawa tu
Kuna baadhi ya watu kwa bahati mbaya wamekosa majina ya kilugha, mathan mtu anaitwa Mariam Ally Juma au Humphrey John Nicolaus.
Da hata ukimuuliza jina lako la ukoo ni nani nalo pia hana, anakuambia tunamajina ya kidini tu.
Jina langu Malankangale Tunkongege.
Im proud of it.
Nawatakia siku njema wale wote wanao yaonea fahari majina yao ya asili.
mungu awabariki sana
 

Forum statistics

Threads 1,238,972
Members 476,289
Posts 29,338,438