Naona tatizo lile lile la Kimsingi limeendelea kujirudia


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,517
Likes
33,701
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,517 33,701 280
Niseme tu kwamba hakuna ulazima wowote wa kutaka kumuiga Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere jinsi ya kuhutubia hadhara bila ya kusoma mahala popote. Binadamu tunatofautiana sana tu na ikumbukwe kwamba naturally Nyerere alikuwa ni historian hasa hivyo kuzungumza mara kwa mara Kwake kulikuwa ni jambo rahisi mno na ambalo aliliweza pia.

Sisi akina GENTAMYCINE ambao naturally ni Scientists tutake tusitake hatuna ' ubavu ' wa kuzungumza vizuri na kiufasaha kabisa bila ya kuwa na mwongozo wowote wa Kimaandishi ( hapa namaanisha Hotuba nzima iliyoandikwa )

Yafuatayo ni madhara makubwa ya Wanasayansi akina GENTAMYCINE kupenda kuzungumza mbele ya hadhara bila kusoma katika kile ambacho nimeandikiwa na nimeandaliwa Kukizungumza kwa wanaonisikiliza:

  1. Kupayuka sana
  2. Kuongea pumba nyingi
  3. Kurudiarudia jambo lile lile
  4. Kupoteza ' calories ' nyingi na kila mara ukajikuta unakunywakunywa tu mimaji
  5. Kupandwa na Hasira kwakuwa utajikuta unaibua kitu ambacho hukutakiwa kukisema
  6. Kupoteza muda ambao uliandaliwa kuwepo eneo la tukio
  7. Kuwachosha / Kuwaboa Watu japo wanaweza wasikuonyeshe ila mioyoni wanakusanifu tu
OMBI

Wanasayansi wenzangu hebu tujitahidi sana pale tunapokuwa tunaongea mbele za Watu basi tujitahidi au tuwe tunawaomba ' Wasaidizi ' wetu wawe wanatuandalia ' Hotuba ' zetu ili tukiwa tunaongea basi kweli tuonekane kwamba Sisi akina GENTAMYCINE ni ' Wanasayansi ' wa ukweli na hatukubahatisha kupata Degree, Masters na PhD's zetu.

Nawasilisha.
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,491
Likes
2,550
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,491 2,550 280
mmmh
 
chinekeeee

chinekeeee

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
1,542
Likes
2,241
Points
280
chinekeeee

chinekeeee

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
1,542 2,241 280
Ukiona hvyo ujue huko mwanza tayari ngoja nipeleka masikio yangu huko
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Mkuu
Niseme tu kwamba hakuna ulazima wowote wa kutaka kumuiga Hayati Baba wa Taifa Mwalimu Nyerere jinsi ya kuhutubia hadhara bila ya kusoma mahala popote. Binadamu tunatofautiana sana tu na ikumbukwe kwamba naturally Nyerere alikuwa ni historian hasa hivyo kuzungumza mara kwa mara Kwake kulikuwa ni jambo rahisi mno na ambalo aliliweza pia.

Sisi akina GENTAMYCINE ambao naturally ni Scientists tutake tusitake hatuna ' ubavu ' wa kuzungumza vizuri na kiufasaha kabisa bila ya kuwa na mwongozo wowote wa Kimaandishi ( hapa namaanisha Hotuba nzima iliyoandikwa )

Yafuatayo ni madhara makubwa ya Wanasayansi akina GENTAMYCINE kupenda kuzungumza mbele ya hadhara bila kusoma katika kile ambacho nimeandikiwa na nimeandaliwa Kukizungumza kwa wanaonisikiliza:

  1. Kupayuka sana
  2. Kuongea pumba nyingi
  3. Kurudiarudia jambo lile lile
  4. Kupoteza ' calories ' nyingi na kila mara ukajikuta unakunywakunywa tu mimaji
  5. Kupandwa na Hasira kwakuwa utajikuta unaibua kitu ambacho hukutakiwa kukisema
  6. Kupoteza muda ambao uliandaliwa kuwepo eneo la tukio
  7. Kuwachosha / Kuwaboa Watu japo wanaweza wasikuonyeshe ila mioyoni wanakusanifu tu
OMBI

Wanasayansi wenzangu hebu tujitahidi sana pale tunapokuwa tunaongea mbele za Watu basi tujitahidi au tuwe tunawaomba ' Wasaidizi ' wetu wawe wanatuandalia ' Hotuba ' zetu ili tukiwa tunaongea basi kweli tuonekane kwamba Sisi akina GENTAMYCINE ni ' Wanasayansi ' wa ukweli na hatukubahatisha kupata Degree, Masters na PhD's zetu.

MKUU WANASAYANSI KUMBE TUNAO HAPA TZ.....any way kila MTU Anatole model wake.....Mimi binafsi siamini kuwa ukimuiga nyerere ndo utaonekana wewe NI bora
KUNA WALIOKUWA BORA ZAIDI YA NYERERE...NA KUNA WALIOBORA LEO ZAIDI YA NYERERE,KUHUTUBIA NI SANAA KAMA SANAA ZINGINE INAHITAJI KIPAJI NA HOTUBA BORA HAIPIMWI KWA KUSOMA AU KUTOKUSOMA BALI HUPIMWA KWA MWITIKIO WA HADHARA,ULICHOKUSUDIA KUFIKISHA KIMEELEWEKA AU HAKIJELEWEKA,HAWA UNAOWAITA WANASAYANSI NI HULKA ZAO KUFOKA HATA KAMA WAKIANDIKA STILL WATAFOKA ILI KUUONYESHA DOMINANCE NA MADARAKA KWANI BADO HAWAJAAMINI KUWA WAO NI MABOSI
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
655
Likes
689
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
655 689 180
ingawa ni braza wa mbali lkn jamaa huwa anaongea kadri hadhira inavyoshawishi
 
Ficus

Ficus

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
1,401
Likes
907
Points
280
Age
31
Ficus

Ficus

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
1,401 907 280
Hayo ni maoni yako binafsi, ukiniuliza mm ntakuambia mkuu kahutubia vizuri tu na nimemuelewa.
 
J

Jspmsl

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2017
Messages
442
Likes
285
Points
80
J

Jspmsl

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2017
442 285 80
Hayo ni maoni yako binafsi, ukiniuliza mm ntakuambia mkuu kahutubia vizuri tu na nimemuelewa.
Utaelewa siku atakapo chaguliwa na wa kigoto pekee yao ndiyo utashindwa kuelewa. Upendeleo ni tabia ya mtu muovu
 

Forum statistics

Threads 1,213,363
Members 462,055
Posts 28,475,314