Naona tokea jana sielewi line yangu ya tigo, haisomeki

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
7,184
2,000
Habarini wadau.

Naona tokea jana sielewi line yangu ya tigo, haisomeki. Nikipiga customer service hairespond. Nikicheki salio inaleta error text....

Na sipati internet kabisa imekata.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom